คลิกเพื่อเข้าสู่ระบบของนักเรียน     คลิกเพื่อเข้าสู่ระบบของผู้ดูแลระบบ    

 


ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

คอมพิวเตอร์
ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ


ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ
 

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ


ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน



สำหรับม.ต้น

สำหรับม.ปลาย
รหัสชุมนุมภาคเรียนที่พ.ศ.ชื่อชุมนุมอาจารย์อาจารย์อาจารย์สถานที่รายละเอียด จำนวนที่เปิดรับจำนวนนักเรียนที่สมัครเข้ามา เงื่อนไข
0200112563บัญชี02001 71220 6 นักเรียน ม 4.7
0200212563ร่วมด้วยช่วยกัน02002 35 37 ทุกระดับ
0200412563งานประดิษฐ์02004 71320 19 ม.ต้น
0200612563จิปาถะ02006 07003 71130 30 ม.ต้น
0200712563นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 202007 50 39 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
0200812563นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 302008 50 49 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
0300112563ICT-DS Club03001 33215 16 ม.ต้น
0300212563Model designer03002 33120 17 ทุกระดับ
0300312563ICT-DS Club03003 33215 12 ม.ปลาย
0300412563คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์03004 32218 18 ม.ต้น -ม.ปลาย
0300512563สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์03005 04012 04025 17 14 นักเรียนที่ผ่านการคัดเลือกโอลิมปิกคอม
0300712563รักษ์ต้นไม้03007 33622 23 ทุกระดับ
0300812563สนุกคิด kidbrigth03008 33715 0 ม.ปลาย
0400112563จินตคณิต04001 04022 52540 23 ม.ต้น
0400212563สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์04002 04008 04023 ห้องไร้พรมแดน21 19 นักเรียนที่ผ่านการคัดเลือกโอลิมปิกคณิตศาสตร์
0400312563A-math04003 52721 21 ม.ต้น 10 คน ม.ปลาย 10 คน
0400412563อาสายุวกาชาด04004 52670 39 นักเรียน ม 5.2 และ ม 6.4
0400612563การเทรดออนไลน์04006 20 2 ม.ปลาย
0400912563คณิตศาสตร์หรรษา04009 04011 52440 24 ม.ปลาย
0401012563Gifted Math04010 04013 53840 21 นักเรียน Gifted Math
0401412563GSP04014 52140 12 ม.ต้น 20 คน ม.ปลาย 20 คน
0401512563ตอบปัญหาคณิตศาสตร์04015 20 1 ม.ต้นหญิง
0401612563Math Project04016 04021 52230 30 ทุกระดับ
0401712563180 IQ04017 53720 20 ม.ต้น
0401912563Sudoku04019 52320 13 ม.ต้น 10 คน ม.ปลาย 10 คน
0402412563หมากรุก หมากฮอส04024 04026 53640 45 ม.ต้น 20 คน ม.ปลาย 20 คน
0500112563คำคม05001 05011 40 28 ทุกระดับ
0500412563คุ้มครองผู้บริโภค05004 05017 40 11 ม.ต้น 20 คน ม.ปลาย 20 คน
0500512563ร้านหมอภาษา05005 20 20 ทุกระดับ
0500612563ยุวชนดำรงฯ อาสา05006 30 18 ทุกระดับ
0500712563ภาษาสื่อสร้างสรรค์05007 20 22 ทุกระดับ
0500812563นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-305008 50 29 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
0500912563ห้องสมุด 105009 20 27 ทุกระดับ
0501012563ห้องสมุด 205010 20 23 ทุกระดับ
0501212563กระดาษสร้างสรรค์05012 20 20 ทุกระดับ
0501312563DIY ลูกปัด05013 20 20 ทุกระดับ
0501412563วัยรุ่น วัยใส05014 20 20 ม.ต้น
0501512563กวีเยาวชน05015 20 16 ทุกระดับ
0501612563ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ05016 37 38 ทุกระดับ
0600112563กีฬาเปตอง06001 ห้องพละศึกษา30 19 ทุกระดับ
06001112563นักกีฬากรีฑา060011 ห้องพละศึกษา30 24 นักกีฬา
0600212563แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน06002 ศูนย์เพื่อนใจวัยรุ่น50 54 ทุกระดับ
0600312563วอลเล่ย์บอล06003 สนามวอลเล่ย์บอล40 23 นักกีฬา
0600412563ฟุตซอลชาย06004 15005 สนามฟุตซอล40 37 นักกีฬา
0600512563กรีฑาเพื่อสุขภาพ06005 40 32 ทุกระดับ
0600612563บาสเกตบอล06006 สนามบาส50 44 นักกีฬา
06006112563ตะกร้อ060061 สนามตะกร้อ40 36 นักกีฬา
0700112563วัยรุ่น วัยใส07001 07005 ห้องแนะแนว20 19 นักเรียนหญิง ม.ปลาย
0700212563ชวนคิด ชวนทำ07002 โรงอาหาร40 40 ม.ปลาย
0700612563ห้องสมุด 307006 ห้องสมุด41 42 ทุกระดับ
0800112563ดนตรีสากล08001 ห้องดนตรี20 20 ทุกระดับและมีความตั้งใจ
08001212563ขับร้องประสานเสียง080012 ห้องดนตรี80 77 มีความตั้งใจ
08001312563coverdance080013 ห้องดนตรี30 27 มีความตั้งใจ
08001412563Creative thai dance080014 ห้องดนตรี20 11 มีความตั้งใจ
0800212563ศิลปะไทย08002 ห้องศิลปะ32 32 ทุกระดับและมีความสนใจ
0800312563ดนตรีพื้นเมือง08003 เรือนพิพิธภัณฑ์60 39 เล่นดนตรีได้
0800512563นาฏศิลป์ไทย08005 ห้องนาฏศิลป์40 33 ทุกระดับและมีใจรัก
0800612563โยธวาทิต08006 ห้องดนตรี60 58 ทุกระดับและมีใจรัก
0800712563ดนตรีไทย08007 ห้องดนตรีไทย60 51 สนใจและเล่นดนตรีได้
0900112563ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น09001 54330 12 นักเรียน ม.6
0900212563ภาษาจีน09002 54730 13 นักเรียน ม 5.10 และ ม 6.10
0900312563ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ09003 13003 53260 45 นักเรียน ม 5.9 และ ม 6.9
0900512563ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย09005 20 17 ม.ปลาย
0900612563ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น09006 54130 30 ม.ต้น
0900912563ภาษาฝรั่งเศสหรรษา09009 53330 30 ม.ต้น
0901012563วัฒนธรรมภาษาจีน09010 13007 54641 41 ม.ปลาย
0901112563ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย09011 54230 5 ม.ปลาย
1000212563Reading Reader10002 20 5 ทุกระดับ
1000312563ห้องสมุด 410003 10017 20 19 ทุกระดับ
1000512563Singing English Song10005 10023 30 23 ทุกระดับ
1000612563ออเคสตร้า10006 10007 20 0 ทุกระดับ
1000812563English Games10008 20 9 ม.ปลาย
1000912563English is fun10009 10 4 ม.1
1001112563Skit10011 15 4 ม.ปลาย
1001212563คำศัพท์ภาษาอังกฤษ10012 20 6 ม.6
1001312563English on Tour10013 20 13 ม.ปลาย
1001412563Crossword10014 20 22 ทุกระดับ
1001512563Critical Reading10015 20 5 ม.ปลาย
1001612563Everyday English10016 20 3 ทุกระดับ
1001812563Learn English from movie10018 20 9 ม.ปลาย
1002012563Calligraphy Club10020 20 7 ม.ปลาย
1002112563skit ละครสั้น10021 10 8 ม.ต้น
1100112563ตุลาการน้อย11001 20 4 ม.ปลาย
1100312563มารยาทไทย ม.ต้น11003 11017 ศาลาดำรงธรรม20 26 ม.ต้น
1100912563สรภัญญะพัฒนาจิต11009 11015 30 23 ทุกระดับ
1101012563เจียงฮายหรรษา11010 30 25 ม.ปลาย
1101112563เศรษฐกิจพอเพียง11011 50 32 ทุกระดับ
1101212563การเมืองการปกครอง11012 20 19 ม.ปลาย
1101312563กฎหมายน่ารู้11013 11014 30 13 ม.ปลาย
1101612563สื่อสร้างสรรค์11016 11020 40 2 ม.ต้น-ม.ปลาย
1101812563รักษ์สิ่งแวดล้อม11018 20 19 ม.ต้น
1101912563ครอสติสตริสตัส11019 42120 12 ทุกระดับ
1200112563รักษ์เคมี12001 63415 14 ม.ปลาย
1200212563โอลิมปิกฟิสิกส์12002 62315 1 นักเรียน ม.4
1200312563เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน12003 ห้องพยาบาล59 59 ทุกระดับ
1200512563สนุกวิทย์พิชิตโจทย์12005 ห้องอำนวยการ20 9 นักเรียน ม.2
1200612563Gifted ชีววิทยา12006 12016 64430 18 ม.ปลาย
1200712563นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 112007 50 44 นักศึกษาวิชาทหารชั้นปีที่ 1
1200912563ฟิสิกส์12009 62720 10 ม.ปลาย
1201012563เพาะพันธุ์ปัญญา12010 64724 24 ม.ปลาย
1201112563ภาวะผู้นำในโรงเรียน12011 ห้องสภานักเรียน40 36 ม.5-ม.6
1201212563สนุกกับฟิสิกส์12012 12023 62150 49 ม.4-ม.5
1201312563เคมี ม.612013 63110 9 ม.ปลาย
1201412563คนรักแคตตัส12014 64519 19 ทุกระดับ
1201512563สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน12015 ชั้นล่างอาคาร 620 20 ทุกระดับ
1201712563โอลิมปิกดาราศาสตร์12017 16 14 นักเรียนที่ผ่านการคัดเลือกโอลิมปิกดาราศาสตร์
1201912563อนุรักษ์พลังงาน12019 63510 4 ม.ปลาย
1202012563เคมี ม.612020 63110 8 ม.ปลาย
1202112563Science by Minecraft12021 12025 33330 31 ม.ต้น
1202212563วิทย์สานฝันสู่มหาลัย12022 63320 19 ม.ปลาย
1202412563สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์12024 62220 19 ม.ต้น
1202612563โอลิมปิกเคมี12026 63830 12 ม.ปลาย
1202712563สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์12027 63220 15 ม.ต้น
1300112563ฟุตซอลหญิง13001 สนามฟุตซอล30 30 นักกีฬา
1400412563Spoken poetry14004 20 5 นักเรียน MEP หรือ ม.ปลาย
1400512563Film Viewing-Eng-Language14005 12 17 นักเรียน MEP หรือ ม.ปลาย
1401912563Math+Science club14019 20 20 นักเรียน MEP
1402012563Lanna Club14020 15 5 นักเรียน MEP หรือ ม.ต้น
1402412563Spelling Club14024 15 9 นักเรียน MEP
1402512563Movie Interpretation Club14025 15 0 นักเรียน MEP หรือนักเรียน ม.ปลาย
1500412563ศิลป์สร้างชีพ15004 81160 58 สนใจจริง
ลำดับ รหัสนักเรียน ชื่อ สกุล รหัสชุมนุม ชื่อชุมนุม ผล
1 32010 ลภัสกร ศรีเดช 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
2 32367 ชิษณุพงศ์ มณีรัตน์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
3 32368 ณฐนนท ไชยลังกา 12012 สนุกกับฟิสิกส์
4 32369 ณัฏฐกิตติ์ ชาวลี้เเสน 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
5 32370 ธิเบศ หมื่นอ้าย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
6 32371 น้ำหนึ่ง อินทสนธิ์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
7 32373 พงศกร สวยสม 12012 สนุกกับฟิสิกส์
8 32374 ศุภกร เจริญสุข 12012 สนุกกับฟิสิกส์
9 32375 ศุภกิจ บุญพยนต์ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
10 32376 หัตถโกวิทย์ หัตถกอง 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
11 32377 อรรถพงษ์ อินต๊ะ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
12 32378 อลงกรณ์ จันทร์อุดร 080012 ขับร้องประสานเสียง
13 32379 กานต์ธิดา ไชยรังษี 06003 วอลเล่ย์บอล
14 32380 จิรัชญา ปงธิยา 11010 เจียงฮายหรรษา
15 32381 ชนิภรณ์ ฉัน 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
16 32382 ญาณิศา จันทร์ฝาย 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
17 32383 ฐิติมา ภาคำ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
18 32384 ณัฐพร ตาวงศ์ 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
19 32385 ธันยพร เตียวสถาพร 12012 สนุกกับฟิสิกส์
20 32386 นุชวรา กันธะวิเร 11010 เจียงฮายหรรษา
21 32387 บัณฑิตา ศรีพรม 11010 เจียงฮายหรรษา
22 32389 ปาลิตา ดาพะโย 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
23 32390 ปิยธิดา คำงาม 080012 ขับร้องประสานเสียง
24 32391 พชรพร รักพ่วง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
25 32393 พรไพลิน สุขเกษม 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
26 32394 พรลาภิณ หล้าอินถา 11010 เจียงฮายหรรษา
27 32395 พิมพา เสือบางพระ 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
28 32396 พัชรินทร์ อนันตวรพจน์ 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
29 32397 ภัครมัย ไทยโกษา 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
30 32398 มาริษา วงค์เขียว 11010 เจียงฮายหรรษา
31 32399 ยุวธิดา บัวทอง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
32 32401 วรันธร ตั๋นเปี้ย 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
33 32402 ศิรินภา อุดกลิ้ง 080012 ขับร้องประสานเสียง
34 32405 อังค์วรา ช่วยสระนอก 11010 เจียงฮายหรรษา
35 32406 อาทิตยา แสงคำ 11010 เจียงฮายหรรษา
36 32409 ธชภพ ศิริ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
37 32411 ชนาธิป ดะราศิริ 080012 ขับร้องประสานเสียง
38 32413 ณัฐพัชร รักกะเปา 11010 เจียงฮายหรรษา
39 32414 ณัฐวุฒิ ดอนเลย 12009 ฟิสิกส์
40 32415 ดิศฐนันท์ พรมแจ้ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
41 32418 ธนบูลย์ ชัยภูวนารถ 07006 ห้องสมุด 3
42 32419 ธนพล เขื่อนแปด 080012 ขับร้องประสานเสียง
43 32420 ธรรมชาติ ธรรมจักร์ 12009 ฟิสิกส์
44 32422 วลัญช์ เขียวขอม 10013 English on Tour
45 32423 อภิสิทธิ์ สงวนสิทธิ์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
46 32424 กัญญาพัชร ยศสนิท 12013 เคมี ม.6
47 32425 จิรัชญา สิงห์เชื้อ 12013 เคมี ม.6
48 32427 ณัฐมล ดีภา 04010 Gifted Math
49 32429 ติชิลา พันธุ์สุภะ 10013 English on Tour
50 32431 ธีร์ธิดา เลาดี 04010 Gifted Math
51 32433 เนตรนภา ศรีรักษา 04010 Gifted Math
52 32435 รุ่งทิวา ปัญญางาม 12006 Gifted ชีววิทยา
53 32436 วรนุช กันสีชา 12013 เคมี ม.6
54 32437 วรรณทิวา ใจยะ 10013 English on Tour
55 32438 วิภาลักษณ์ จันต๊ะมาศ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
56 32439 วิราวรรณ มาเยอะ 12013 เคมี ม.6
57 32440 ศรุตา บุญมา 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
58 32441 ศักยพร เบเหมี่ยทู 12012 สนุกกับฟิสิกส์
59 32442 ศิริรัตน์ รินพล 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
60 32443 สิริภัทร สิทธิสงคราม 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
61 32444 สุวิมล โสวรรณา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
62 32446 อุบลวรรณ เลอสิน 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
63 32447 กฤตยชญ์ ไชยวงค์ 04010 Gifted Math
64 32448 จักรินทร์ ใจฟู 10013 English on Tour
65 32451 ธีริน จิตถา 03003 ICT-DS Club
66 32452 พิชญะ ทองอารีย์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
67 32453 พิทักษ์พงศ์ ศรีจุมปา 03003 ICT-DS Club
68 32454 ภาณุพงศ์ จำปาชัย 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
69 32455 ภูมิพัฒน์ จิณทะจิตต์ 09002 ภาษาจีน
70 32456 มาหมัดยาเเบรนด์ โพธิ์ศรี 12020 เคมี ม.6
71 32457 ศุภณัฐ เหมือยมะโน 03003 ICT-DS Club
72 32459 กนกลักษณ์ พรหมมินทร์ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
73 32461 กมลชนก นิลสวิท 08003 ดนตรีพื้นเมือง
74 32462 กัลยารัตน์ แสงไทย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
75 32463 จิรภัทร์ น้อยสร้อย 15004 ศิลป์สร้างชีพ
76 32464 จิรภิญญา สมฝั้น 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
77 32466 ชุติกาญจน์ วงศ์ใหญ่ 04010 Gifted Math
78 32467 ธนภรณ์ จักรักษา 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
79 32468 นภัสนันท์ แก้วจันทร์ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
80 32470 ปาลิดา ภิระบรรณ์ 04010 Gifted Math
81 32471 พัชรินทร์ ชุ่มมะโน 04004 อาสายุวกาชาด
82 32472 พิกุลทอง โพธิ์สุพรรณ์ 12006 Gifted ชีววิทยา
83 32474 พิมพ์มาดา ดวงสุดา 08007 ดนตรีไทย
84 32475 ภัทรวรรณ สมศักดิ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
85 32477 รับพร ดวงงา 07006 ห้องสมุด 3
86 32479 ศิริกร วงษ์จันทร์ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
87 32480 ศิริญาภรณ์ ปั้นรูป 12006 Gifted ชีววิทยา
88 32481 สิรภัทร เภตรา 07002 ชวนคิด ชวนทำ
89 32483 อดิศา สุภาวรรณ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
90 32484 อัญชสา ศรีเมือง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
91 32485 อาทิตยา จันทร์ลือ 08007 ดนตรีไทย
92 32486 อารีย์ ซื่อตระกูล 04004 อาสายุวกาชาด
93 32487 เจษฎาพงษ์ ตันชัยสิริมณีกุล 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
94 32489 ภานุวิชญ์ ดวงสนิท 03003 ICT-DS Club
95 32491 กนกพร บุญเรือง 04010 Gifted Math
96 32492 กนกภัทร ออละมูล 10011 Skit
97 32493 กัญญ์ชิสา ไชยประเสริฐ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
98 32495 ญูถิกา ทรินทร์ 10011 Skit
99 32496 ทัญกมณ นามวงศ์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
100 32497 ธัญสุดา ณ เชียงใหม่ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
101 32498 นงนภัส สุรินทร์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
102 32499 นชา สกุลมีทรัพย์ 05015 กวีเยาวชน
103 32501 ประภัสสร ร่วมชาติ 080012 ขับร้องประสานเสียง
104 32502 ปวิชญา บุญสูง 07002 ชวนคิด ชวนทำ
105 32503 ปารมี ปัณราช 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
106 32504 ปีร์รดา อินมาก 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
107 32506 พรนภัส กันทะเตียน 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
108 32507 พรรภษา เอื้อนอ้อย 07006 ห้องสมุด 3
109 32509 ภารดี สลีสองสม 04010 Gifted Math
110 32511 ลักษิกา ก๋าแก้ว 10013 English on Tour
111 32512 ศรัณญพร สำราญดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
112 32513 สุชาดา ทิพย์สุภา 10016 Everyday English
113 32516 อารียา ทาวา 04004 อาสายุวกาชาด
114 32573 ณัฐชนน ปวงจันทร์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
115 32576 ธนวัฒน์ สิงห์จักร์ 060011 นักกีฬากรีฑา
116 32585 วชิรพล หงษ์หิน 03003 ICT-DS Club
117 32587 ดนัยณัฏฐ์ อาโน 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
118 32591 จิราพร สายวงค์ฝั้น 06003 วอลเล่ย์บอล
119 32592 ซอลิฮะห์ กสิวรรณ์ 05015 กวีเยาวชน
120 32594 ณัฐธิดา เสาร์สุวรรณ์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
121 32595 เทวนาถ อรรถไพบูลย์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
122 32596 ธิดาพร ติ๊บสีบุตร 07002 ชวนคิด ชวนทำ
123 32597 เบญจลักษณ์ ชัยวราวุฒิ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
124 32598 ปิยะธิดา เขตบุญไสย 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
125 32599 ผลิตา แสนใจ 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
126 32600 พิธุนิภา เกตุดำ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
127 32601 พิมพ์พร คำสม 07002 ชวนคิด ชวนทำ
128 32603 รัตติยาพร อุดมพันธ์ 11010 เจียงฮายหรรษา
129 32607 สุพิชฌาย์ ศรีมา 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
130 32609 ฉัฐณัฐ ชลรัชพงศ์ 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
131 32610 ณัฏฐชัย ถาวะละ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
132 32612 กิตติกร คำเมือง 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
133 32614 คณิน คำพงษ์ 04003 A-math
134 32617 เจษฎากร บัวนาค 03003 ICT-DS Club
135 32621 นวมินทร์ วันดี 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
136 32623 ปฏิภาณ ปวงคำ 060011 นักกีฬากรีฑา
137 32625 ศุภชัย ชาภักดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
138 32627 อนุรักษ์ ศรีพุทธา 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
139 32628 เกยุราวรรณ มะโนหาญ 080013 coverdance
140 32630 กัญธีพิศา วชิรชาญ 080013 coverdance
141 32631 ชญาดา เชื้อเจ็ดตน 080013 coverdance
142 32632 ชลิตา นันทะเสน 15004 ศิลป์สร้างชีพ
143 32636 ณัฐรดา เขื่อนแก้ว 07006 ห้องสมุด 3
144 32637 ณัฐรียา บุญมาก 04003 A-math
145 32640 นุชนาฎ กาทู 15004 ศิลป์สร้างชีพ
146 32642 ปริชาติ กันทะคำแหง 080013 coverdance
147 32644 มันตรา บัวงาม 07002 ชวนคิด ชวนทำ
148 32645 วนิดา มณีรัตน์ 04003 A-math
149 32648 สุภารวี ต่างคิง 11010 เจียงฮายหรรษา
150 32649 อลีนา อังคะรา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
151 32650 อลีนา มายิด 05015 กวีเยาวชน
152 32651 กรวิชญ์ วงศ์สุวรรณ์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
153 32657 ธเนศ ไชยอินถา 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
154 32658 ธีรดนย์ จันทร์เทพ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
155 32662 ระพีพัฒน์ จันสุภาเสน 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
156 32666 สุริยัน เชื้อสุวรรณ์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
157 32672 ชมภูนุช คำฟู 04004 อาสายุวกาชาด
158 32673 ชลดา ทองสน 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
159 32675 ธัญจิรา สุขไชยวรรณ 04004 อาสายุวกาชาด
160 32677 นันทินี หม่องเป็ง 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
161 32679 ปรางทอง เครือยอด 12020 เคมี ม.6
162 32680 ปานทิพย์ อิ่นแก้ว 080012 ขับร้องประสานเสียง
163 32681 อัญชิสา ยาสมุทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
164 32683 มัทนียา จินดาวงศ์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
165 32684 มาริสสา ก๋าแก้ว 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
166 32686 ลัดดาวัลย์ เครือพุด 05015 กวีเยาวชน
167 32687 สุภาภรณ์ ศรีคำปัน 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
168 32688 อรสา หมื่นคำ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
169 32689 อารยา มายิด 11010 เจียงฮายหรรษา
170 32691 เขมชาติ พงษ์วารินทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
171 32694 ไชยวัฒน์ ตรียาวรกุล 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
172 32695 ฐิตินันท์ สถานป่า 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
173 32696 ณัฐวุฒิ เทพจักร 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
174 32697 ธนกร วงศ์ใหญ่ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
175 32698 พฤฒิภูมิ ปัญโญ 060061 ตะกร้อ
176 32705 ศักรภพน์ ปาปวน 06006 บาสเกตบอล
177 32708 ศุภวิชญ์ วงศ์ธนะบูรณ์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
178 32713 ชนกนันท์ สลีสองสม 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
179 32716 ณัฐวรรณ พลาวัสนันทน์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
180 32718 ธันย์ชนก พินิจ 12013 เคมี ม.6
181 32719 บุษยมาศ ปัญโญ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
182 32722 พิยดา ภูแม่นเขียน 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
183 32723 แพรวา ทองฑีฆา 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
184 32724 ณัฏฐณิชา ดวงทิพย์ 08006 โยธวาทิต
185 32725 วิชญา มณีจันทร์สุข 08003 ดนตรีพื้นเมือง
186 32726 ศิขรินธาร กันทะปวน 08007 ดนตรีไทย
187 32727 สกุลรัตน์ พรหมธิ 12020 เคมี ม.6
188 32729 อรพรรณ บุญแต่ง 15004 ศิลป์สร้างชีพ
189 32730 อาทิตยา นวลคำ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
190 32731 กฤษฎา กองนาค 07002 ชวนคิด ชวนทำ
191 32732 ชานนทร์ ปวงงาม 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
192 32733 ณัชพล เขื่อนขัน 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
193 32734 ณัฐวุฒิ จุมปูสาร 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
194 32735 วทัญญู ดวงคิด 060011 นักกีฬากรีฑา
195 32736 ธนกริช ปงกันมูล 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
196 32737 ธนโชติ คำพร 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
197 32739 นวเทพ นันไชย 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
198 32740 ปิยภัคดิ์ สีดาน้อย 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
199 32741 พฤทรพล คำน้อย 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
200 32742 ศุภณัฎฐ์ พลเยี่ยม 080012 ขับร้องประสานเสียง
201 32744 อภิชาติ แซ่เติ๋น 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
202 32747 จรุชา ธรรมศิริ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
203 32748 กัญญาณัฐ เตชะนันท์ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
204 32749 ชลธิดา ศรีบุรินทร์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
205 32751 ชามาวีร์ ตาหล้า 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
206 32752 ณหทัย อะทะวงษา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
207 32753 ณิชกมล นัยนา 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
208 32754 นันนา อภิวงศ์ษา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
209 32755 ธัญญากร จันทร์มีทรัพย์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
210 32756 ธัญรัต สิทธิบุญมา 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
211 32757 ธัญรัตน์ ลาวพันธ์ 05015 กวีเยาวชน
212 32758 นารีรัตน์ พุทธตาล 12009 ฟิสิกส์
213 32759 ปภัสสร ยศกันโท 04004 อาสายุวกาชาด
214 32760 ประกายดาว วัณโณ 11013 กฎหมายน่ารู้
215 32761 พิริญาภรณ์ สิงหาภู 07002 ชวนคิด ชวนทำ
216 32763 เมวรินทร์ อารีย์ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
217 32764 รวินันท์ พุดศรี 10013 English on Tour
218 32765 วันวิสา เครือเทพ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
219 32766 สายธาร ประทุมชัย 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
220 32767 นวพร เอื้ออำนวย 15004 ศิลป์สร้างชีพ
221 32768 สุภาวดี มาทพงษ์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
222 32769 สุวิมล หมดกลม 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
223 32771 กรวิชญ์ ประทุมดี 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
224 32773 จีราวัฒน์ โชคมั่งมีพิศาล 07006 ห้องสมุด 3
225 32775 ณัฐพล สิงห์เสนา 06003 วอลเล่ย์บอล
226 32776 ธนกฤติ ชมตระกูล 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
227 32777 ธเนศวร อำมาตย์มณี 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
228 32779 วีระกร ตารินทร์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
229 32780 ศักย์ศรณ์ ปิมปา 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
230 32781 ศิรพล มะโนวัง 07002 ชวนคิด ชวนทำ
231 32783 สุภัทร ตื้อยศ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
232 32785 กรพรรญา แสงแลบ 12009 ฟิสิกส์
233 32786 จิตรนภา ผาพบุญ 12006 Gifted ชีววิทยา
234 32787 จินตนา จองเเค 12020 เคมี ม.6
235 32788 โชติกา ดวงนิล 12013 เคมี ม.6
236 32789 ณัฐชยา สุวรรณ์ 12014 คนรักแคตตัส
237 32790 ธัญรดา วงค์ตุ้ย 08007 ดนตรีไทย
238 32791 ธีมาพร ศิริธร 12020 เคมี ม.6
239 32793 ปิยนาถ ผาสบ 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
240 32794 เปมิกา ยี่ภิญโญ 04003 A-math
241 32795 พรชนก กุลดี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
242 32796 พรวิสาห์ จ่ากุญชร 12020 เคมี ม.6
243 32798 แพรวพรรณ วงค์ใหญ่ 08007 ดนตรีไทย
244 32799 วิภูษณา สมดี 04004 อาสายุวกาชาด
245 32800 ศิริรชา มหาบัน 12013 เคมี ม.6
246 32801 ศิริลักษณ์ พุมมาเวียง 12020 เคมี ม.6
247 32803 สุทัตตา คำปาตัน 04004 อาสายุวกาชาด
248 32804 สุพิชญา เกษเเก้ว 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
249 32805 สุภัทรา หัตถกอง 12013 เคมี ม.6
250 32806 สุมิญา กันทะวงค์ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
251 32807 อภิชญา หม่อมพกุล 04004 อาสายุวกาชาด
252 32808 อริยาภัทร์ บุรศักดิ์วราฤทธิ์ 08006 โยธวาทิต
253 32809 อัลิปรียา จันทร์อิน 12006 Gifted ชีววิทยา
254 32811 ชิษณุพงศ์ แก้วตั้ง 08006 โยธวาทิต
255 32813 ธนากร รุ่งโรจน์วงศ์ศรี 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
256 32817 วัชระ หวลอารมณ์ 12009 ฟิสิกส์
257 32819 กนกวรรณ จันจม 07002 ชวนคิด ชวนทำ
258 32820 กนลรัตน์ เถรนิยม 07002 ชวนคิด ชวนทำ
259 32822 กัญญาวีร์ ธุระวรณ์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
260 32823 กิตติยา สุวรรณ์ 12020 เคมี ม.6
261 32824 จิดาภา ลังกาพินธ์ 12006 Gifted ชีววิทยา
262 32825 จินตนา อุทุมภา 080012 ขับร้องประสานเสียง
263 32827 ฐิติมา หงษ์ภักดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
264 32828 ณัฐนิช เจริญกิจ 04004 อาสายุวกาชาด
265 32829 ณิชาพัชร์ ดอนลาว 04004 อาสายุวกาชาด
266 32830 ทิตยา สมุดความ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
267 32831 ทิพย์เกษร วิลัยพงษ์ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
268 32834 ปนัสยา อภิธนัง 12001 รักษ์เคมี
269 32836 ปาริชาติ เชียงทา 04004 อาสายุวกาชาด
270 32837 พรญาณี สันธิ 08007 ดนตรีไทย
271 32838 พิมพ์ลดา ปัดนา 04004 อาสายุวกาชาด
272 32839 ฟาริดา ภักดี 12001 รักษ์เคมี
273 32841 ม่านไหม ศรีอิคำ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
274 32842 วราพร ฟองสมุทร 080012 ขับร้องประสานเสียง
275 32843 วิชญาพร สุขเกษม 080012 ขับร้องประสานเสียง
276 32844 สกุลณา ชาวไชย 04004 อาสายุวกาชาด
277 32845 สายธารทิพย์ ศรีวุธิ 04010 Gifted Math
278 32846 สุพิชชา มหาวุฒิ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
279 32847 สุมิตรา อุปนันท์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
280 32848 โสภิดา คำรูญ 11010 เจียงฮายหรรษา
281 32849 หยกฟ้า กามล 02001 บัญชี
282 32851 กวิน เทพวงค์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
283 32852 ชัยวิชิต วันยาม 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
284 32853 ณพสิทธิ์ บุญของ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
285 32855 ทัตพล ศิริชัย 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
286 32856 ธนันท์ บุญกอง 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
287 32857 ธีทัต กาวิละมูล 04003 A-math
288 32858 ปรัชญา คำอ้าย 07002 ชวนคิด ชวนทำ
289 32859 พงศกร เมฆสกุล 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
290 32861 พีรดนย์ ลือศักดิ์ 10015 Critical Reading
291 32862 พีรศักดิ์ วิวัฒนวงศ์ธร 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
292 32863 บุณณดา เเก้วสว่าง 04004 อาสายุวกาชาด
293 32864 อภินันท์ กองกันทะ 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
294 32866 กมลชนก คิดข้างบน 10015 Critical Reading
295 32867 กิตติยา ทองดีนอก 11010 เจียงฮายหรรษา
296 32868 เกศินี ดีสวน 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
297 32869 ขวัญจิรา แนวลาด 11010 เจียงฮายหรรษา
298 32870 จันทร์เจิดจ้า สุริยะไชย 10013 English on Tour
299 32871 เมธาสิทธิ์ อินเทพ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
300 32872 ธัญชนก โนจา 080012 ขับร้องประสานเสียง
301 32873 ธัญญามาส ตาหล้า 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
302 32874 ธัญลักษณ์ ตาหล้า 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
303 32876 บุญฑริการ์ ทิพย์ประสงค์ 04004 อาสายุวกาชาด
304 32877 ประกาญแก้ว คำทับทิม 10015 Critical Reading
305 32878 ปาริชาติ รอดดิษฐ 12006 Gifted ชีววิทยา
306 32879 พรนภัส พลฤทธิ์ 04010 Gifted Math
307 32881 พิมพ์ลภัส สิริพารากุล 11010 เจียงฮายหรรษา
308 32882 ภูพิชญาฌ์ ไชยบุญเรือง 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
309 32883 มัญฑิตา วงศ์วาลย์ 12001 รักษ์เคมี
310 32884 วณิชชกร วังมูล 11010 เจียงฮายหรรษา
311 32885 วรางคณา บัวชัย 10015 Critical Reading
312 32887 อังคณา บุญดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
313 32889 อาทิมา บุญเลิศ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
314 32890 เอลียาห์ สินเปียง 04004 อาสายุวกาชาด
315 32972 คริษฐ คีรีแก้ว 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
316 32973 ชนินทร์ แสนสงคราม 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
317 32974 ชิษณุพงศ์ โปธา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
318 32975 ติณห์ปราณนต์ ศรีวรพรกุล 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
319 32976 ธนดล หมื่นมโน 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
320 32977 นันทวัฒน์ นันต๊ะ 08006 โยธวาทิต
321 32979 พรพิพัฒน์ จุมปา 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
322 32981 ภัชรพงศ์ อินทรีย์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
323 32982 มิ่งขวัญ ทิพย์ทอง 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
324 32985 กัณฐิกา เทพสุรินทร์ 08006 โยธวาทิต
325 32986 จารุวรรณ วงศ์ดวง 04003 A-math
326 32987 ชญานิจ วงศ์ษา 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
327 32988 ชวัลลักษณ์ ลังกากาศ 04003 A-math
328 32989 ชุติกาญจน์ ใจนนท์ถีย์ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
329 32990 กฤตพร ฉิ่งทองคำ 04016 Math Project
330 32992 กฤษณพันธุ์ สนชาวไพร 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
331 32994 ภานุพงศ์ สมสิทธิ์ 03002 Model designer
332 32997 ธิระดาภร ปัญญาบุญ 04003 A-math
333 32998 ธีริศรา สันดอนทอง 04004 อาสายุวกาชาด
334 33000 บูยะ มาเยอะ 08001 ดนตรีสากล
335 33001 ปัณณธร วรปัญญาสกุลชัย 12026 โอลิมปิกเคมี
336 33003 ปิยาภรณ์ สุวรรณคำ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
337 33004 ภัควลัญชญ์ เทียนทอง 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
338 33006 รัตนาพร จรรยา 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
339 33007 จิตร์จรัญ คืนมาเมือง 060011 นักกีฬากรีฑา
340 33009 กรกนก พรมรักษ์ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
341 33011 อาริยา ทิพพิลา 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
342 33013 จักรี ปัญญารส 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
343 33014 พรรษวุฒิ แก้วตา 08006 โยธวาทิต
344 33015 ธนวัฒน์ แก้วรากมุข 06006 บาสเกตบอล
345 33016 ธนาธิป เดือนขาว 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
346 33017 ภูมิภัทร วงค์สถิตย์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
347 33018 พุฒิพงศ์ ตาลาน 04016 Math Project
348 33019 วชิรากร จี้ปัน 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
349 33020 วิทยา คำเงิน 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
350 33021 ศรัณญ์ แข็งแรง 12009 ฟิสิกส์
351 33023 สันติภาพ พรอิทธิกิจ 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
352 33024 ชยุตชัย ไฝเครือ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
353 33025 กมลกานต์ วานิชพิพัฒน์ 04016 Math Project
354 33026 เขมจิรา รัตนประภาไพบูลย์ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
355 33027 เขมจิรา อินใจยา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
356 33028 กีรติกร แสนพวง 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
357 33029 ชยุดา พาเนตร 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
358 33030 ฐิติมา ปิงเมือง 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
359 33031 ณญาดา สุภาวรรณ์ 12006 Gifted ชีววิทยา
360 33032 ณฐพร อิ่นแก้ว 04016 Math Project
361 33033 ณัฐชา คําฟู 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
362 33035 ธัญชนก พงษ์ปัญญาศรี 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
363 33036 นภัสสร ยอดระบำ 11012 การเมืองการปกครอง
364 33037 ปาณิสรา หมื่นเถสกุล 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
365 33039 พิชญ์หทัย ยอดสุวรรณ์ 04004 อาสายุวกาชาด
366 33040 พิชญาภา บุญนะ 12026 โอลิมปิกเคมี
367 33041 พีรดา ทาบุญสม 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
368 33042 รัชฎาภรณ์ ณ ลำปาง 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
369 33043 ณัชชา ชัยประหลาด 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
370 33044 ศุภิกา ปงธิยา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
371 33045 สุชัญญา การคนซื่อ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
372 33048 เสาวลักษณ์ จันทร์ใจ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
373 33049 อัญชิสา ใจวัง 04010 Gifted Math
374 33050 อาทิตยา จันทาพูน 12006 Gifted ชีววิทยา
375 33051 อารียา โนราช 08002 ศิลปะไทย
376 33052 ก้องภพ แสนไพ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
377 33053 ขวัญชัย กับปะหะ 10020 Calligraphy Club
378 33054 ชลวิชญ์ ไชยชมภู 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
379 33055 ชินวัตร ตันตา 12009 ฟิสิกส์
380 33056 ณัฐดนัย บุตตะชา 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
381 33057 ณัฐภัทร เเสนใจยา 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
382 33058 ดิษฐ์สกุล ภิลุมวงค์ 060061 ตะกร้อ
383 33060 ปฏิพัทธ์ ถมหนวด 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
384 33061 กนกพร พรมรักษ์ 12009 ฟิสิกส์
385 33062 รณกร กองใจ 04016 Math Project
386 33064 อภิสิทธิ์ วรพัฒน์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
387 33065 ภูมิน คำสมุทร 04016 Math Project
388 33067 กัลยกร ไชยเจริญ 04016 Math Project
389 33068 พัชรีพร อิ่นคำ 04016 Math Project
390 33069 กุลนัทชา ชุมภู 12006 Gifted ชีววิทยา
391 33070 จิราภรณ์ บุญเทียน 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
392 33071 ชญาภา เเรกข้าว 04016 Math Project
393 33072 ชลธิชา แสนใส 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
394 33073 ฑิตยา นาคปลอด 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
395 33074 ณัฐรัตน์ จันทร์ตุ้ย 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
396 33075 ประภาวรินทร์ เพชรใจศักดิ์ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
397 33076 ดารินทร์ แสนลี่ 12006 Gifted ชีววิทยา
398 33077 ธนัชญา กันคำ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
399 33078 ธัญพร นางแล 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
400 33079 ธิดาทิพย์ สารคาม 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
401 33080 นฤมล ไชยมาศ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
402 33081 นันทิกาญจน์ ไชยสาร 12001 รักษ์เคมี
403 33082 นิชาภรณ์ หลวงนัน 04004 อาสายุวกาชาด
404 33085 เพิ่มพูนทรัพย์ มณีรัตน์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
405 33086 ภัคธีมา เป็นมงคล 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
406 33087 วรรณวิษา มณีจันทร์สุข 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
407 33088 ศุภาวรรณ ใจพรม 12001 รักษ์เคมี
408 33089 วรพงค์ กิตตินาม 12001 รักษ์เคมี
409 33090 อภิชญา ไชยสุข 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
410 33091 อมรประภา อภิวงค์ 09002 ภาษาจีน
411 33095 ธัญพฤกษ์ วงศ์ใหญ่ 04006 การเทรดออนไลน์
412 33097 ธนกร คีรีเเก้ว 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
413 33098 พฤกษา จารุพรวิมล 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
414 33102 กฤตยา ภิราษร 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
415 33103 กัญญาพัชร จุมปู 04004 อาสายุวกาชาด
416 33104 กัลย์รวี ไชยบุญเป็ง 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
417 33105 คีตภัทร ทนันชัย 04010 Gifted Math
418 33106 จีราภา จีระยา 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
419 33107 ฐานิดา นักไร่ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
420 33108 ศุภาพิชญ์ ลินลาด 12026 โอลิมปิกเคมี
421 33109 ธรีรัตน์ จรุงรักษ์ 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
422 33110 ธัญญารัตน์ ใจเปี้ย 10002 Reading Reader
423 33112 ปฐมาพร ภักดี 10002 Reading Reader
424 33114 วิภา คำแก้ว 04016 Math Project
425 33116 ศุภรัตน์ กองร้อยอยู่ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
426 33118 สรียา ชลอยเมฆ 04004 อาสายุวกาชาด
427 33119 สายสุดา ทรายคำ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
428 33120 ปิยากร อินทรชาติ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
429 33121 งามจิรา คงตาล 04016 Math Project
430 33150 กันตพัฒน์ สุวรรณเหมย 10008 English Games
431 33152 ณัฐวุธ วัฒนอำพรรณ 10008 English Games
432 33153 ธีรทีปต์ บุญเลิศ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
433 33154 ธีรภาพ คัมภีร์สัจจะ 080012 ขับร้องประสานเสียง
434 33156 พรพิพัฒน์ ทัศหล่อ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
435 33157 วุฒิไกร ตุ่นแก้ว 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
436 33159 อัศวิน ปิมปา 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
437 33160 อธิชนัน รุจิรานิรัติศัย 04024 หมากรุก หมากฮอส
438 33161 กนกพร มูลสถาน 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
439 33162 กัญญาวีร์ มณีรัตน์ 04004 อาสายุวกาชาด
440 33163 คัทรินทร์ มะโนวงค์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
441 33164 เจนจิรา สิงขรชัยรัตน์ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
442 33165 เจียมิน ลี 10008 English Games
443 33168 ญาณิศา ตุ้ยน้อย 10003 ห้องสมุด 4
444 33170 ณัฐกานต์ หินแรง 05012 กระดาษสร้างสรรค์
445 33171 ณัฐนิชา พจนสุนทร 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
446 33173 ณัฐมน ผลชีวิน 05012 กระดาษสร้างสรรค์
447 33174 ณัฐริกา จิ๋วสาคร 08007 ดนตรีไทย
448 33176 นภัสสร เสาร์เปา 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
449 33177 ณรดา สุภายศ 07001 วัยรุ่น วัยใส
450 33178 นันท์นภัส คะอูป 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
451 33180 ปพิชญา ทิพย์แดง 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
452 33184 ภัณฑิรา ศรีภูธร 08007 ดนตรีไทย
453 33185 ศศิวิมล สีพรมมา 04010 Gifted Math
454 33186 ศิรินภา มณีรัตน์ 10003 ห้องสมุด 4
455 33188 สุภาภรณ์ คำแก้ว 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
456 33191 ชินนพัฒน์ บุญตัน 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
457 33194 นภัทร ประกอบกิจ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
458 33195 กนกพล นุชนิยม 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
459 33197 สุทธิกานต์ ชำนาญการ 03002 Model designer
460 33198 สุธินันท์ วุฒิชัย 04004 อาสายุวกาชาด
461 33199 อัครพล ใหม่แก้ว 06006 บาสเกตบอล
462 33200 เกศกนก อะโน 15004 ศิลป์สร้างชีพ
463 33201 เกศสุดา พระกิณี 04016 Math Project
464 33202 จิณณพัต วันดี 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
465 33203 จุฑามาศ ปุยคำ 11012 การเมืองการปกครอง
466 33204 ชนวร บุญต่าย 04004 อาสายุวกาชาด
467 33205 ชุติกาญจน์ เส็งตากแดด 08006 โยธวาทิต
468 33206 ณัฐณิกา ปาละสอน 04016 Math Project
469 33207 ไอรดา แสนคำก้อน 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
470 33208 ธนาภรณ์ ปะดุกา 12026 โอลิมปิกเคมี
471 33209 นภฉัตร กาวิชัย 13001 ฟุตซอลหญิง
472 33210 นวพร เกสรนวสิน 10005 Singing English Song
473 33211 นัฐธิดา จี้อาทิตย์ 12006 Gifted ชีววิทยา
474 33212 ปริยากร ท้าวแก่นสาร 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
475 33213 พรหมพร ดวงริน 05012 กระดาษสร้างสรรค์
476 33215 รมิตา ชุมภูสมษา 04003 A-math
477 33216 รังสิมา ปินตาวงศ์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
478 33217 สิทธิกร วันดี 03003 ICT-DS Club
479 33218 รัตติญา นาถึง 10020 Calligraphy Club
480 33219 รินรดา ไชยชมภู 080012 ขับร้องประสานเสียง
481 33220 วรัญชญา กรมาทิตย์สุข 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
482 33221 ศรุตา สมยาราช 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
483 33223 ศิวาพร ธุวงศ์ษา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
484 33225 สิริยากร แสนโสม 05005 ร้านหมอภาษา
485 33226 สุชานันท์ คำหม้อ 10020 Calligraphy Club
486 33227 สุพิชธิฌา อินทรเกษม 11012 การเมืองการปกครอง
487 33234 ณัฐนนท์ ยานะทวี 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
488 33238 รัฐภูมิ คำจ้อย 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
489 33239 วรพันธ์ มาฟู 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
490 33240 ศรศิลป์ ใจมูลมั่ง 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
491 33242 กรชนก สมวาส 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
492 33243 กิตติยา เหรียญแก้ว 12001 รักษ์เคมี
493 33244 เกศณี ไอ่เย 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
494 33247 ณวรา สุภายศ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
495 33248 ณัฏฐณิชา เมืองยศ 04004 อาสายุวกาชาด
496 33249 ณัฐธิดา พรหมเสน 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
497 33250 ณัฐริกา เขื่อนเพชร 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
498 33252 ฑิตยา มังปัญญา 13001 ฟุตซอลหญิง
499 33253 ธนัชชา จันทิมา 04004 อาสายุวกาชาด
500 33254 ธิดารัตน์ ทินนา 10020 Calligraphy Club
501 33255 นภสร ปัญญา 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
502 33256 นวินดา บังใบ 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
503 33257 นารีนาฎ นางแล 15004 ศิลป์สร้างชีพ
504 33258 เนตรดาว ศรีรักษา 09002 ภาษาจีน
505 33259 ดวงรัตน์ เครือยอด 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
506 33260 พรรณรัตน์ ชัชวรัตน์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
507 33261 พัชริญา ไชยน้อย 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
508 33263 มิ่งกมล วรรณา 13001 ฟุตซอลหญิง
509 33264 มินตรา อ่วมเปี่ยม 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
510 33266 สุวนันท์ เยเบอกู่ 10008 English Games
511 33267 อักษิกา วิริยะตระกูลธร 05005 ร้านหมอภาษา
512 33269 อารยา เบียงทูกู่ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
513 33270 กฤษฎี วังมูล 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
514 33272 ชยิน โพธิ์งาม 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
515 33273 ชิษณุพงศ์ จันต๊ะโก 07006 ห้องสมุด 3
516 33274 ธนาธิป เตชะนันท์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
517 33275 ธวัชชัย ดวงมาลา 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
518 33276 นิธิกร อรหิรัญนุกูล 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
519 33278 ประภากร พรมรัตน์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
520 33280 ยุทธนา กาจินะ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
521 33282 อนิรุทย์ โพทาพิจิตร 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
522 33284 กฤษณา หมื่นคำ 05005 ร้านหมอภาษา
523 33285 จินตนา บุศดี 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
524 33286 ชนาภา เขื่อนคำ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
525 33288 ชิดชนก เวียนรอบ 04004 อาสายุวกาชาด
526 33289 ณัชชา เบเช่ 09002 ภาษาจีน
527 33290 ณัชชา ไชยแก้ว 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
528 33291 ณิชารีย์ ฝั้นต่างเชื้อ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
529 33292 ธัญรัตน์ นางแล 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
530 33293 13001 ฟุตซอลหญิง
531 33294 นัทธมน ชัยแก้ว 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
532 33295 ประทานพร บุญสม 05005 ร้านหมอภาษา
533 33296 ปาริชาติ ไชยวงค์ทอน 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
534 33297 พรสวรรค์ โนสุยะ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
535 33299 พิมพ์นิภา อินต๊ะมา 07001 วัยรุ่น วัยใส
536 33300 ยุวธิดา เลาดี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
537 33301 รสริน ชาดุ 09002 ภาษาจีน
538 33303 ศุภลักษณ์​ จันทร์​มา 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
539 33306 อมลวรรณ มาเยอะ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
540 33309 อารี เบเช 04004 อาสายุวกาชาด
541 33311 กิตติกวิน แสงคำ 060061 ตะกร้อ
542 33312 ชนาธิป พื้นนวน 08003 ดนตรีพื้นเมือง
543 33313 ชวพงศ์ ใจมิภักดิ์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
544 33314 ธนาพล นาถประเสริฐสกุล 06006 บาสเกตบอล
545 33315 ธนาวุธ นิยม 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
546 33316 นภภูมิ อุ่นเป็ง 06006 บาสเกตบอล
547 33317 นลธวัช หงษ์หิน 060011 นักกีฬากรีฑา
548 33318 ภากร ทะปัญญา 03002 Model designer
549 33320 ภูมิภัทร จิตรครองสิทธิ์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
550 33322 ราเมศวร์ ปินตาคำ 11013 กฎหมายน่ารู้
551 33323 วรัณญู ตุ้ยวงษ์ 060061 ตะกร้อ
552 33324 ศักดิ์ศรุต สักกะวงศ์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
553 33325 ศิวกร สมฤทธิ์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
554 33326 ศุภวิชญ์ ไชยรัตน์ 12009 ฟิสิกส์
555 33328 กนกพร มาคุณ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
556 33332 จุฑามาศ โสภณเอื้ออำนวย 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
557 33333 ชาลิสา คำฟู 05012 กระดาษสร้างสรรค์
558 33334 ชุติการณ์ ไชยสลี 04004 อาสายุวกาชาด
559 33335 ณัฐกานต์ คิ้วสุวรรณวงศ์ 12001 รักษ์เคมี
560 33339 ปรินดา ศรีสม 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
561 33340 พิชชากร แก้วเทศ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
562 33341 วชิรญา อังศิริ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
563 33343 วรัชยา หงษ์หิน 10008 English Games
564 33346 สุภัค แสงผการ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
565 33347 สุรีพร จาอินทร์ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
566 33349 เอมอร แสงคำ 13001 ฟุตซอลหญิง
567 33352 จักรินทร์ สุวรรณรัตน์ 11012 การเมืองการปกครอง
568 33354 นนทกร สุยะวงค์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
569 33356 พชรดนัย ฟังเสียง 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
570 33357 โจนาธาน โพธิ์ศรี 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
571 33358 รัชสิทธิ์ แสงทอง 08003 ดนตรีพื้นเมือง
572 33360 สิทธิโชค เมฆะ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
573 33365 กุลนิภา คำยานะ 080012 ขับร้องประสานเสียง
574 33367 ภิเศก หมอยา 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
575 33368 ญามิลา สิทธิจีรัง 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
576 33369 ณัฐวดี แก้วเมืองคำ 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
577 33370 ทิตญา มีชัย 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
578 33371 ธนิดา แก้วรากมุข 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
579 33372 ธัญญลักษณ์ สมศรี 060061 ตะกร้อ
580 33373 นิยตา โพธิ์กระจ่าง 080012 ขับร้องประสานเสียง
581 33374 นิรัญญา แก้วมูล 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
582 33375 บุษกรินทร์ กันทะคำแหง 15004 ศิลป์สร้างชีพ
583 33377 ฟาฮาน่า โนคาน 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
584 33378 เฟื่องลดา ใจจู 04004 อาสายุวกาชาด
585 33379 ภัทธวรรณ เหล่า 05005 ร้านหมอภาษา
586 33380 เมธาวี จันทร์แก้ว 11012 การเมืองการปกครอง
587 33383 ศุภิสรา กันติ๊บ 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
588 33384 สุกัญญา มานู 05005 ร้านหมอภาษา
589 33386 สุพิชชา ลาวนันท์ 11012 การเมืองการปกครอง
590 33387 สุธาฬิณี ธิขาว 04016 Math Project
591 33389 อุทัยทิพย์ เส้าเปา 08003 ดนตรีพื้นเมือง
592 33394 ชัยมงคล แสงซื่อ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
593 33401 สุธินนท์ วุฒิชัย 060061 ตะกร้อ
594 33404 กนกวรรณ วัฒนกุล 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
595 33405 กรรณิกา นันตา 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
596 33406 กรวรรณ วงศ์ธานี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
597 33407 กัลยาพร เวียงอินทร์ 05005 ร้านหมอภาษา
598 33412 ญาดา ปาละวงศ์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
599 33414 ทิพย์วรา ดวงสนิท 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
600 33415 เนตรดาว นาวา 05005 ร้านหมอภาษา
601 33416 ปภาวรินท์ สารเสวก 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
602 33418 พรรณกาญจน์ จักรแก้ว 06003 วอลเล่ย์บอล
603 33420 พัชรา จะอือ 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
604 33422 มณีทิพย์ อิ่นคำ 11019 ครอสติสตริสตัส
605 33423 รติรัตน์ สลีสองสม 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
606 33424 รัตติกาล แซ่พั่น 12026 โอลิมปิกเคมี
607 33427 วีรสตรี จันทรวิมลพันธ์ 11012 การเมืองการปกครอง
608 33434 นัฐวุฒิ มนุพร 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
609 33435 นิธิศ ประชาเดชสุวัฒน์ 06006 บาสเกตบอล
610 33436 วิลาสินี วงค์ชัยคำ 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
611 33437 ศุกเดช ฉัตรแก้ว 15004 ศิลป์สร้างชีพ
612 33438 อภิสิทธิ์ อินทร์บุญ 09002 ภาษาจีน
613 33440 อัศวิน พรสมานพันธ์ 09002 ภาษาจีน
614 33441 กมลพร ไชยประเสริฐ 05005 ร้านหมอภาษา
615 33444 จีราวรรณ เมียเชกู่ 05001 คำคม
616 33445 จุฬาลักษณ์ เพชรนอก 05001 คำคม
617 33446 ชฎารัตน์ สิงห์เชื้อ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
618 33447 ชนม์นิภา อยู่กรุด 07001 วัยรุ่น วัยใส
619 33448 ชุติกาญจน์ เเสนชัยรุ่ง 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
620 33449 ณัฐิดา จิตตนาค 05001 คำคม
621 33450 นที ศรีสวัสดิ์ 10003 ห้องสมุด 4
622 33452 นริศรา ทาบุญสม 10013 English on Tour
623 33453 นิพาดา งามดี 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
624 33454 ปพิชญา จักสุจันทร์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
625 33455 ปภิชญา รอบวนาคาม 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
626 33456 ปุญญาพัฒน์ ณ สาร 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
627 33457 พนิดา ต๊ะน้อย 080012 ขับร้องประสานเสียง
628 33458 พัชราภรณ์ มหาวงค์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
629 33459 ภัคจิรา มณีอินตา 05005 ร้านหมอภาษา
630 33463 รวิสรา มิชัยยา 10013 English on Tour
631 33464 รัตนมณี จันชุม 05005 ร้านหมอภาษา
632 33465 สุภัชชา กุลดี 05012 กระดาษสร้างสรรค์
633 33466 สุวีรยา มาละ 10013 English on Tour
634 33468 อรปรียา สิทธิบุญมา 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
635 33469 อาระตี ลือสุวรรณ์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
636 33547 กัณฐิกา วณิชธนกิจ 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
637 33550 เจตดิลก กฤตล้ำเลิศ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
638 33553 กฤษฎา ดะระสิริ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
639 33555 จารุกิตติ์ กอบแก้ว 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
640 33556 จีรพันธ์ จันทร์เล็ก 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
641 33559 เดโชพล ติ๊บโคตร 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
642 33564 ฤทธิพร พรหมวะนา 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
643 33565 กนกรัตน์ เตจ๊ะ 04010 Gifted Math
644 33566 กนกวรรณ จักไม้ 08001 ดนตรีสากล
645 33567 กฤติยาณี ยาสมุทร 080012 ขับร้องประสานเสียง
646 33569 กัลยกร ดาษถนิม 10003 ห้องสมุด 4
647 33570 จาริยาภรณ์ สามอินต๊ะ 07006 ห้องสมุด 3
648 33571 จิรวรรณ อินต๊ะมา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
649 33572 ชลธิชา จันแก้ว 03003 ICT-DS Club
650 33574 ชุติมณฑน์ ปันโปธา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
651 33575 ณัฐชา ขันสุธรรม 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
652 33576 ณัฐธิดา รัชชามานนนท์ 05001 คำคม
653 33577 ทิพย์ญาดา คลังจันทร์ 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
654 33578 นริศรา อุปรัตน์ 04010 Gifted Math
655 33579 บุญทริกา สมสวัสดิ์ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
656 33580 บุษยมาศ สุริยา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
657 33581 ปานชีวา ยะมา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
658 33582 พิมพกานต์ สุภาวงค์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
659 33583 พิมพ์ศิริลักษณ์ เรือนคำ 07001 วัยรุ่น วัยใส
660 33584 เพชรไพลิน ใจโผก 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
661 33585 แพรวรีญา รุ้งตวงรัตน์ 10003 ห้องสมุด 4
662 33587 มัณฑนา พิชัยรัตน์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
663 33588 โยษิตา ศรีวิชัย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
664 33589 รติพร บุญล้วนวรุณพร 07006 ห้องสมุด 3
665 33590 ศุภศจีภรณ์ ผ่องสะอาด 05001 คำคม
666 33593 ชินดนัย สุทธิแสน 12026 โอลิมปิกเคมี
667 33594 นัฐภูมิ ไววาทย์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
668 33595 ปวรรัชดล ศิริสุวรรณ์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
669 33597 พงศ์ปณต มณีรัตน์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
670 33598 พัทธดนย์ โฟมากู่ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
671 33599 ภานุวัฒน์ ต๊ะใส 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
672 33600 ภูตะวัน กาญจนากาศ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
673 33601 ภูวรินทร์ อินคำปา 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
674 33603 ศุภวิชญ์ ชพานนท์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
675 33604 เศรษฐพงศ์ รัตนมณี 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
676 33605 สุธีศิน สีหอำไพ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
677 33606 อธิช กวีกิจอุดม 04010 Gifted Math
678 33607 อภิเดช อินต๊ะจา 08001 ดนตรีสากล
679 33608 อภิรักษ์ เขื่อนคำ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
680 33609 กมลชนก ศรีสอาด 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
681 33611 กัญญ์วรา ศรีเมือง 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
682 33612 กัลยา ยาวิราช 12012 สนุกกับฟิสิกส์
683 33613 โชติมา อัครสุขกุล 12002 โอลิมปิกฟิสิกส์
684 33614 ณ ดลพร สันธิ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
685 33615 ณัฐชา สิริรักษ์ 04010 Gifted Math
686 33616 ณัฐญาดา ศรีคำ 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
687 33617 ณัฐนรี ไชยลิ้นฟ้า 12001 รักษ์เคมี
688 33619 เณศรา ดาพะโย 12026 โอลิมปิกเคมี
689 33620 ธัญชนก จินดา 12012 สนุกกับฟิสิกส์
690 33621 ธัญภรณ์ เครือวงค์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
691 33623 เบญญทิพย์ ชุ่มมงคล 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
692 33624 ปพิชญา รัตนไพบูลย์เจริญ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
693 33626 พิมพ์ลภัส กาบแก้ว 15004 ศิลป์สร้างชีพ
694 33627 ภัทรนันท์ วรรณโน 10003 ห้องสมุด 4
695 33628 ศรุตา ปัญสมคิด 11013 กฎหมายน่ารู้
696 33629 ศุภาพิชญ์ มารสาร 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
697 33630 สุจิรา ศรีพรม 12012 สนุกกับฟิสิกส์
698 33631 สุภาวดี จันทร์มา 080012 ขับร้องประสานเสียง
699 33632 อัญชลี ใจอินทร์ 12006 Gifted ชีววิทยา
700 33633 กบิลเศรษฐ์ วงค์ฝั้น 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
701 33635 ชนาธิป โพธิวัฒน์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
702 33636 ชัยวัฒน์ ดากลาง 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
703 33637 ณดล ทะลือชัย 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
704 33638 ทศพล จรรยาสว่าง 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
705 33640 ธนเดช เรืองวิลัย 08001 ดนตรีสากล
706 33641 วัฒนภัทร ตื้อยศ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
707 33642 ศวัสกร คำตื้อ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
708 33643 ศิรสิทธิ์ รู้เพียร 12012 สนุกกับฟิสิกส์
709 33644 อนุชา ป๊อกยะดา 08006 โยธวาทิต
710 33646 จิราพร หัสยะสุ 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
711 33647 ซึงสวรรค์ กิจไธสง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
712 33648 ณัชชา มะโนศิลา 12012 สนุกกับฟิสิกส์
713 33651 ทิฆัมพร กอนใจ 10018 Learn English from movie
714 33652 ธารารัตน์ เชื้อเจ็ดตน 12012 สนุกกับฟิสิกส์
715 33653 นัทรดา อาเชอะ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
716 33656 พัทธนันท์ จันทร์ชุม 15004 ศิลป์สร้างชีพ
717 33657 พิมริสา เมืองวงค์ 11010 เจียงฮายหรรษา
718 33658 พีรกานต์ มะโนสุข 07002 ชวนคิด ชวนทำ
719 33660 ภัทรนันท์ มหาวรรณ์ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
720 33661 มนัสนันท์ ตันเขียว 07002 ชวนคิด ชวนทำ
721 33662 วฤณดา ปิ่นศรีทอง 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
722 33663 วศินี ก้อนแก้ว 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
723 33664 ศรัณยา กิตเจริญโสภณ 10003 ห้องสมุด 4
724 33665 สริยาภรณ์ นเรนทรเสนี 12012 สนุกกับฟิสิกส์
725 33666 สิริวิมล ปันต๊ะรังษี 11010 เจียงฮายหรรษา
726 33667 สุรัญชนา เครือชุมภู 10005 Singing English Song
727 33668 หยาดสุดา คงสิน 09011 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย
728 33669 อมรพันธุ์ เปียงผาตั้ง 07002 ชวนคิด ชวนทำ
729 33670 อรณิชา ฐานะวิวัฒน์เจริญกุล 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
730 33671 อรทัย ศรีวรรณ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
731 33672 อวิกา สิทธิจีรัง 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
732 33673 จิรภัทร เพ็งชะตา 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
733 33674 ชิษณุพงศ์ ภิระบรรณ์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
734 33675 ณัฐปกฤษณ์ จันเงิน 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
735 33676 ธีรวัฒน์ เหมยแก้ว 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
736 33677 ปฐวีกานต์ ดวงคิด 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
737 33678 ปณต พิพัฒน์บุณยารัตน์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
738 33679 ปิยวัฒน์ ชีวรัตน์พงษ์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
739 33681 วัจน์กร จินะรัชกุล 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
740 33682 เหว่ย เจีย ลิ้ม 14004 Spoken poetry
741 33684 กัญญานัฐ เทพหาญ 10014 Crossword
742 33685 ขวัญข้าว ดาวเรือง 080014 Creative thai dance
743 33686 ขวัญศิริ เชื้อเมืองพาน 12026 โอลิมปิกเคมี
744 33687 จุฬารัตน์ เชื้อเจ็ดตน 12012 สนุกกับฟิสิกส์
745 33688 เชษฐ์ธิดา แก้ววังปลา 14005 Film Viewing-Eng-Language
746 33689 ณัฐณิชา ไชยชมภู 12001 รักษ์เคมี
747 33692 เนตรนภาพร ปินตาคำ 14005 Film Viewing-Eng-Language
748 33693 ปราณปริยา ธรรมวงศ์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
749 33695 ปาริชาติ อินต๊ะนางเเล 12012 สนุกกับฟิสิกส์
750 33697 พิชญา บำรุงจิตต์ 12026 โอลิมปิกเคมี
751 33698 พิมพ์ลภัส ภิระบรรณ์ 14005 Film Viewing-Eng-Language
752 33700 วรรณหทัย ภูมิทอง 07002 ชวนคิด ชวนทำ
753 33701 สวรรยา เล่าวิริยะธนชัย 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
754 33739 กมล สีทอง 10018 Learn English from movie
755 33740 กฤษฎา ดะราศิริ 03003 ICT-DS Club
756 33741 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
757 33742 กิตติศักดิ์ ประวิง 04003 A-math
758 33744 เพ็ชรลดา เถาหน้อย 08007 ดนตรีไทย
759 33745 พิชญา ชาตรีนันท์ 11012 การเมืองการปกครอง
760 33746 ธนกฤต ปาเงิน 08006 โยธวาทิต
761 33747 ธนโชติ ปูยอดเครือ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
762 33748 ธนวัฒน์ จุมปา 05001 คำคม
763 33749 ธีรเจต ทัศจันทร์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
764 33751 นัฐพล บุญปลูก 05001 คำคม
765 33754 ภูธฤทธิ์ พลสิทธิ์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
766 33755 กรรณิการ์ วิทรง 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
767 33757 คูณณัฐา หิรัญญวิภาดา 10005 Singing English Song
768 33758 ชัชชฎา พรมสุวรรณ์ 05001 คำคม
769 33762 นาตาชา เด็กหลี 10018 Learn English from movie
770 33763 ปิยะมาภรณ์ แก้ววงค์ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
771 33764 ปิยะวดี จางวาง 080012 ขับร้องประสานเสียง
772 33765 พจณิชา พูลเพิ่ม 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
773 33766 พรพรหมพิริยา มโนชมภูใบ 12006 Gifted ชีววิทยา
774 33770 มาเรียม มูเฮนโก 080012 ขับร้องประสานเสียง
775 33773 วริศราภรณ์ ไชยสมพาน 10005 Singing English Song
776 33775 สาริน บุญธรรม 080014 Creative thai dance
777 33777 อนัญญา สุดชารี 080014 Creative thai dance
778 33778 อัมพาพัชญ์ เขียวแก้ว 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
779 33779 กฤษฎา ศรีสุวรรณ์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
780 33780 ณปวร อภิวงศ์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
781 33782 ปัณณธร นกเพ็ชร์ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
782 33783 ศิวกร อินนั่งแท่น 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
783 33784 ศุภกร อินทองช่วย 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
784 33785 ศุภวัฒน์ ใจยะติ๊บ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
785 33786 อลงกรณ์ ไพรเขียว 12012 สนุกกับฟิสิกส์
786 33787 อิทธิฤทธิ์ พิบูลย์ 04003 A-math
787 33790 กรุณา รัทเลดจ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
788 33791 กฤตพร ยาวิชัย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
789 33793 ชุตินันท์ สิงห์สุข 07001 วัยรุ่น วัยใส
790 33794 ณัฏฐณิชา แววจิตต์ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
791 33795 ณัฐกานต์ ดอนชัย 11012 การเมืองการปกครอง
792 33796 ณัฐพร จันทาพูน 05001 คำคม
793 33797 ธนพร ยาโหละ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
794 33798 ธนาภรณ์ มณีหมู 11012 การเมืองการปกครอง
795 33799 ธัญวรัตน์ แซ่เต๋น 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
796 33800 ธันยมัย ปัญญาวิชา 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
797 33801 นันทวัน ศรีเรือง 07001 วัยรุ่น วัยใส
798 33802 พรพยงค์ เทพธรรม 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
799 33803 พัชรี ทองสวัสดิ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
800 33804 พิมพิศา สันธิ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
801 33808 รุ่งอรุณ ท้าวคำแสน 07001 วัยรุ่น วัยใส
802 33809 เรวดี คำนุวงศ์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
803 33810 วรรณิษา ไชยศรี 08006 โยธวาทิต
804 33811 ศตพร อินทิม 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
805 33812 ศรัณย์พร กันธิพันธ์ 07001 วัยรุ่น วัยใส
806 33813 สุชานันท์ ชัยนาท 080013 coverdance
807 33814 โสภิตนภา ตามวงค์ 05001 คำคม
808 33815 อภิษฎา แสนคำมา 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
809 33816 อรญา เหมืองสอง 07001 วัยรุ่น วัยใส
810 33817 อรทัย หาญคำมูล 11012 การเมืองการปกครอง
811 33818 อัจฉรา ธนู 07001 วัยรุ่น วัยใส
812 33820 ชนธีร์ ขันเมืองดล 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
813 33822 วรัญญา จันทร์ธิยะ 080014 Creative thai dance
814 33824 นิธิศ สีวิไชย 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
815 33826 บริภัทร กาจินา 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
816 33827 ภัทรพล เทพเสรีย์ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
817 33828 ภัทรภณ คำมา 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
818 33829 วชิรากร ไชยอาม 10018 Learn English from movie
819 33831 สรวิชญ์ สรมณีย์ 05005 ร้านหมอภาษา
820 33832 กนกวรรณ หวันแก้ว 080012 ขับร้องประสานเสียง
821 33833 กรรณิการ์ ฟักเขียว 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
822 33834 ชญานิศ เทพจักร์ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
823 33835 ฑิฆัมพร ธรรมวุฒิ 04010 Gifted Math
824 33836 ณัฐธิดา คงช่วย 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
825 33838 ทิพกฤตรา บุผานัน 07001 วัยรุ่น วัยใส
826 33839 นรีกานต์ อินต๊ะ 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
827 33840 นันทนา ท่อนคำ 11012 การเมืองการปกครอง
828 33843 พลอยชมพู จันทร์มา 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
829 33844 พัชรธิดา ยืนยงแสน 12012 สนุกกับฟิสิกส์
830 33846 รัชตา เจริญใจอุดม 080012 ขับร้องประสานเสียง
831 33847 รัตตนา แซ่พั่น 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
832 33848 นนท์ธิชา เครือวงค์ 080014 Creative thai dance
833 33849 สวรพร เพิ่มพูล 07001 วัยรุ่น วัยใส
834 33850 สิรินเนตร จองคำ 080012 ขับร้องประสานเสียง
835 33851 สุตาภัทร​ วงค์หนัก 12012 สนุกกับฟิสิกส์
836 33852 สุทัตตา​ อุตมา 07001 วัยรุ่น วัยใส
837 33854 โสภิตา อมจิตร์ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
838 33855 หทัยกาญจน์ อินต๊ะวงค์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
839 33856 อธิชนัญญา ขันแข็ง 11012 การเมืองการปกครอง
840 33857 อภิสรา แสนคำมา 05001 คำคม
841 33858 อัจฉรา จันตา 06003 วอลเล่ย์บอล
842 33864 ทิวากร กันทาทอง 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
843 33865 ปัณณวิชญ์ คาตายามา 04003 A-math
844 33868 ภูชิศ แรงกล้า 10003 ห้องสมุด 4
845 33869 ศิรศักดิ์ คงเอม 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
846 33871 กชกร ไชยา 07002 ชวนคิด ชวนทำ
847 33873 เกวลิน เวียงลอ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
848 33876 ญาณิศา สมสัย 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
849 33878 ณัฐธิดา ใจจินา 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
850 33879 ณิชมน จันคำ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
851 33880 กชกร จันต๊ะวงค์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
852 33881 ภัทรจาริน ใจวัน 11013 กฎหมายน่ารู้
853 33884 ปาลิตา ท่อนคำ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
854 33885 พรหมพร วังทอง 05015 กวีเยาวชน
855 33887 แพรวา จรุงจิตต์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
856 33888 มนทกานต์ คำพุฒ 10018 Learn English from movie
857 33889 มัณฑิตา บัวศรีจันทร์ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
858 33891 วรรณนิดา ใจศรี 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
859 33892 วริศรา สินธุยะ 07001 วัยรุ่น วัยใส
860 33893 สิริยาภรณ์ สุวรรณ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
861 33894 สุชาวดี วรรณศรี 07002 ชวนคิด ชวนทำ
862 33895 สุธินี ซางสุภาพ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
863 33896 อชิรญา หาญคำภา 06006 บาสเกตบอล
864 33897 อังคณา​ นาคสังข์​ 07001 วัยรุ่น วัยใส
865 33898 อาทิตญา จันติ๊บ 060061 ตะกร้อ
866 33901 ชนาธิป สร้อยจิตร 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
867 33902 พิมลฉัตร เปานวล 07002 ชวนคิด ชวนทำ
868 33903 ณัฐชานนท์ พันธมุย 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
869 33904 เตชพัฒน์ อนุกาญจนวีระ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
870 33907 ปิยะวัฒน์ สุขศรีราษฎร์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
871 33908 พีรวิชญ์ เมืองแก้ว 03003 ICT-DS Club
872 33910 ภูบดี ศรีสงวน 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
873 33912 ราชัน แสงแก้ว 08003 ดนตรีพื้นเมือง
874 33916 วัณณุวรรธน์ วงศ์สุภา 07002 ชวนคิด ชวนทำ
875 33918 กรวิภา จันทร์ตาธรรม 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
876 33922 ฌัฐนันท์ แพทอง 11001 ตุลาการน้อย
877 33924 จุฬาลักษ์ ใจมั่น 060061 ตะกร้อ
878 33925 ทอประกาย พลทา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
879 33927 ทิมกฤตา บรรจงจินดา 11001 ตุลาการน้อย
880 33929 ฝนทอง อินทรมาตร 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
881 33930 พันธกานต์ ใจการ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
882 33931 มัญชุสา ก้อนคำ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
883 33932 มาลี แซ่ว้า 07002 ชวนคิด ชวนทำ
884 33933 วลัยลักษณ์ ชุมพล 10018 Learn English from movie
885 33934 ศศิประภา เป็งนา 10005 Singing English Song
886 33935 สุทธิดา นิลสวิท 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
887 33937 อรัญญา ปันเขื่อนขัติ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
888 33938 อาภัสรา ฟองคำ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
889 33940 เขมชาติ สิทธิฤทธิ์กวิน 05001 คำคม
890 33942 สุทัตตา​ มาพเนาว์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
891 33943 ธีราทร ริ้มสวัสดิ์ 08006 โยธวาทิต
892 33944 พีรภัทร สองสมุทร 07002 ชวนคิด ชวนทำ
893 33950 ศิรวิชญ์ คุณยศยิ่ง 08003 ดนตรีพื้นเมือง
894 33958 ชุติกาญจน์ ระเวงวรรณ์ 08007 ดนตรีไทย
895 33959 ณัฐธาดา สัณหพรชัย 080012 ขับร้องประสานเสียง
896 33961 ธัญพิชชา กันธิยะ 13001 ฟุตซอลหญิง
897 33964 บุษณียาภรณ์ ปวงคำ 08007 ดนตรีไทย
898 33966 ปานิสญา นันตา 07002 ชวนคิด ชวนทำ
899 33967 พัชรีดา ภิราษร 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
900 33968 พิชญา คำดี 07002 ชวนคิด ชวนทำ
901 33969 พิมพา อุ่นคำ 11013 กฎหมายน่ารู้
902 33971 วิชญาดา บุผาคำ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
903 33972 ศุภิชชา มะโนเรือง 13001 ฟุตซอลหญิง
904 33973 สัจจพร วรรณราช 080012 ขับร้องประสานเสียง
905 33974 สาริกา เดชาสัตถากูล 080012 ขับร้องประสานเสียง
906 33979 กรณัฐ สักแกหลี 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
907 33980 คฑาเดช ใจเที่ยง 080012 ขับร้องประสานเสียง
908 33983 ณัฐนนท์ อินต๊ะวงค์ 04003 A-math
909 33984 ทินภัทร ม่วงสาร 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
910 33987 ปรวิทย์ ภิระบรรณ 08006 โยธวาทิต
911 33996 อภิชัย คำแปง 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
912 33997 กัญญาภัค บั้งเงิน 06003 วอลเล่ย์บอล
913 33998 โชติกา นุธรรม 12014 คนรักแคตตัส
914 33999 จิราทิพย์ แสงมณี 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
915 34001 ณัฐณิชา เรือนแปง 11013 กฎหมายน่ารู้
916 34003 ธันยพร ปัญญาวิชา 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
917 34005 ปาริฉัตร​ แจ่มจันทร์ 08002 ศิลปะไทย
918 34006 พิชชากร บุญเป็ง 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
919 34007 พิมพ์สร คำวัง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
920 34008 แพรวา สุภาพ 11010 เจียงฮายหรรษา
921 34010 รติกร ห่วงไธสงค์ 08002 ศิลปะไทย
922 34011 รุจิรดา โอฬารสมบัติ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
923 34012 ศุภวดี เตชะตน 11010 เจียงฮายหรรษา
924 34013 สวิชญา อ้อยผดุง 11010 เจียงฮายหรรษา
925 34014 สิดาพร ครุฑเพ็ชร 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
926 34015 สุพิชา อินต๊ะสงค์ 08005 นาฏศิลป์ไทย
927 34016 นันทพัฒน์ บุญเทพ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
928 34017 อพิชญา ปงรังษี 11010 เจียงฮายหรรษา
929 34018 อรพรพรรณ สุวรรณศิลป์ 11010 เจียงฮายหรรษา
930 34019 ณัฐพงศ์ ศรีบุญเรือง 06006 บาสเกตบอล
931 34020 พาณิธวัส ธิยะคำ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
932 34021 พิชิตชัย คำจ้อย 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
933 34022 พีรณัฐ ใจคำแปง 05009 ห้องสมุด 1
934 34024 ภูวไนย ฟองศรี 08003 ดนตรีพื้นเมือง
935 34025 ลัทธพล ตาคำนิล 12012 สนุกกับฟิสิกส์
936 34026 วงศพัทธ์ ศุทธรัตน์ไพบูลย์ 05009 ห้องสมุด 1
937 34030 กาญจนี คชนิล 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
938 34032 ชนม์นิภา กามะ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
939 34033 ธันย์รดา ไกว 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
940 34034 ชลธาร แยซอกู่ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
941 34035 ณัฐธิดา เสริมสุข 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
942 34036 ธนัชพร เขื่อนเพชร 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
943 34038 ธันย์ชนก แสงศรี 10003 ห้องสมุด 4
944 34039 นรรัตน์ ศรีคำ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
945 34041 พัทธนันต์​ วงค์ใหญ่ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
946 34042 พัทธนันท์ ยอดยา 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
947 34043 พิชชาพร พรหมบุตร 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
948 34048 ลักษณารีย์ อินต๊ะรัตน์ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
949 34049 สุพัตรา มณีบงกช 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
950 34050 สุพิชญา รัตนชูวงศ์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
951 34051 สุมิตตา ธรรมวงค์ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
952 34052 สุวิชญา ตุ้ยเต็มวงค์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
953 34053 อารียา รักษาศิริ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
954 34054 เบญญาพร อินทราลาม 07002 ชวนคิด ชวนทำ
955 34055 ธนวัฒน์​ บุญลอม 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
956 34056 นฤภร บุญของ 08005 นาฏศิลป์ไทย
957 34057 ดาวตะวัน สิงห์โตทอง 13001 ฟุตซอลหญิง
958 34058 นิพาพร กุศล 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
959 34133 มติครรภ คล้ายทอง 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
960 34184 กฤติภูมิ สิทธิพรม 04024 หมากรุก หมากฮอส
961 34185 จิราพัชร์ รัตนชัยจรัสพร 04024 หมากรุก หมากฮอส
962 34186 จุลพงศ์ เดชะบุญ 080012 ขับร้องประสานเสียง
963 34187 ชัชนันท์ชัย ศรีลาวัลย์ 10014 Crossword
964 34188 ณัฐนันท์ มีจินดา 080012 ขับร้องประสานเสียง
965 34189 ณัฐพลากร ภักดิ์ชัยภูมิ 080012 ขับร้องประสานเสียง
966 34190 ธนาธรณ์ วันทา 04001 จินตคณิต
967 34191 ปรวัฒน์ ดอนทะนาม 08006 โยธวาทิต
968 34192 พณทรรศน์ ชัยประการ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
969 34193 พัชรพิสิฐ ปัญญาคำ 10014 Crossword
970 34194 พิพัฒน์พงษ์ จันต๊ะพรมมา 04024 หมากรุก หมากฮอส
971 34195 ศุภฤกษ์ ธารทองไพบูลย์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
972 34196 สิรวิชญ์ เหลาลาภะ 08001 ดนตรีสากล
973 34197 เสฏฐวุฒิ ดวงคำ 080012 ขับร้องประสานเสียง
974 34198 อัครเดช ศรีวิชัย 06006 บาสเกตบอล
975 34199 กชพร กาวิละ 03002 Model designer
976 34200 กมลลักษณ์ ชัยจักร์ 08007 ดนตรีไทย
977 34201 เกวลิน ภูษาทอง 080013 coverdance
978 34202 จิรารัตน์ เสียงโต 10014 Crossword
979 34203 ชนานันท์ ถนอมกิจ 03007 รักษ์ต้นไม้
980 34204 ชุติมณฑน์ แก้วรากมุข 04001 จินตคณิต
981 34205 ซัลวา ไทยอนันต์ 04001 จินตคณิต
982 34206 ญาณีนาถ คุณานุภาพกุล 10014 Crossword
983 34207 ณฐมน อุตทะณา 080012 ขับร้องประสานเสียง
984 34208 ณัฏฐธิดา ฟองฟู 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
985 34209 ณัฐการ์ เกตุชาติ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
986 34210 ณัฐชธิดา ดวงทิพย์ 080013 coverdance
987 34211 จิรัชยา ต้ายไทสง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
988 34212 ดาราณี เครือมูล 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
989 34213 ธนัชภร ธะนะหมอก 08006 โยธวาทิต
990 34214 บุณยาพร ใจนิตย์ 03002 Model designer
991 34215 ปิยาพร ปีเจริญ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
992 34216 พจณิชา พรมเมา 10014 Crossword
993 34217 พลอยทราย บุตรทองอยู่ 03002 Model designer
994 34218 พีระนันธ์ วรรณราช 08006 โยธวาทิต
995 34219 ร่มฝน เตชะตน 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
996 34220 วิลาสินี พรมสี 08006 โยธวาทิต
997 34221 ศศิกานต์ คำปัน 04019 Sudoku
998 34222 สุจีรา กันทะเตียน 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
999 34223 เสาวคนธ์ สติหทัย 04017 180 IQ
1000 34224 ณัฐพงษ์ ตะต้องใจ 12021 Science by Minecraft
1001 34225 ณัฐวัตร ปะระมะ 12021 Science by Minecraft
1002 34226 ธนกร ปันสีทอง 12021 Science by Minecraft
1003 34227 ธีรเมธ หมื่นมโน 12021 Science by Minecraft
1004 34228 ปฏิภัทธกรณ์ ศิริศิทวน 12021 Science by Minecraft
1005 34229 ฟิวเจอร์ คงชู 12021 Science by Minecraft
1006 34230 ภูดิศ หนูเจริญ 12021 Science by Minecraft
1007 34231 ภูริณัฐ หนักตื้อ 02006 จิปาถะ
1008 34232 วิชญ์ภาส โกเสนตอ 12021 Science by Minecraft
1009 34233 สรศักดิ์ ปัญญาวิชัย 12021 Science by Minecraft
1010 34234 สิรวิทย์ บุศยเพศ 12021 Science by Minecraft
1011 34235 อพิรักษ์ บัวหลวง 12021 Science by Minecraft
1012 34236 อาชวนนท์ พันโน 12021 Science by Minecraft
1013 34237 กชพร อภิเดชกุล 02006 จิปาถะ
1014 34238 กนกวรรณ จือสุผล 02006 จิปาถะ
1015 34239 กฤษิดิ์ญา ไชยจริม 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1016 34240 จิรฉัตรรัตน์ คำแผ่นไชย 12021 Science by Minecraft
1017 34241 ชญาภา พุทธจันทร์ 08006 โยธวาทิต
1018 34242 ชนม์นิภา กันธาสุวรรณ์ 12021 Science by Minecraft
1019 34243 ชัญญาภัค ดิษฐวุฒิ 08006 โยธวาทิต
1020 34244 ณัฐกฤตา จิตมโนวรรณ์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1021 34245 ณัฐณิชา ไชยสาร 08006 โยธวาทิต
1022 34246 ณัฐนรี ตรียาวรกุล 05009 ห้องสมุด 1
1023 34247 ณัฐนันท์ เชื้อเมืองพาน 02006 จิปาถะ
1024 34248 ธัญชนก วงค์แพทย์ 08006 โยธวาทิต
1025 34249 ธีวรา จิตถา 08006 โยธวาทิต
1026 34250 นันทัชพร เจนใจ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1027 34251 นิธิพร ชุ่มมะโน 08006 โยธวาทิต
1028 34252 ปัณฑารีย์ ตันติจิราภรณ์ 05009 ห้องสมุด 1
1029 34253 ปากีรนัย งามบ้าน 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1030 34254 พชรพร โชติศศิธร 05009 ห้องสมุด 1
1031 34255 พัชรีพร ปัญญาทิพย์ 05009 ห้องสมุด 1
1032 34256 พินทุ์สุดา จักรผัน 13001 ฟุตซอลหญิง
1033 34257 เพชรัตน์ดา วันดี 02006 จิปาถะ
1034 34258 รัชนก ปู่ยื่อ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1035 34259 รัตน์ติญาภรณ์ แหลมจัด 13001 ฟุตซอลหญิง
1036 34260 รัมภาพรรณ พลนรัตน์ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
1037 34261 ศิวัชญา กิติรัตน์ 080013 coverdance
1038 34262 สายรุ้ง ใสส่อง 08006 โยธวาทิต
1039 34263 สุกฤตา โกเสนตอ 02006 จิปาถะ
1040 34264 กอปภพ ตามี่ 08002 ศิลปะไทย
1041 34265 เจษฎาภรณ์ ปงกา 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1042 34267 ณัฐภูมิ บั้งเงิน 08001 ดนตรีสากล
1043 34268 พิชิต สิทธิขันแก้ว 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1044 34269 พีรพัฒน์ พรมเรือน 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1045 34270 ภัทรวรรธ แหล่ยัง 08001 ดนตรีสากล
1046 34271 ภูริณัฐ อ่อนนวล 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1047 34272 ศุภกาญจน์ จันทร์วัน 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1048 34273 สุธิพงค์ นามผัด 06004 ฟุตซอลชาย
1049 34274 อดิศักดิ์ ขาวสะอาด 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
1050 34275 กนกวรรณ จินดาคำ 05014 วัยรุ่น วัยใส
1051 34276 กนกวรรณ เตชะ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1052 34277 จิราภรณ์ อินต๊ะมา 10003 ห้องสมุด 4
1053 34278 เจตสุภา แก้วกันทา 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1054 34279 ช่อเอื้อง ศรีพรม 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1055 34280 ฐิติมา ปุยคำ 08006 โยธวาทิต
1056 34281 ทิพญาภา ชุ่มเมืองเย็น 05014 วัยรุ่น วัยใส
1057 34282 ธนัญชนก ศรีพรม 05014 วัยรุ่น วัยใส
1058 34283 ธัญชนก ปิงยอง 05014 วัยรุ่น วัยใส
1059 34284 นริศรา ชัยประเสริฐ 05014 วัยรุ่น วัยใส
1060 34285 นันทการ รอดดี 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1061 34286 นารีรัตน์ ฤทัยเปี่ยมเลิศ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1062 34287 นิภาธร เเสนศรี 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1063 34288 ปิ่นกนก พินิจ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1064 34289 ปิยะฉัตร หัตถสาร 08006 โยธวาทิต
1065 34290 ปุณณิศา อายุยืน 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1066 34291 พรนัชชา คำเป๊ก 05014 วัยรุ่น วัยใส
1067 34292 พัชราภา พลเยี่ยม 05014 วัยรุ่น วัยใส
1068 34293 พีรกานต์ ธนูทองสัมพันธ์ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1069 34294 มุฑิตา ธรรมจักร์ 05014 วัยรุ่น วัยใส
1070 34295 ยลดา มีลาภ 05014 วัยรุ่น วัยใส
1071 34296 รัตน์ชฏาพร รุ่งเรือง 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1072 34297 ลดามณี ลือคำหาร 080013 coverdance
1073 34298 วรัทยา มะโนเครื่อง 10003 ห้องสมุด 4
1074 34299 ศิรภัสสร อิ่นคำ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1075 34300 ศุภัสดา ทองดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1076 34301 สุชานันท์ ปวริศร 10003 ห้องสมุด 4
1077 34302 สุธีธิดา ตันหนิม 08006 โยธวาทิต
1078 34303 อริศา สุจิตร 05014 วัยรุ่น วัยใส
1079 34304 จักรพรรดิ สารเก่ง 04003 A-math
1080 34305 ณภัทร เสนาป่า 06004 ฟุตซอลชาย
1081 34306 ณัฐพงศ์ โตสุนัน 10014 Crossword
1082 34307 นุสรณ์ ทรงชา 10021 skit ละครสั้น
1083 34308 พีรณัฐ อ่อนชัยภูมิ 04003 A-math
1084 34309 ภัทรพล คำเป๊ก 04003 A-math
1085 34310 วชิรภัทร บุญมี 04003 A-math
1086 34311 สุภาษิต ใจเอก 10014 Crossword
1087 34312 โสภณัฐ บัวจำ 10021 skit ละครสั้น
1088 34313 กัลยาณี สมุทรเขตร์ 14019 Math+Science club
1089 34314 ชฎาธาร บุญทิพย์ 14024 Spelling Club
1090 34315 ดาราวีร์ ปัญญา 14019 Math+Science club
1091 34316 ธริดา ปิติเวทวัฒนา 14019 Math+Science club
1092 34317 ธวัลรัตน์ วิริยะ 14024 Spelling Club
1093 34318 ธิรดา ปิติเวทวัฒนา 14019 Math+Science club
1094 34319 นันทัชภรณ์ เลิศศิริกุลประภา 14024 Spelling Club
1095 34320 บุญฑริกา ปินตา 10021 skit ละครสั้น
1096 34321 ปริยากร เรืองเจริญ 14024 Spelling Club
1097 34322 พิมพ์นภัส ทองไฝ 14005 Film Viewing-Eng-Language
1098 34323 พิมพ์มาดา สวามิวัศดิ์ 14004 Spoken poetry
1099 34324 เพ็ญนภา คำเงิน 14019 Math+Science club
1100 34325 มัธติกา ธัญญาโกศล 08006 โยธวาทิต
1101 34326 โยษิตา อารีย์ 10021 skit ละครสั้น
1102 34327 วรินลำไพ พรมสุวรรณ์ 14019 Math+Science club
1103 34328 สาวิตรี โพธิสุวรรณ 10021 skit ละครสั้น
1104 34329 สุกฤตา สันหมุด 14004 Spoken poetry
1105 34330 สุพิชญาย์ บุญศรี 14019 Math+Science club
1106 34331 โสมรัศมี วุฒิสรรพ์ 10014 Crossword
1107 34332 อักษราพัชร์ ขัติยะ 14005 Film Viewing-Eng-Language
1108 34333 อาภาภัทร เลิศสุขบรรเจิด 10021 skit ละครสั้น
1109 34334 นววรรณ ตุ้ยต๋า 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1110 34335 พัชรพล ปงหาญ 05001 คำคม
1111 34338 กุศลณัฏฐ์ เก่งเกรียงไกร 08007 ดนตรีไทย
1112 34339 ชนิกานต์ วิชัยกุล 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1113 34340 ธนกฤต ศิริถิ่นพยัคฆ์ 05009 ห้องสมุด 1
1114 34341 จักรครินทร์ ติป้อ 05009 ห้องสมุด 1
1115 34342 เสาวณีย์ ศรีวิศร 06003 วอลเล่ย์บอล
1116 34343 ก้องเกียรติ บุญเรือง 06004 ฟุตซอลชาย
1117 34345 นันทัชพร กันแก้ว 02006 จิปาถะ
1118 34346 สิทธิศักดิ์ สุรินทวงษ์ 06003 วอลเล่ย์บอล
1119 34347 จุฑาทิพย์ สุรินแก้ว 05009 ห้องสมุด 1
1120 34348 พิริยชัย มุ้งกุนา 05009 ห้องสมุด 1
1121 34349 อาม แก้วใส 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1122 34350 จิรนันท์ สิทธิขันแก้ว 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1123 34351 ภาณุวัฒน์ ศรีพรม 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1124 34352 วชิรวิทย์ จันต๊ะมะ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1125 34353 ศุภณัฐ สามั่น 05009 ห้องสมุด 1
1126 34354 ฐิติมา ชีววิริยะกุล 08006 โยธวาทิต
1127 34355 พีรภัทร์ ดังดี 05009 ห้องสมุด 1
1128 34356 พิมพ์ลภัส ยาท้วม 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1129 34357 พฤฒิพงศ์ คำมูล 07006 ห้องสมุด 3
1130 34358 นภาดา อาธิเสนะ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1131 34359 ชาลิสา สุภา 13001 ฟุตซอลหญิง
1132 34360 ลักษิกา คำแดง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1133 34361 รุจิรา จิตปรีชาญ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1134 34362 ธนาธิป ยาวิชัย 05009 ห้องสมุด 1
1135 34363 อภิชัย พลสวัสดิ์ 10003 ห้องสมุด 4
1136 34364 พิมลนาฎ ไชยตามล 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1137 34365 จินต์จุฑา ล้ำเหลือ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1138 34367 เฟรมเพชร ขัติวงค์ 05009 ห้องสมุด 1
1139 34368 พิชชาพร ตาคำนิล 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1140 34369 ศุภาพิชญ์ ศรีธิเป็ง 05009 ห้องสมุด 1
1141 34370 อิษฎา ชูนามวงษ์ 06003 วอลเล่ย์บอล
1142 34371 จักรภัทร อังศิริ 08001 ดนตรีสากล
1143 34372 จิรายุ สามแก้ว 060011 นักกีฬากรีฑา
1144 34373 จิราพร มณีจันสุข 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1145 34374 กัญญวรา ธรรมสาร 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1146 34375 ไอรดา ธรรมวงค์ชัย 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1147 34376 จินดาหรา ปวนสิงห์ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1148 34378 สุธร อุ่นคำ 060011 นักกีฬากรีฑา
1149 34379 วิทวัส ตันแจ้ 04014 GSP
1150 34380 ศุภกฤต ตันจี๋ 06001 กีฬาเปตอง
1151 34381 พิมพ์มาดา เตจ๊ะวันดี 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1152 34382 ธัญชนิต สมุทธารินทร์ 08002 ศิลปะไทย
1153 34383 จุฬาลักษณ์ อินตรัตน์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1154 34384 วรวุฒิ เที่ยงแสน 06001 กีฬาเปตอง
1155 34385 วรัชยา เผดิมศักดิ์พิทยา 08002 ศิลปะไทย
1156 34386 ธัญญลักษณ์ ดวงแสง 08005 นาฏศิลป์ไทย
1157 34387 เจนจิรา บำรุง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1158 34388 จิณณธรรม ผาคำ 04014 GSP
1159 34389 ศิริกัญญา กันธิยะ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1160 34390 ลออรัตน์ ศิริยาใจ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1161 34391 ซาลามะฮ์ บุญหวัง 08005 นาฏศิลป์ไทย
1162 34392 ชินพัฒน์ ยศวงค์ 06001 กีฬาเปตอง
1163 34393 นิวัฒน์ มโนคำ 06001 กีฬาเปตอง
1164 34394 กัณฐรัตน์ กันธิยะ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1165 34395 เกศรินทร์ อินต๊ะมา 060011 นักกีฬากรีฑา
1166 34396 นาตาลี มาเชอกู่ 080012 ขับร้องประสานเสียง
1167 34397 วริศรา ละราธิ 080013 coverdance
1168 34398 ธนวิชญ์ น้ำใจดี 08006 โยธวาทิต
1169 34399 อเล็ก กู่ผือ 06004 ฟุตซอลชาย
1170 34400 ธรัสพร ใจตุ้ย 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1171 34402 อริสา พรหมศรี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1172 34403 เฉลิมพล เหมี้ยงหอม 06001 กีฬาเปตอง
1173 34404 กนกวรรณ จันทร์หอม 08005 นาฏศิลป์ไทย
1174 34405 ชยพล ณ ลำปาง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1175 34406 ณัฐกิตติ์ มะลิดง 06001 กีฬาเปตอง
1176 34407 ธีรภัทร์ เดชพิทักษ์ยนต์ 08006 โยธวาทิต
1177 34409 ชุติมา คงเจริญ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1178 34410 สุพรรณิกา วรชิน 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1179 34411 ธัญพิชชา ธุระวรณ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1180 34412 ทิมตะวัน กันธิกา 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1181 34413 หนึ่งนรินทร์ ศักดี 080012 ขับร้องประสานเสียง
1182 34414 ณัฐากาญจน์ ลือเดชธนาฉัตร 08005 นาฏศิลป์ไทย
1183 34416 ธมนวรรณ นนทะคำจันทร์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1184 34417 ชาญณรงค์ อุทยา 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1185 34418 นฤสรณ์ ตนฟู 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1186 34419 ภัทรพร วงค์ต่อม 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1187 34420 ชีรีน ตานี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1188 34421 จุฑาลักษณ์ มาแก้ว 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1189 34422 ศุภกฤต ธุวงศ์ษา 04024 หมากรุก หมากฮอส
1190 34423 ภูริทัต ณ เชียงใหม่ 06003 วอลเล่ย์บอล
1191 34424 พงศ์ประดิษฐ์ มหาวรรณ์ 06004 ฟุตซอลชาย
1192 34425 ปวีณ์กร ทองสุข 06006 บาสเกตบอล
1193 34426 ศุทธวีร์ ศรีธิเมืองใจ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1194 34427 สรยุทธ มโนใจ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1195 34428 อภิสราภ์ เกิดกาญจน์ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1196 34429 ปิยะพงษ์ กาวี 06004 ฟุตซอลชาย
1197 34430 ศิรินทิพย์ ดวงมะลิ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1198 34431 ธีราภรณ์ ไชยรัตน์ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1199 34432 ณธิดา สุวรรณนิกขะ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1200 34433 ฮามีด๊ะฮ์ บุญหวัง 08005 นาฏศิลป์ไทย
1201 34434 ศรัญญา วงศ์บุญมา 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1202 34435 เมธาสิทธิ์ เทพสุรินทร์ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1203 34436 ณัฐภูมิ นามวงค์ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1204 34437 ศิรชัช หลวงฟอง 06004 ฟุตซอลชาย
1205 34438 ริญชิดา แซ่โค้ว 08005 นาฏศิลป์ไทย
1206 34439 ชิดชนก ไชยเลิศ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1207 34440 ทัศนีย์ จิตรจันทร์ 10016 Everyday English
1208 34441 พิมพ์สุภา เชก้อ 060061 ตะกร้อ
1209 34442 ปาณิสรา ศรียอด 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1210 34443 วรชยุต ปลิดตา 04024 หมากรุก หมากฮอส
1211 34444 นิติภูมิ สุทธิพนไพศาล 06003 วอลเล่ย์บอล
1212 34445 ทีปกร โจ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1213 34446 ปิยดา สีเมืองปูน 08005 นาฏศิลป์ไทย
1214 34447 พรสวรรค์ เหย่อท่งกู่ 060061 ตะกร้อ
1215 34448 เรืองปริพัฒน์ จันหล้า 02004 งานประดิษฐ์
1216 34449 รินรดา ปงรังษี 08005 นาฏศิลป์ไทย
1217 34450 ชยากร วงศ์ส่งชัย 060061 ตะกร้อ
1218 34451 ชยากรณ์ ตาบุญ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1219 34452 ภัทรธร รัชศรีวอ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1220 34453 อลิสา วง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1221 34454 ณัฐณิชา คีรีแก้ว 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1222 34455 สรไกร สุริยะไชย 06004 ฟุตซอลชาย
1223 34456 วิชาฎา เยาว์ใจ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1224 34457 วลัยลักษณ์ สุขแนบ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1225 34458 กรวิชญ์ ชุมภูพันธ์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1226 34459 พิมพ์ชนก โคทอง 02006 จิปาถะ
1227 34460 จิระวัฒน์ สมไสว 080013 coverdance
1228 34461 ศุทธินี ใหม่อารินทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1229 34462 จามิกร พาพันธ์ 07006 ห้องสมุด 3
1230 34463 ภาคิน โกลาหะฬะ 04014 GSP
1231 34464 จิรธิป เทพมนตรี 04014 GSP
1232 34465 กุลณัฐ ศักดาคำ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1233 34466 รัฐภูมิ อุดมอด 04014 GSP
1234 34467 กมลชนก กุลสุวรรณ์ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1235 34468 นภัสกร ตาแปง 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1236 34469 กัณธพัช ปันนะสุทธิพันธ์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1237 34470 ณัฐลิดา คำชุ่ม 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1238 34471 ลีลาวดี อายิ 060061 ตะกร้อ
1239 34472 ณฐศร ใจเสมอ 08006 โยธวาทิต
1240 34473 นฤเบศร์ เล็กโสภี 04014 GSP
1241 34474 พิมพ์วิภา ปารมี 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1242 34475 นันท์นภัส แก่นดีอนันต์สกุล 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1243 34477 อัยยา ราษโต 02006 จิปาถะ
1244 34478 วรัญญา คำไชย 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1245 34479 วรินยุพา วังคีรี 02006 จิปาถะ
1246 34480 เปมิกา ธรรมราษฎร์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1247 34482 พงศธร สวยสม 04014 GSP
1248 34483 นวัตกรณ์ ธาวินธารารัตน์ 04014 GSP
1249 34484 วรนุช คำน้อย 02006 จิปาถะ
1250 34485 อัญทิษา เเสนทนันชัย 080013 coverdance
1251 34486 เนรมิตร ตายะ 04014 GSP
1252 34488 บุญชญา วงษ์ธิสา 07006 ห้องสมุด 3
1253 34489 ศุภาพิชญ์ สีมา 080013 coverdance
1254 34490 ศักดิ์ณรงค์ เขื่อนเพ็ชร 06006 บาสเกตบอล
1255 34491 จารวี แสงพันตา 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1256 34492 ศศิประภา สืบพันธ์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1257 34493 อภิวิชญ์ วรรณสอน 06004 ฟุตซอลชาย
1258 34494 คุณวุฒิ งานยางหวาย 08001 ดนตรีสากล
1259 34495 เกสรา รุณรักษา 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1260 34496 ประภาวรินทร์ ฉัตรบวรนันท์ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1261 34497 วันวิสาข์ นภาจรี 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1262 34498 จุฑารัตน์ สุ่ยแดง 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1263 34499 หยกผกา วันมหาใจ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1264 34500 ธัญยธรณ์ ใจฝั้น 080013 coverdance
1265 34501 สิรวิชญ์ เครือคำ 04014 GSP
1266 34502 วริศรา สกุลลิขิตชัย 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1267 34503 ปวีณา มาเตชะ 02006 จิปาถะ
1268 34504 สิรินาถ จิตมั่น 08005 นาฏศิลป์ไทย
1269 34506 พีระพัฒน์ ปัณชญานนท์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1270 34507 พัชรพร ไทยโกษา 08005 นาฏศิลป์ไทย
1271 34508 พิชญาดา หล้าเป็ง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1272 34509 ธรณินทร์ มะโนวงค์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1273 34510 ธนภูมิ กังสุกุล 04014 GSP
1274 34512 ปภาวรินทร์ อินต๊ะวงค์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
1275 34513 อนวัช ขวัญบุศบงศ์ 080013 coverdance
1276 34514 พีรพัฒน์ สวัสดิทัต 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1277 34515 บุษกร ต๊ะเขียว 13001 ฟุตซอลหญิง
1278 34516 รักษญา ใจคำต๋า 13001 ฟุตซอลหญิง
1279 34517 นันท์นภัส ใจเพชร 03007 รักษ์ต้นไม้
1280 34518 กัญชลิกา ศรีรัตน์ 03007 รักษ์ต้นไม้
1281 34519 ปิยะมาศ ปาลี 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1282 34520 วชิราภรณ์ เมืองงาม 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1283 34521 ปีติ แซ่เท่า 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1284 34522 ชนิดา ดวงคำ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1285 34523 สรวิชญ์ ใจปิน 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1286 34524 ขวัญชนก ขันธ์แก้ว 080013 coverdance
1287 34525 อรทัย ไวไธสง 02006 จิปาถะ
1288 34526 ศิวัช สมพงษ์ 04014 GSP
1289 34527 อารยา ถนอมชื่น 02006 จิปาถะ
1290 34528 โชติวัชร์ สมณะ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1291 34529 พีระดา ผ่องสันเทียะ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1292 34530 อรทัย สารเก่ง 02006 จิปาถะ
1293 34531 ณิชกุล ไชยรัตน์ 03007 รักษ์ต้นไม้
1294 34532 อาภา หงษ์รัตน์ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1295 34533 พิมพ์วลีย์ สุยะ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1296 34534 ชนาภา ลำภู 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1297 34535 ศรุตยา สุระวงค์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1298 34536 ปาริฉัตร ต๊ะวรรณะ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1299 34537 สุธิชัย หมื่อแล 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1300 34538 ธัญญารัตน์ ปันติ 03007 รักษ์ต้นไม้
1301 34539 พรนภัส พุทธาศรี 080013 coverdance
1302 34540 ณัฏธิชา นามไชยยา 05014 วัยรุ่น วัยใส
1303 34541 ธมนวรรณ กันทะสาร 05014 วัยรุ่น วัยใส
1304 34542 จักรพรรดิ คิ้วสุวรรณวงศ์ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1305 34543 ปรียากร กันธิยะ 08007 ดนตรีไทย
1306 34544 ปรารถนา ปัญญาหลวง 06003 วอลเล่ย์บอล
1307 34545 สุชานันท์ คำแก่น 080012 ขับร้องประสานเสียง
1308 34546 ธนัชชา คำพิพาก 080012 ขับร้องประสานเสียง
1309 34547 ณัฐฐานุวัฒน์ กาวิละมูล 06006 บาสเกตบอล
1310 34548 ศิริกานต์ ยะภักดี 080012 ขับร้องประสานเสียง
1311 34549 ศรสวรรค์ ศุภสันต์สิริ 05010 ห้องสมุด 2
1312 34550 ญาณพัฒน์ เฉียบแหลม 07006 ห้องสมุด 3
1313 34551 อินธิรา ดวงสนิท 10018 Learn English from movie
1314 34552 สุธิตรา ไชยสาร 080012 ขับร้องประสานเสียง
1315 34553 ศศิวิมล ทนทาน 05014 วัยรุ่น วัยใส
1316 34554 รวินท์นิภา มังคละ 05010 ห้องสมุด 2
1317 34555 ชยากร พันธุศิลป์ 10014 Crossword
1318 34556 อรรัมภา มหานิล 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1319 34557 วรณิกา นวลสุข 05010 ห้องสมุด 2
1320 34558 ธันทิวา ลี้แสน 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1321 34559 สุธิดา หาญแก่น 13001 ฟุตซอลหญิง
1322 34560 ฐิติชญา ใจคำ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1323 34561 รัฐภูมิ ปัญญาแดง 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1324 34562 วรริทธิ์เดช คำชุ่ม 10014 Crossword
1325 34563 วรวิช จันทร์แว่น 06004 ฟุตซอลชาย
1326 34564 สรวีย์ ตรีธวัช 05014 วัยรุ่น วัยใส
1327 34565 สุฎาภัทร จันกิติ 08007 ดนตรีไทย
1328 34566 พิรญาณ์ พรมขัดดุก 05010 ห้องสมุด 2
1329 34567 โชติกา นาทะสัน 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1330 34568 ณภัทร จันทาพูน 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1331 34569 ภูวนัตถ์ ยานะ 06006 บาสเกตบอล
1332 34570 ภัทรวดี จุมปู 05014 วัยรุ่น วัยใส
1333 34571 กัญญาณัฐ ธีรโฆษิต 08007 ดนตรีไทย
1334 34572 รฐนนท์ ชุ่มใจ 060061 ตะกร้อ
1335 34573 ชมพูนุท น้อมทางธรรม 05014 วัยรุ่น วัยใส
1336 34575 หทัยรัตน์ วงษา 080012 ขับร้องประสานเสียง
1337 34576 จิณณะ ชนะจิตต์ 10014 Crossword
1338 34577 สมชาย เรืองสังข์ 10014 Crossword
1339 34578 ปรเมศวร์ เงินอินต๊ะ 08007 ดนตรีไทย
1340 34579 พัชราภา นัยนานนท์ 02006 จิปาถะ
1341 34580 ปวันรัตน์ คำฟู 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1342 34581 กัญญาริณทร์ ศรีวิชัย 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1343 34582 ธิญาดา ปัญญาทิพย์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1344 34583 จัสมิน เดมสเตอร์ 05013 DIY ลูกปัด
1345 34584 ปิยธิดา ใจบั้งเงิน 04024 หมากรุก หมากฮอส
1346 34585 วริศรา เขื่อนทา 02004 งานประดิษฐ์
1347 34586 พีรดา สลีสองสม 05009 ห้องสมุด 1
1348 34587 กัญญ์วรา ขาวฟอง 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1349 34588 ชัญญา มั่นรอด 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1350 34589 อริญชยา พรมไชยวงศ์ 07006 ห้องสมุด 3
1351 34590 บุญบงการ จินาอิ 08001 ดนตรีสากล
1352 34591 รัชชานนท์ พรถาวรกุล 08001 ดนตรีสากล
1353 34592 ชยุดา หล่อพันธ์มณี 080012 ขับร้องประสานเสียง
1354 34593 กีรติ มณีโชติ 080012 ขับร้องประสานเสียง
1355 34594 จิรัชญา กรุณา 02004 งานประดิษฐ์
1356 34595 ปวีณ์นุช ซุนเฟื่อง 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1357 34596 อนิวัตต์ เลขผสม 04001 จินตคณิต
1358 34597 ศิวกร สุภาวรรณ์ 08001 ดนตรีสากล
1359 34598 กิตติเชษฐ์ พินโย 05010 ห้องสมุด 2
1360 34599 ลลิตา รัตพลที 080014 Creative thai dance
1361 34600 นภวรรณ มะโนคำ 05013 DIY ลูกปัด
1362 34601 ภัทรวดี ศรีผาย 080012 ขับร้องประสานเสียง
1363 34602 เกศน์ศิรี จันทร์อุดร 04024 หมากรุก หมากฮอส
1364 34603 ศิริมงคล ไชยชมภู 06004 ฟุตซอลชาย
1365 34604 วุฒิภัทร วรรณโน 04024 หมากรุก หมากฮอส
1366 34605 มนัสเกียรติ เทียบกลาง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1367 34606 สุพิชญา ใจหาญ 08007 ดนตรีไทย
1368 34607 นันท์นภัส ธีรนันท์พัฒธน 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1369 34608 ธิญาดา คำชุ่ม 02004 งานประดิษฐ์
1370 34609 วนิดา แก้วฟู 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1371 34610 ภัทรธิดา แก้วสมนึก 07006 ห้องสมุด 3
1372 34611 เกตธนวรรณ อินทแสน 05013 DIY ลูกปัด
1373 34612 ภัทสุดา ชัยพนัด 080014 Creative thai dance
1374 34613 ยุพารัตน์ ติคำ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1375 34614 อรภัคนภา ปิ่นแก้ว 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1376 34615 ศิริลักษณ์ ใจวังเย็น 04024 หมากรุก หมากฮอส
1377 34616 ลักษมี รัตนะรุ่งรัศมี 04024 หมากรุก หมากฮอส
1378 34617 อภิวิชญ์ เลิศไกรวัล 04024 หมากรุก หมากฮอส
1379 34618 ชุติมา ถูกจิตร 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1380 34619 สุกุลยา ปัญญาบุญ 08002 ศิลปะไทย
1381 34620 รัชพล เจริญทั้งศักดิ์ศรี 08006 โยธวาทิต
1382 34621 กนกภรณ์ รุ่งโรจน์ชนะกุล 05013 DIY ลูกปัด
1383 34622 พิชญพงศ์ วงค์ษา 060061 ตะกร้อ
1384 34623 ศุภกฤต จองอนันต์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1385 34624 ปวีณ์สุดา สิทธิขันแก้ว 08002 ศิลปะไทย
1386 34625 ปิยาภรณ์ ปัญโญ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1387 34626 กนกวรรณ พลอยประดับ 05013 DIY ลูกปัด
1388 34627 กฤษกร นามวงค์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1389 34628 กนกวรรณ วงค์วิริยะ 02006 จิปาถะ
1390 34629 ภูณิพัฒน์ หนูวุ่น 08002 ศิลปะไทย
1391 34630 ปัทมพร ยะถาคำ 02006 จิปาถะ
1392 34631 รักษมล เขื่อนเพชร 02006 จิปาถะ
1393 34632 ศุภกร จิตปรีชาญ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1394 34633 วัชรากร แก่นเมือง 060061 ตะกร้อ
1395 34634 สุชาวดี เจริญปัฐยาวัต 05013 DIY ลูกปัด
1396 34635 ลักขิกา ผิวผ่อง 08002 ศิลปะไทย
1397 34636 ณัฐธิดา สลีสองสม 05013 DIY ลูกปัด
1398 34637 สุวิจักษณ์ แจ้งสว่าง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1399 34638 ปณัฏฎา แสนมา 05013 DIY ลูกปัด
1400 34639 พัชรพร พรสมานพันธ์ 05013 DIY ลูกปัด
1401 34640 สุรีรัชญ์ มูลแดง 08006 โยธวาทิต
1402 34641 แคทลียา อัครนิติกุล 04019 Sudoku
1403 34642 วัทนพร ดวงแก้ว 05013 DIY ลูกปัด
1404 34643 ภาณิตา นันตะรัตน์ 08006 โยธวาทิต
1405 34644 มิ่งขวัญ จินดาธรรม 02006 จิปาถะ
1406 34645 กฤตยชญ์ ยุวกุล 060061 ตะกร้อ
1407 34646 ชัยวุฒิ มานาประเสริฐ 06006 บาสเกตบอล
1408 34647 ภาณุวัฒน์ ใจวัง 08006 โยธวาทิต
1409 34648 พรทิพย์ เมียเชกู่ 05013 DIY ลูกปัด
1410 34649 ลักษมี ตั๋นคำ 05013 DIY ลูกปัด
1411 34650 อชิตพล วงษ์ไกร 060061 ตะกร้อ
1412 34651 สิทธิชน สุรินทร์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1413 34653 ธีรภัทร แก้วนรินทร์ 060011 นักกีฬากรีฑา
1414 34654 ฐิติมา ใจวัง 05015 กวีเยาวชน
1415 34655 โยธิกา ตาฟาก 080012 ขับร้องประสานเสียง
1416 34656 กีรติ สิงห์สุข 03003 ICT-DS Club
1417 34657 นรินทร์ รินนายรักษ์ 05015 กวีเยาวชน
1418 34658 ทัตพิชา เบร็นเนอร์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1419 34659 กัญญารัตน์ วงษา 080012 ขับร้องประสานเสียง
1420 34662 กานต์ชนา ไทยใหญ่ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1421 34664 ชลงค์กรณ์ ภิระบรรณ์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1422 34665 ณัฐพัฒน์ เตชะ 10003 ห้องสมุด 4
1423 34666 ณัฐพัชร์ ชมดง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1424 34667 ชยางกูร สุรัตน์ 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
1425 34668 ภัทรนันท์ นพรัตน์ศิริกุล 08006 โยธวาทิต
1426 34669 นันทวัฒน์ ศรีพรม 11012 การเมืองการปกครอง
1427 34670 ทักษพร อินต๊ะวงค์ 060061 ตะกร้อ
1428 34671 สุรวิชย์ บุญวงค์ 03003 ICT-DS Club
1429 34672 มัฐณาวรรณ ไชยทัศน์ 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
1430 34673 กานต์ธิดา แก้วทรายเงิน 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1431 34674 เจนจิรา คำแขก 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
1432 34676 พุฒิชัย สมโน 06003 วอลเล่ย์บอล
1433 34677 ธารณ์ปฏิราช นามเเก้ว 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1434 34678 ชนิดา ไชยโนฤทธิ์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1435 34679 ศุภสร ดวงเดือน 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1436 34680 อนันต์ อ้ายคำ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1437 34681 ชนันญา ใหม่ละออ 08006 โยธวาทิต
1438 34682 อโนมา มาเยอะ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1439 34684 เขมิกา สิทธิขันแก้ว 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1440 34685 เมษา สมบูรณ์ชัย 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1441 34686 วีรพัฒน์ อิอิยาม่า 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1442 34689 ปณชัย แสงคำ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1443 34690 ธารวิมล ใจหล้า 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1444 34691 ศิริภูมิ คำดี 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1445 34692 จีรพล นามาก 07002 ชวนคิด ชวนทำ
1446 34693 ษมาพร จิตเกษม 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1447 34694 อริสรา ยากาษา 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1448 34695 ณิชา งามคณะ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1449 34696 เขมิกา ฟุ้งวรานนท์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1450 34697 วรัญญา สมบูรณ์ 04019 Sudoku
1451 34698 รัญจิรา พุทธชัยยา 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1452 34699 เจตทิพัทธ์ อินต๊ะวงค์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1453 34700 ปุญญภา จิตอาษากิจ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1454 34701 สุภกิตติ์ สุรินทร์ปัญญา 04024 หมากรุก หมากฮอส
1455 34702 อัจฉรา จะแล 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1456 34704 วรดา หมื่อแล 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1457 34705 ฐนิชา สีใส 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1458 34706 สุกัญญา เกษมกิติกุล 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1459 34707 ศศิประภา น้อยเสนา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
1460 34708 นภัสสร อุปนันท์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1461 34709 รชนิศ ขันเพชร 07002 ชวนคิด ชวนทำ
1462 34710 อินทิรา ฉัตรแก้ว 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1463 34711 ธาวิน โยคะสิงห์ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1464 34712 กัญญารัตน์ พันธุ์บัว 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1465 34713 วิลาสินี มาศภมร 10020 Calligraphy Club
1466 34714 พิจิตรา นันติ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1467 34715 อติชาติ ใจโส 04024 หมากรุก หมากฮอส
1468 34716 จินดา ยาลือ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
1469 34717 ปัทมนันท์ วงศาสิริโรจน์ 10020 Calligraphy Club
1470 34719 พัชราวรรณ สันชมภู 06001 กีฬาเปตอง
1471 34720 พันธกานต์ บุญสม 09011 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย
1472 34721 กาญจนา โกเสนตอ 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1473 34722 รุ่งรวี หมื่นแล 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1474 34723 กมลชนก แก้วมั่น 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1475 34724 ธัญญรัตน์ โกวาภิรัติ 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1476 34725 ณัฐณิชา มะโนวรรณ 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1477 34726 พลพล สิทธิขันแก้ว 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
1478 34727 ภมร เกษนาวา 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
1479 34728 ศุภวรรณ ธรรมยา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1480 34729 ศรุติญา วิมุกตาคม 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
1481 34730 ญานิกา คำแก้ว 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1482 34731 รชฏนันทน์ ศรีคำตุ้ย 07002 ชวนคิด ชวนทำ
1483 34732 วสุธร นุพิน 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1484 34733 โสภิดา โตพัญญะ 080012 ขับร้องประสานเสียง
1485 34734 สุทาทิพย์ ปิงใจ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
1486 34735 กันต์กมล กันทะเตียน 060011 นักกีฬากรีฑา
1487 34737 ญดา ดวงทอง 11013 กฎหมายน่ารู้
1488 34738 อภิชญา ขันติกิจ 11013 กฎหมายน่ารู้
1489 34739 ภาณุพงษ์ แก้วข้าว 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1490 34740 สิทธิขัย สุริยา 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1491 34741 ปิยะพันธ์ จินดาธรรม 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1492 34743 สรัลชนา ดาระสุวรรณ 11013 กฎหมายน่ารู้
1493 34745 จิตรลดา บุญมา 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1494 34746 กัลยา บุษยา 11013 กฎหมายน่ารู้
1495 34747 พิธิวัฒน์ ช่างหมึก 060061 ตะกร้อ
1496 34749 พรหมพรักษ์ ตื้อยศ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1497 34751 ทนงศักดิ์ กาวี 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1498 34752 วาสนา จันทร์เต็ม 12013 เคมี ม.6
1499 34753 กนกณภศร มีชัย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
1500 34754 พร เต็นคำ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
1501 34755 จิรัชญา บุญเลิศ 10013 English on Tour
1502 34756 กลวัชร ท้าวเทพ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
1503 34757 มนตรา ยาเจริญ 10013 English on Tour
1504 34758 กมลศินีย์ ชัยชะนะ 10015 Critical Reading
1505 34759 วนัญญา วรรณสาร 11010 เจียงฮายหรรษา
1506 34760 ฤทธิตา ดอนสินเพิ่ม 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1507 34761 บุณยาพร เสาร์แก้ว 11010 เจียงฮายหรรษา
1508 34762 สมฤดี จันทิตย์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1509 34763 วริศรา วงค์อินทร์ 04004 อาสายุวกาชาด
1510 34765 ธนภรณ์ คำภีระ 04004 อาสายุวกาชาด
1511 34766 จุฑามาศ อินทรีย์ 04004 อาสายุวกาชาด
1512 34767 ศิรินทิพย์ ศิริ 04004 อาสายุวกาชาด
1513 34768 มัลลิกา ต๊ะป้อ 04004 อาสายุวกาชาด
1514 34769 จิรายุ เขื่อนเพชร 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1515 34770 กานต์ธิดา ใจปาละ 12006 Gifted ชีววิทยา
1516 34771 วชิรญาณ์ ยศวงศ์ 04010 Gifted Math
1517 34772 นันทิพร ชาวพะเยาว์ 04010 Gifted Math
1518 34773 ณัฐณิชา สุริยะวงษา 12001 รักษ์เคมี
1519 34774 นิภาพร แออู 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1520 34778 รัญธิดา ปัญญาไว 08006 โยธวาทิต
1521 34780 ฆนันตพงศ์ หล้าคำแก้ว 060011 นักกีฬากรีฑา
1522 34781 พงศพัฒน์ พินิจงาม 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
1523 34782 จิรภัทร สมุทรความ 06006 บาสเกตบอล
1524 34783 ฐิติโชค ภิราษร 12021 Science by Minecraft
1525 34784 เดชาธร เทียมเมฆา 03001 ICT-DS Club
1526 34785 โดมินิก ดอลล์ 12021 Science by Minecraft
1527 34786 ปฐมพงษ์ เกษณา 08002 ศิลปะไทย
1528 34787 รชตะ ชัยลังกา 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1529 34788 วิทวัส เทสมุทร 08002 ศิลปะไทย
1530 34789 อานนท์วัฒน์ เจริญศักดิ์ 08001 ดนตรีสากล
1531 34790 กนกลักษณ์ สิงหอม 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1532 34791 กัญญาณัฐ จันทร์นวล 04019 Sudoku
1533 34792 กันตา เซสอ 04019 Sudoku
1534 34793 กุลฑีรา ปัญญาผ่องใส 04019 Sudoku
1535 34794 เขมจิรา ทิพย์ประเสริฐ 04017 180 IQ
1536 34795 จิราภรณ์ บุญมี 080012 ขับร้องประสานเสียง
1537 34796 ชนาภัทร อยู่อินทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1538 34797 ชลธาร คำเมฆ 03001 ICT-DS Club
1539 34798 ณปวี พิมสาร 04017 180 IQ
1540 34799 ณัฏฐณิชา เตียมธะนะ 04017 180 IQ
1541 34800 ธนพร เเก่นทอง 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1542 34801 ธนัทอร อยู่รัมย์ 08002 ศิลปะไทย
1543 34802 ธัญรดา ทิวาศิริ 08002 ศิลปะไทย
1544 34803 ธิดาเทวัญ เกิดศิริ 04019 Sudoku
1545 34804 นัดธิดา อินโน 08002 ศิลปะไทย
1546 34805 นาราภัทร จินดาทจักร 060011 นักกีฬากรีฑา
1547 34806 ปราญไปรยา ราบรื่น 04019 Sudoku
1548 34807 ปุณณกัณฑ์ ขัติยะ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1549 34808 พรรณวรินทร์ ชัยวงค์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1550 34809 พิชชา โสมิญะ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1551 34810 พิชญ์สินี แซ่จาง 04017 180 IQ
1552 34811 ภัทรภรรณ กัณฑาสุวรรณ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1553 34812 ภัทราภา ดอนแก้ว 12021 Science by Minecraft
1554 34813 สาริศา จันทร์ตุ้ย 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1555 34814 สุปรียา ไชยรัตน์ 08007 ดนตรีไทย
1556 34815 สุภาณี หมื่อแล 05013 DIY ลูกปัด
1557 34816 เสียงเพลง บังคมเนตร 08001 ดนตรีสากล
1558 34817 อาภิสรา เทพนิล 05013 DIY ลูกปัด
1559 34818 จิตติพัฒน์ หลู่โยธา 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1560 34819 ชยากร ชัยมูลมั่ง 06006 บาสเกตบอล
1561 34820 โชติภณ ประยงค์ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1562 34821 ธนภูมิ มัศยามาศ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1563 34822 ธวัชชัย กาญจน์แก้ว 06006 บาสเกตบอล
1564 34823 ธีทัต อุ่นติ๊บ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1565 34824 นภัสรวี จันระวัง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1566 34825 บรรณวิชญ์ กาบุญก้ำ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1567 34826 ภัทรดนัย มะโนมัย 08007 ดนตรีไทย
1568 34827 ภูมินันท์ แก้วตา 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1569 34828 ราเชนทร์ เกษรพรรณ์ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1570 34830 กฤตพร จันทาพูน 04024 หมากรุก หมากฮอส
1571 34831 ชาลิสา เสนทาวงค์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1572 34832 ณหฤทัย อารีย์ 08006 โยธวาทิต
1573 34833 ณัฐการณ์ สอนนาแซง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1574 34834 ณิชานาฏ วิวัฒนะ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1575 34835 ธิชาดา ติ๊บสุภา 060011 นักกีฬากรีฑา
1576 34836 ธันยพร สมสวย 05005 ร้านหมอภาษา
1577 34837 นันทพร วงค์ชัย 04024 หมากรุก หมากฮอส
1578 34838 นิธิพร กันทิยะ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1579 34839 บัณฑิตา เทพประชา 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1580 34840 บุณยาพร ตรีเลิศศุภลักษณ์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1581 34841 ปภาวรินทร์ จิตมั่น 04024 หมากรุก หมากฮอส
1582 34842 พรรณผกา ไทยใหญ่ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1583 34843 พิมพ์ชนก ทิมแกร 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1584 34844 ภัณฑิลา มงคลผิวทอง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1585 34845 ภัทร์ชนก น้อยหมอ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1586 34846 วชิรญาณ์ อัมพวัน 04024 หมากรุก หมากฮอส
1587 34847 วรรณวิษา จันต๊ะคราม 080013 coverdance
1588 34848 สาริณี ไทยใหญ่ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1589 34849 สุกัญญา ประทุมดี 05005 ร้านหมอภาษา
1590 34850 สุภาวิตา มัทธวรัตน์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1591 34851 อธิตยา ปวนคำมา 04024 หมากรุก หมากฮอส
1592 34852 อลิสรา แสนชมภู 06001 กีฬาเปตอง
1593 34853 แอนิซ่า วิมลทองสกุล 04024 หมากรุก หมากฮอส
1594 34854 เกริกพล อาเคอ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
1595 34855 ชิษณุพงศ์ มณีแก้ว 04016 Math Project
1596 34856 ณัฐชพน วงศาโรจน์ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
1597 34857 วิษณุชัย หัตถกอง 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
1598 34858 ธนกร สาคุณ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
1599 34859 ธนโชติ มูลแก้ว 04016 Math Project
1600 34860 นวคุณ ภูเขียว 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1601 34861 นิธิพันธ์ มามูล 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1602 34862 พัชระพนธ์ ปินตา 02006 จิปาถะ
1603 34863 รัตนโกสินทร์ ภิราษร 04016 Math Project
1604 34864 สุรวัศ ยั่งยืน 04016 Math Project
1605 34865 กรณ์ทิพย์ อินปั๋น 08007 ดนตรีไทย
1606 34866 ขวัญชนก จิญจายะกูร 08007 ดนตรีไทย
1607 34867 ชลธิชา อนาวัน 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1608 34868 ฐิติรัตน์ ดวงพุทธพรกุล 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1609 34869 ณัฏฐณิชา ปิกจุมปู 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1610 34870 ธนิษฐา สวาสดิ์วงค์ 04016 Math Project
1611 34871 ธมลวรรณ วิละคำ 07006 ห้องสมุด 3
1612 34872 ธัญพิชชา ทิพมูล 04016 Math Project
1613 34873 ธิดารัตน์ อุ่นเรือน 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1614 34874 นาริศา ยาสุวรรณ์ 04016 Math Project
1615 34875 ปทิตตา ศิริ 07006 ห้องสมุด 3
1616 34876 ปราชญา คำลือ 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1617 34877 พชิรา ติณธรรม 04015 ตอบปัญหาคณิตศาสตร์
1618 34878 พรไพลิน วิริยพลกุล 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1619 34879 พัชรพร ปงหาญ 04016 Math Project
1620 34880 พัชรวรดา เขื่อนเก้า 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1621 34881 ภัครมัย เพชรล้อมทอง 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1622 34882 มานิตา ทายะนา 04016 Math Project
1623 34883 มุทิตา จิตนากร 04016 Math Project
1624 34884 ยลธิดา บุตรทะวัง 04016 Math Project
1625 34885 วรนิษฐา สิทธิโสด 02006 จิปาถะ
1626 34886 วิลาสินี ตาคำ 04016 Math Project
1627 34887 อภิชญา ศรีฤทธิ์ 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1628 34888 อริสา มหัทธวรดิลก 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1629 34889 กันต์กวี พวงทวี 06004 ฟุตซอลชาย
1630 34890 พิชญุตม์ ไชยวงษ์ 14024 Spelling Club
1631 34891 พิธิวัฒน์ ฉิมพลี 08001 ดนตรีสากล
1632 34892 ภาคิน สมประสงค์ 14020 Lanna Club
1633 34893 วัชรพงศ์ ปัตนัย 14020 Lanna Club
1634 34894 กัลยรัตน์ ขัตติยะ 14019 Math+Science club
1635 34895 เกศณีย์ ผลทิพย์ 14019 Math+Science club
1636 34896 จิณณรัตณ์ กันติ๊บ 080013 coverdance
1637 34897 ชญาน์นันท์ คำป๊ก 14019 Math+Science club
1638 34898 ชญานิศ คำยวง 10005 Singing English Song
1639 34899 ชนกร วงศ์ใหญ่ 14019 Math+Science club
1640 34900 ชนากานต์ นเรศ 14005 Film Viewing-Eng-Language
1641 34901 ณัฐชยา มีพวง 080013 coverdance
1642 34902 ณัฐธิดา พงศ์พุทธิชา 14019 Math+Science club
1643 34903 นครินทร์พร มนุพร 080013 coverdance
1644 34904 นันธินี แก้วจันทร์ 14020 Lanna Club
1645 34905 ประภาวรินทร์ ใจหมั้น 14024 Spelling Club
1646 34906 ปิยวรรณ นิยมพงศ์ 14005 Film Viewing-Eng-Language
1647 34907 พิชชาภา สาระตา 14019 Math+Science club
1648 34908 มานิตา วิชัยกุล 14024 Spelling Club
1649 34909 รุ่งรดา ศิริ 14019 Math+Science club
1650 34910 วรปรียา ต๊ะคำ 14019 Math+Science club
1651 34911 วรัทยา ต๊ะวิไล 14019 Math+Science club
1652 34912 วิลาศิณี เขื่อนขันธ์ 10005 Singing English Song
1653 34913 สิรชญาดา ครูบา 14019 Math+Science club
1654 34914 สุชาทิพย์ สุขรัตน์ 08001 ดนตรีสากล
1655 34915 สุทธภา เชื้อเจ็ดตน 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1656 34916 สุวดี ศรีวิชัย 14019 Math+Science club
1657 34917 อรจิรา สมินทรปัญญา 14019 Math+Science club
1658 34918 อาทิตยา วารีชมพู 14019 Math+Science club
1659 34919 หทัยชนก แผงตัน 11012 การเมืองการปกครอง
1660 34920 อัจฉราพรรณ ไชยวังเย็น 04016 Math Project
1661 34922 ขวัญจิรา สินใจ 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
1662 34923 ธนภัทร มณเฑียร 04004 อาสายุวกาชาด
1663 34924 วราภรณ์ สิทธิธรรม 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1664 34925 ทอฝัน กองแก้ว 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1665 34926 ฐิฏพงษ์ ดีอินทร์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
1666 34928 ศิริวรรณ รุ่งศรีสุขจิต 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1667 34929 ทัศน์ฌาลินทร์ เงินฝรั่ง 04004 อาสายุวกาชาด
1668 34930 นรินทร ศรีเจริญตา 04004 อาสายุวกาชาด
1669 34931 ธมนณัฏฐ ยศแก้ว 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
1670 34932 วิลาสินี ซอเซอ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
1671 34933 พัชรินทร์ รุ้งดี 08001 ดนตรีสากล
1672 34934 สุวิชญา สุตะวงค์ 08002 ศิลปะไทย
1673 34935 นิมิต ตันบุญต่อ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
1674 34936 กุลธิดา สีหาชารี 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1675 34937 สินีนาฎ วงษ์ปาน 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1676 34938 ธนพนธ์ กาใจ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
1677 34939 ศิรินญา ลิ้วธนพนธ์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1678 34940 สุปวีณ์ ถาม่อย 12026 โอลิมปิกเคมี
1679 34941 นิธิพร รุ้งดี 12006 Gifted ชีววิทยา
1680 34942 กัณฐิกา หมั้นเหมาะ 12001 รักษ์เคมี
1681 34943 สลิลทิพย์ วงศ์ไฝ 12009 ฟิสิกส์
1682 34944 ชวัลวิทย์ ไร่เรือง 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1683 34945 ธนภัทร สมญาพรเจริญชัย 12021 Science by Minecraft
1684 34946 ปรินทร ชาญชัย 12021 Science by Minecraft
1685 34947 พิริยะ พิศลย์จุตุพร 12021 Science by Minecraft
1686 34948 ภูดิสธรนโชติ บุญมาภิ 12021 Science by Minecraft
1687 34949 ภูมิรพี หวังสิน 12021 Science by Minecraft
1688 34950 ยศพนธ์ โคตรศรีวงษ์ 12021 Science by Minecraft
1689 34951 ศิวัฒน์ สุวรรณคำ 06004 ฟุตซอลชาย
1690 34952 สรยุทธ พุทธจันทร์ 12021 Science by Minecraft
1691 34953 เอกชัย ลุงจิ่ง 06004 ฟุตซอลชาย
1692 34954 จันทรัสม์ โภคเฟื่องฟู 03001 ICT-DS Club
1693 34955 จิรารัตน์ ราบรื่น 11019 ครอสติสตริสตัส
1694 34956 จุฑามาศ ศรีพรม 11019 ครอสติสตริสตัส
1695 34957 ชนากานต์ กลิ่นจันทร์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1696 34958 ญาณิศา บัวทอง 10014 Crossword
1697 34959 ณัฐชยา คำโมนะ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1698 34960 ณัทภัค ภัทรชลิต 12021 Science by Minecraft
1699 34961 ณิชกมล ติ๊บก๋า 10014 Crossword
1700 34962 ธนัชชา มณี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1701 34963 ธิดารัตน์ ศรีเสวก 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1702 34964 ธิติยา เมืองทอง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1703 34965 นภาวรรณ์ นามยี่ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1704 34966 นริศรา อุ่นศรี 11019 ครอสติสตริสตัส
1705 34967 นันท์นภัส แก้วขาว 11019 ครอสติสตริสตัส
1706 34968 เบญจวรรณ ทูตสันติ 03001 ICT-DS Club
1707 34969 ปรางศิริ ปาละ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1708 34970 ปรารถนาเอมเมรี่จอย รัทเลดจ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1709 34971 ปริณดา อยู่อินทร์ 11019 ครอสติสตริสตัส
1710 34972 ปานชีวา แสงศรี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1711 34973 ปูริดา วงค์สอน 08002 ศิลปะไทย
1712 34974 พลอยนภัส สุดา 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1713 34975 พีรดา ชัยอาภรณ์ 11019 ครอสติสตริสตัส
1714 34976 ภัตรพิมล สัจจญาติ 12021 Science by Minecraft
1715 34977 ลักษิกา มั่งมูล 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1716 34978 วราพร สมบัติใหม่ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1717 34979 วิชญาพรรณ จันทร์ตา 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1718 34980 ศศิวิมล ประจิตร 03001 ICT-DS Club
1719 34981 สิริญา ทิตา 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1720 34982 สุพิชชา ธรรมรักษ์ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1721 34983 อัญชิสา จาจุมปา 10014 Crossword
1722 34984 กฤติน คุณกัน 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1723 34985 จิรวัฒน์กุล อะทะวงษา 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1724 34986 จุมพล สิงห์ใน 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1725 34987 ปธานิน อินต๊ะจักร 08007 ดนตรีไทย
1726 34988 ปวีณ กันธิยะ 08007 ดนตรีไทย
1727 34989 เผ่าภาคิน สร้อยแก้ว 08007 ดนตรีไทย
1728 34990 พีรพัฒน์ ธนันวงค์ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1729 34992 ภูมิพิพัฒน์พงศ์ พิมพ์เภา 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1730 34993 ภูริณัฐ จันทร์ติ๊บ 06004 ฟุตซอลชาย
1731 34994 รัชชานนท์ ทุนร่องช้าง 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1732 34995 วัชรพล หาญจริง 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1733 34996 กรรณิการ์ อุทา 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1734 34997 กฤษณา เเนวลาด 03002 Model designer
1735 34998 กัญจนพร ทองประจักษ์ 03002 Model designer
1736 34999 กัลยกร วงศ์เทวัญ 08006 โยธวาทิต
1737 35000 ชุติกาญจน์ เฮงตระกูล 05001 คำคม
1738 35001 ญาตา อาจประจักษ์ 05001 คำคม
1739 35002 ณัฐชยา มาลารัตน์ 05013 DIY ลูกปัด
1740 35003 ณัฐิดา บัวใหล 05013 DIY ลูกปัด
1741 35004 ธัญญรัตน์ เจียงพุทธา 05013 DIY ลูกปัด
1742 35005 ธันจิรา ไชยยะ 08006 โยธวาทิต
1743 35006 นภัสรา ไชยราช 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1744 35007 นาตารีย์ เเซ่ตั้ง 03002 Model designer
1745 35008 ปวริศา ชัยพิทักษ์ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1746 35009 ปัณฑ์ชนิต ใจบำรุง 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1747 35010 พรหมพร ยานะ 03007 รักษ์ต้นไม้
1748 35011 พิจิตรา กาวีวน 13001 ฟุตซอลหญิง
1749 35012 พิชย์สินี จาจุมปา 03002 Model designer
1750 35013 พิมพ์ญาดา ผุดผ่อง 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1751 35014 ลักษิกา ธิขาว 03002 Model designer
1752 35015 วนัสนันต์ บุญศรี 03002 Model designer
1753 35016 วาริศา เหรียญแก้ว 05013 DIY ลูกปัด
1754 35017 ศุภรัตน์ สุขเกษม 05001 คำคม
1755 35018 สิริยากร นาระตะ 05013 DIY ลูกปัด
1756 35019 สุชานาถ สุธรรม 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1757 35020 สุนิษา ไพรสันเทียะ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1758 35021 อรจิรา วงศ์ปัญญา 05013 DIY ลูกปัด
1759 35022 อริสา ไชยยศ 03002 Model designer
1760 35023 อัญช์กรกมล ไชยโกมลโรจน์ 03002 Model designer
1761 35024 จิรวัฒน์ หลี่ 06004 ฟุตซอลชาย
1762 35025 นฤสรณ์ ชื่นวิไลทรัพย์ 06004 ฟุตซอลชาย
1763 35026 พบบุญ จะสี 060011 นักกีฬากรีฑา
1764 35027 พลชล คูหากาญจน์ 06004 ฟุตซอลชาย
1765 35028 ภูมิวิชย์ ก๋าสอน 060011 นักกีฬากรีฑา
1766 35029 วชิรวิชญ์ จินดาธรรม 06004 ฟุตซอลชาย
1767 35030 ศุภวิชญ์ ไชยลังกา 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1768 35031 เอกภาวิน เชื้อเจ็ดตน 060011 นักกีฬากรีฑา
1769 35032 กมลฤทัย อุตมี 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1770 35033 กัลยกร จันทเวช 08007 ดนตรีไทย
1771 35034 กัลยา กันทะจิตร์ 02004 งานประดิษฐ์
1772 35035 จารุกัญญ์ แสงผะการ 12014 คนรักแคตตัส
1773 35036 จิณต์จุฑา แต่งแดน 12014 คนรักแคตตัส
1774 35037 จิณห์นิภา แต่งแดน 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1775 35038 จิรัชญา หนสมสุข 06006 บาสเกตบอล
1776 35039 ชลธิชา ทรงสมบัติชัย 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1777 35040 ชวพร บุญเกษม 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1778 35041 ญาณภัทร จันทร์งาม 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1779 35042 ฐิตินันท์ กอนแสง 02004 งานประดิษฐ์
1780 35043 ณัฎฐนิฐ ก้างออนตา 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1781 35044 ณัฏฐธิดา กันหา 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1782 35045 ณัฐกฤตา เนตรไทรแก้ว 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1783 35046 ณัฐริกา เบเชกู 12014 คนรักแคตตัส
1784 35047 ณิชา ภูเขาทรัพย์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1785 35048 ปักศรรัก กาวีละ 08007 ดนตรีไทย
1786 35049 ทักษอร พงษ์เสือ 12014 คนรักแคตตัส
1787 35050 ธัญธดี อุ่นชัย 02004 งานประดิษฐ์
1788 35051 ปณัฐดา ฟองการ 12014 คนรักแคตตัส
1789 35052 ปวริศา ฟองเมฆ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1790 35053 ไปรยา สุทธิตังกวิเชียร 12014 คนรักแคตตัส
1791 35054 พรพรรณนา อายอ 02004 งานประดิษฐ์
1792 35055 พรรณภัทร สายยา 08007 ดนตรีไทย
1793 35056 พิมพ์ชนก ประชาเดชสุวัฒน์ 06006 บาสเกตบอล
1794 35057 ภูรดา รัตนทวีสกุล 02004 งานประดิษฐ์
1795 35058 เมธาพร คันธะ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1796 35059 ลภัสรดา โอฬารสมบัติ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1797 35060 สุพิชญา นรัตน์ 08007 ดนตรีไทย
1798 35061 อริยาวัฒน์ เทพสุรินทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1799 35062 อัจฉราภรณ์ ใจปา 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1800 35063 อาภิสรา หมอกมืด 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1801 35064 กรภพ พุฒจรูญ 06001 กีฬาเปตอง
1802 35065 จิรศักดิ์ ศรีวรรณา 06004 ฟุตซอลชาย
1803 35066 เจตนิพัทธ์ จันทร์กระจ่าง 06001 กีฬาเปตอง
1804 35067 ณัฐนันท์ พฤกษ์สุนันท์ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1805 35068 รัฐภูมิ รักบ้าน 04003 A-math
1806 35069 นเรนทร สินสุรินทร์ 08006 โยธวาทิต
1807 35070 นัทธพงษ์ ตลับทอง 06001 กีฬาเปตอง
1808 35071 ปัญญา ก้องเลิศแดนไพร 06001 กีฬาเปตอง
1809 35072 ปีติภัทร เดชปักษ์ 06006 บาสเกตบอล
1810 35073 พีรพัฒน์ ศรีจุมปา 06001 กีฬาเปตอง
1811 35074 ฟาฮัด หวังดุล 07006 ห้องสมุด 3
1812 35075 ภัทรพงค์ มั่งมี 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1813 35076 เมธาวี เขื่อนวัง 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1814 35077 วชิรวิทย์ สุริยะไชย 08002 ศิลปะไทย
1815 35078 วชิรวิทย์ ใจสุข 08002 ศิลปะไทย
1816 35079 สุรเกียรติ เป็กยันเมือง 06001 กีฬาเปตอง
1817 35080 อัศวภูมิมินท์ ตันใจ 060061 ตะกร้อ
1818 35081 ขวัญจิรา ธิมา 04003 A-math
1819 35082 ชลิตา บัวผัด 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1820 35083 ณัฐชยา แสงอรุณรักษ์ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1821 35084 ณัฐชยา คำไชยวงค์ 03007 รักษ์ต้นไม้
1822 35085 พรสุดา ฟุ้งเฟื่องยศ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1823 35086 นิติพร ไชยลังกา 03007 รักษ์ต้นไม้
1824 35088 ปารีณา หรรษา 03007 รักษ์ต้นไม้
1825 35089 พิชญานี จันทาพูน 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1826 35090 พิมพ์ชนก ไร่รุ่ง 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1827 35091 ภัคจิรา เขียวสนุก 07006 ห้องสมุด 3
1828 35092 รัศมี จรณาภรณ์ 060061 ตะกร้อ
1829 35093 ลลนา มาเยอะ 060061 ตะกร้อ
1830 35094 ลักษณ์วรา สุดแสวง 08006 โยธวาทิต
1831 35095 วิชุดา วรรณวิลัย 060061 ตะกร้อ
1832 35096 สโรชา ขจรรุ่งแสงอรุณ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1833 35097 สุธีธิดา มะโนรินทร์ 03007 รักษ์ต้นไม้
1834 35098 สุพิชญา สุรินทร์ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1835 35099 อริสา จันแดง 03007 รักษ์ต้นไม้
1836 35100 อิระวดี ศรีบุญ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1837 35102 จิรเมธ กันทะไชย 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1838 35103 เจนภพ มูลทอง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1839 35104 ชาญวิทย์ ขวัญชูนุช 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1840 35105 ชิษณุพงศ์ วงศ์จันทร์ 08006 โยธวาทิต
1841 35106 ณัฐภูมิ แสนไพ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1842 35107 แทนคุณ จันทร์ปัญญา 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1843 35108 ธนวัฒน์ สมญาพรเจริญชัย 04017 180 IQ
1844 35109 นพทนน ปงปัญญายืน 08006 โยธวาทิต
1845 35110 ประภากร ปันสุรินทร์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1846 35111 ประมุข สุภาวงค์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1847 35112 พรเทพ บัวระพันธ์ 06001 กีฬาเปตอง
1848 35113 ภัควัฒน์ ปทุมมา 08006 โยธวาทิต
1849 35114 ภาคภูมิ ถาแก้ว 08006 โยธวาทิต
1850 35115 รัชเขตต์ กันเขี่ย 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1851 35116 วชิรวิทย์ เจริญกิจ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1852 35117 สมชาย เยอส่อ 060011 นักกีฬากรีฑา
1853 35118 อนันทวีป สิงห์แก้ว 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1854 35119 อภิวัฒน์ ชัยสวัสดิ์ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1855 35120 กัญญ์วรา อินธรรม 04001 จินตคณิต
1856 35121 กาญจนา จักรใจ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1857 35122 จิณห์นิภา​ นาเม็ง 04001 จินตคณิต
1858 35123 จุลชาติธิดา สุริยะไชย 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1859 35124 จุฬาลักษณ์ คำเงิน 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1860 35125 ณปภา มั่งคั่ง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1861 35126 ธัญชนก ทันยศ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1862 35127 นันธิดา กิกิ้ง 04001 จินตคณิต
1863 35128 นิรดา วรากุลพิชัย 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1864 35129 ปภิชญา ลือสุวรรณ์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1865 35130 พิมพ์ชนก ขัติยเนตร 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1866 35131 พุทธรักษา สุคำ 04001 จินตคณิต
1867 35132 ภัทราพร สันทราย 04001 จินตคณิต
1868 35133 ลัทธพร ชัยโส 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1869 35134 สุชานันท์ ศรีวิชัยมูล 04001 จินตคณิต
1870 35135 สุดารัตน์ ชวนนอก 04001 จินตคณิต
1871 35136 อชิรญาณ์ ปุระเสาร์ 04001 จินตคณิต
1872 35137 อาภัสรา ปุยคำ 04001 จินตคณิต
1873 35138 จิตติพัฒน์ ศักดิ์สิริวัฒน์ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1874 35139 เจษฎาภรณ์ สยนานนท์ 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1875 35140 ธัญวิชญ์ ธรรมวงศ์ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1876 35141 ปาราเมทร์ แสงแลบ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1877 35142 พชร เลือดน้ำโขง 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1878 35144 วันชนะ ไชยลังกา 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1879 35145 วีรภัทร เทพหาร 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1880 35146 ศุทธิกร ตะวันแสงทอง 02006 จิปาถะ
1881 35147 สิรวิชญ์ ยี่ภิญโญ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1882 35148 อานนท์ เรียมปวง 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1883 35149 กมลทิพย์ สิทธิเป็ง 04019 Sudoku
1884 35150 กัญญารัตน์ เชื้อเมืองพาน 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1885 35151 เขมิกา โชคนามเมือง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1886 35152 จันทณี คุ้มทรัพย์ 08006 โยธวาทิต
1887 35153 ณัฐธิชา ตาดำนิล 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1888 35154 ธัญจิรา ศิโรรัตน์วิศิษฐ์ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1889 35155 ธัญชนก มณีพรหม 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1890 35156 ธัญวรัตน์ มังคลาด 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1891 35157 ธันยพร ซาวคำเขตต์ 04019 Sudoku
1892 35158 นนทพร ชัยราชา 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1893 35159 นภา มูเซอ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1894 35160 นวรัตน์ วิงวอน 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1895 35161 นันทิชา มานะกิจ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1896 35162 นารีรัตน์ มีนตัน 14024 Spelling Club
1897 35163 นิพาดา เเก้วเทพ 14024 Spelling Club
1898 35164 บุษกล สุวรรณรงค์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1899 35165 ปภัสสร เครือสาร 08002 ศิลปะไทย
1900 35166 พีรดา นันตา 08002 ศิลปะไทย
1901 35167 รวิสรา แก้ววัง 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1902 35169 ราชิดา คำสุต๋า 06003 วอลเล่ย์บอล
1903 35170 วิชญาดา ทาคำ 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1904 35171 ศศิภา ชัยชนะ 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1905 35173 สุทาสินี สุขยวง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1906 35174 เอสรา เสกสันติสกุล 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1907 35175 กฤตยชญ์ อารีย์ 06006 บาสเกตบอล
1908 35176 กษิดิศ ไร่ลือคำ 05001 คำคม
1909 35177 กิตติทัช จุมปูจักร 060061 ตะกร้อ
1910 35178 กิติพัฒน์ แก้วสิงห์ 03001 ICT-DS Club
1911 35179 ชยากร สิงขร 07006 ห้องสมุด 3
1912 35180 ฐิติพันธ์ บุญปัญญาโรจน์ 06006 บาสเกตบอล
1913 35181 ณัฐกุล อิ่มดี 03001 ICT-DS Club
1914 35182 นพรัตน์ รุ้งดี 03001 ICT-DS Club
1915 35183 พิชญ์ศักดิ์ กระจ่างเลิศ 07006 ห้องสมุด 3
1916 35184 พีรพัฒน์ คีรีเเก้ว 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1917 35185 ภัทรนรินท์ มาลารัตน์ 03001 ICT-DS Club
1918 35186 ภูวนาจ บุญเลา 07006 ห้องสมุด 3
1919 35187 รัฐศาสตร์ อุ่นใจ 03001 ICT-DS Club
1920 35188 วัชระ เจริญศรี 03001 ICT-DS Club
1921 35189 วุฒิภัทร พรมเมือง 05001 คำคม
1922 35190 ศุภกานต์ ก้างออนตา 03001 ICT-DS Club
1923 35191 อชิรากรณ์ ติปะตึง 05001 คำคม
1924 35192 กัลยากร สมบูรณ์ชิต 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1925 35193 ชญานุตม์ ไชยลังกา 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1926 35194 ชนัญธิดา อนันทกาญจน์ 02006 จิปาถะ
1927 35195 ชนินาถ วงค์สาย 10002 Reading Reader
1928 35196 ชมพู่ มาเยอะ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1929 35197 ชมพูเนกต์ ทรัพย์ทวี 08002 ศิลปะไทย
1930 35198 ญานิกา เขื่อนเพชร 10002 Reading Reader
1931 35199 ฐิติพร ออละมูล 06006 บาสเกตบอล
1932 35200 ณัฐธิดา ทวีคุณ 02006 จิปาถะ
1933 35201 นุชรา มณีจันสุข 10002 Reading Reader
1934 35202 พิชญา แก้วคงธรรม 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1935 35203 ภัณฑิรา สังฆรัตน์ 08002 ศิลปะไทย
1936 35204 ภัทราพร คำดี 02006 จิปาถะ
1937 35205 มัทนาพร ปัญญาบุญ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1938 35206 วรัญญา ปงรังษี 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1939 35207 วราภรณ์ ใจฝันหวาน 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1940 35208 ศุภรัสมิ์ อินทัด 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1941 35209 สุชาดา ครุฑเพ็ชร 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1942 35210 สุนิต ยืนยงแสน 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1943 35211 อาภัสรา หมอกมืด 02006 จิปาถะ
1944 35212 กัญจน์พิลักษณ์ ดวงเงิน 12019 อนุรักษ์พลังงาน
1945 35213 กิตติวรรณ ฉอ้อนโฉม 05010 ห้องสมุด 2
1946 35214 คณิศร กวาวสนั่น 05001 คำคม
1947 35215 จรรยวรรธ สิมริวงษ์ 12019 อนุรักษ์พลังงาน
1948 35216 ณัฐภัทร สุริยะโชติ 05010 ห้องสมุด 2
1949 35217 ธนาณัติ ศิริโรจน์ 05001 คำคม
1950 35218 ธิติธัญญ์ ยะตา 08002 ศิลปะไทย
1951 35219 บรรณวิชญ์ จิระ 05001 คำคม
1952 35220 ปริพัฒน์ ทัพธานี 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1953 35221 ปิติชาติ เชื่อมสกุล 12019 อนุรักษ์พลังงาน
1954 35222 ภาณุวิชญ์ เตชะ 06003 วอลเล่ย์บอล
1955 35223 รชต มณีรัตน์ 05010 ห้องสมุด 2
1956 35224 รณพีร์ ใจจุมปา 08006 โยธวาทิต
1957 35225 เวธน์วศิน ธรรมขันธา 05010 ห้องสมุด 2
1958 35226 ศิลปชัย อินต๊ะ 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1959 35227 อนาวิล เทพศิริ 05010 ห้องสมุด 2
1960 35228 กัญญาณัฐ อินสุวรรณ์ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1961 35229 กัญญาพัชร อุ่นอารมย์ 08007 ดนตรีไทย
1962 35230 เกศดารินทร์ ค่ายคำ 05015 กวีเยาวชน
1963 35231 ชนัญญา แสนแปง 05015 กวีเยาวชน
1964 35232 ชิดชนก บุญโท 08006 โยธวาทิต
1965 35233 ณัฐกมล สลีสองสม 08001 ดนตรีสากล
1966 35234 รติญา จอมแสง 13001 ฟุตซอลหญิง
1967 35235 ธีรดา วงค์ษา 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1968 35236 นารีรัตน์ คำภีระ 05015 กวีเยาวชน
1969 35237 ปวีณ์นุช อินทร์ประยงค์ 05010 ห้องสมุด 2
1970 35238 พิมลพรรณ ธรรมดุษฎี 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1971 35239 แพรวนลิน เผ่าจิระศิลป์ชัย 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1972 35240 มาดีนา มายิด 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1973 35241 ลลิตา ตันเขียว 05015 กวีเยาวชน
1974 35242 วริศรา ปินจะ 05009 ห้องสมุด 1
1975 35243 วิรัณนฉัตร อินทแสน 08006 โยธวาทิต
1976 35244 ศศิกาญจน์ ใจสวัสดิ์ 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1977 35245 สุพัตตรา สามติ๊บ 08006 โยธวาทิต
1978 35246 สุมนต์ ยืนยงแสน 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1979 35247 อนันตญา ผุดสี 08002 ศิลปะไทย
1980 35248 กอบชัย โปธา 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1981 35249 ณัฐพล หมีบุรุษ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1982 35251 ทักษ์ดนัย ไลวรรณ์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1983 35252 ศิวกร กฤษณวรรณ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
1984 35253 กนกพร บุญมา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1985 35254 กัญญาวีร์ วงศ์เทวัญ 11012 การเมืองการปกครอง
1986 35255 กิตติญาภร ครอบครอง 11012 การเมืองการปกครอง
1987 35256 จิรัชญา จันทร์หนิ้ว 11012 การเมืองการปกครอง
1988 35257 ดาวลำพูน พินิจโคกกรวด 10008 English Games
1989 35258 ดาววรรณ ทาศักดิ์ 10014 Crossword
1990 35259 นันท์นภัส แสงจันทร์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1991 35260 น้ำทิพย์ ศรีกูลพระ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1992 35261 ปภาณิน ธนิกกุล 10008 English Games
1993 35262 พรรณพนัช สักลอ 10008 English Games
1994 35264 วรางคณา จันธิมา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1995 35265 ศรัญย่า อินตะสงค์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1996 35266 จิรายุส มะโนวัง 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
1997 35267 ณัฐพงศ์ สุวรรณมามูล 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
1998 35268 ตรีรัตน์ คำปัญญา 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1999 35269 เตชินท์ สิทธิยศ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2000 35270 ธีรภัทร์ ขวัญดี 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
2001 35271 พีรพงษ์ ศรีจุมปา 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
2002 35272 ภูเบศวร์ ศรีคำ 05005 ร้านหมอภาษา
2003 35273 ราเมศ เนาชมภู 03002 Model designer
2004 35274 วรภัทร วงศ์อำนาจ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2005 35275 ศุภกร ศรีจุมปา 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2006 35276 ชนาพร กองสอน 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
2007 35277 ชนิตา บุญทอง 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
2008 35278 สกาวรัตน์ สวัสดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
2009 35279 อารียา ลือศิริ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
2010 35280 กฤษฏา สง่าวงค์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2011 35283 ภัทรชนน ทวีวัฒนสมบูรณ์ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
2012 35284 กมลวรรณ แสงฝ้าย 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
2013 35285 กัญญารัตน์ ภักดีสกุลลี 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2014 35286 ชลนิภา อินหลี 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2015 35287 นิภาวรรณ ก้างยาง 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2016 35288 พิชชาพร นนทะโคตร 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2017 35289 ชโยดม ทิวาไชยวงค์ 09002 ภาษาจีน
2018 35290 ฐิติพงศ์ สุวรรณ์ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
2019 35291 ธีนากร อาเคอ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
2020 35292 สุทธิพงษ์ ยีบื่อ 09002 ภาษาจีน
2021 35293 กัลยา พันยาวงค์ 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
2022 35294 จอย ยี่ยู 10020 Calligraphy Club
2023 35295 จิรปาณ มาไกล 05012 กระดาษสร้างสรรค์
2024 35296 ณัฏฐรินีย์ เขื่อนคำ 06003 วอลเล่ย์บอล
2025 35297 ตามตะวัน ชุมภูรัตน์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
2026 35298 ธารารัตน์ อินธิยา 09002 ภาษาจีน
2027 35299 นันณภัทร สิงห์แก้ว 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
2028 35300 หมี่ฉู่ มาเยอะ 09002 ภาษาจีน
2029 35301 ปาริชาติ ภัทรอนุวงศ์ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
2030 35302 ปิยะธิดา บัวถา 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2031 35303 พัชราภา ปัญญาดี 05012 กระดาษสร้างสรรค์
2032 35304 พิมพ์ชนก จรูญโกศลสวัสดิ์ 09002 ภาษาจีน
2033 35306 อาแตะ วุ่ยเค่อ 09002 ภาษาจีน
2034 35307 ชนสรณ์ ศรีจันทร์ 07006 ห้องสมุด 3
2035 35308 เมธาสิทธิ์ เหมราช 04006 การเทรดออนไลน์
2036 35309 วายุภักษ์ นุกิจอนันต์ 10011 Skit
2037 35310 ดวงพร วงศ์เเก้ว 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
2038 35311 นราทิพย์ กันติ๊บ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
2039 35312 นัทธมน เมืองมูล 09011 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย
2040 35313 สลิลทิพย์ อุตสาสาร 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
2041 35314 อินทิรา ปิ่นสกล 10011 Skit
2042 35315 กฤษณพงศ์ วงค์ษา 11013 กฎหมายน่ารู้
2043 35316 ชินภัทร บุญกาศ 08007 ดนตรีไทย
2044 35317 พิพัฒน์พงษ์ ชุ่มมะโน 11013 กฎหมายน่ารู้
2045 35318 เจสเซียน ทัม 10013 English on Tour
2046 35319 ณัฐรินีย์ รัชตะศิลปิน 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
2047 35320 ปิ่นชุตา กองแก้ว 11001 ตุลาการน้อย
2048 35321 สตรีรัตน์ ธาวงค์ 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
2049 35322 กฤติมา ศิโรจน์ไวทย์ธนัน 10008 English Games
2050 35323 ธนาวุฒิ จันทร์ทอง 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2051 35324 ธัญพิสิฐ แก้วคำ 060061 ตะกร้อ
2052 35325 พิรุณพร เรือนทอง 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
2053 35326 มยุรฉัตร เพิ่มสุข 080012 ขับร้องประสานเสียง
2054 35327 รมณีย์ สุคนธา 05005 ร้านหมอภาษา
2055 35328 วันเพ็ญ แสนพอ 060061 ตะกร้อ
2056 35329 วาสนาพร จะแฮ 08007 ดนตรีไทย
2057 35330 วรพันธ์ ไชยประเสริฐ 06004 ฟุตซอลชาย
2058 35331 ดลยา คำเมทา 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
2059 35332 ธันย์ชนก อิ่นคำ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
2060 35333 ชมนพร บุญเก่ง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
2061 35334 อภิวิชญ์ ไชยชมภู 08002 ศิลปะไทย
2062 35335 พิมพ์ญาดา ฟูด้วง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
2063 35336 กรรณิการ์ ชัยภูมิ 08006 โยธวาทิต
2064 35337 ปารเมศ ศรีปัญญา 06006 บาสเกตบอล
2065 35338 ธนิสร เดชขจร 07006 ห้องสมุด 3
2066 35339 สุวรรณภูมิ เจริญพล 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2067 35340 ชนกานต์ ธิแก้ว 05015 กวีเยาวชน
2068 35341 กัญชรส เรือนทอง 05015 กวีเยาวชน
2069 35342 ภัทรดนัย ไชยา 12019 อนุรักษ์พลังงาน
2070 35344 จักรพรรดิ บั้งเงิน 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
2071 35345 ภัทรวดี ใจชุ่ม 07001 วัยรุ่น วัยใส
2072 35347 กัลยรัตน์ วรวิทยพิทยา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
2073 35348 นริสรา แซ่หลี 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
2074 35349 กรฤศณะ เสร็จอิน 11013 กฎหมายน่ารู้
2075 35350 กนกธร พรมตัน 05005 ร้านหมอภาษา
2076 35351 ธนภัทร สมศรี 06003 วอลเล่ย์บอล
2077 35352 หทัยรัตน์ ฟูฟอง 05005 ร้านหมอภาษา
2078 35353 รัตนา พูเบียะ 09011 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย
2079 35354 นิชดา รักพ่อ 07001 วัยรุ่น วัยใส
2080 35355 ญาณี แซ่ย่าง 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2081 35356 นฤมล สุยะ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2082 35357 ศิริวรรณ ผลประเสริฐ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2083 35358 กฤตมุข ดอกพิกุล 05015 กวีเยาวชน
2084 35359 ธนิสสร พรหมวะนา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
2085 35361 ชยานันต์ บัวบาน 07002 ชวนคิด ชวนทำ
2086 35362 ธนัญชญา ศุทธิเกียรติ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
2087 35363 ณัฐกัญญา บัณฑิตภูริทัต 04024 หมากรุก หมากฮอส
2088 35367 พิมลพรรณ ปัญญาวิชา 08007 ดนตรีไทย
2089 35369 พฤกษ์ เชยบาน 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
2090 35370 อิศรินทรา โกเสนตอ 08007 ดนตรีไทย
2091 35371 จารุกิตต์ อาจคำ 08001 ดนตรีสากล
2092 35372 กฤตนน เมืองแก้ว 06004 ฟุตซอลชาย
2093 35373 จิตติพัฒน์ นาคพิพัฒน์ 04001 จินตคณิต
2094 35374 ชิดชนก หินเขียว 03001 ICT-DS Club
2095 35375 ชุติพนธ์ บุญเรือง 06004 ฟุตซอลชาย
2096 35376 พรรณิดา ชุมศรี 11019 ครอสติสตริสตัส
2097 35377 ณัฐนันท์ ถึงกาศ 06004 ฟุตซอลชาย
2098 35378 ธฤต กอตระกูลสิน 06004 ฟุตซอลชาย
2099 35379 ธีรพัฒน์ จินดาธรรม 04024 หมากรุก หมากฮอส
2100 35380 นรเศรษฐ์ พรมเสน 04024 หมากรุก หมากฮอส
2101 35381 ปัณณวิชญ์ ธีรนันท์พัฒธน 06004 ฟุตซอลชาย
2102 35383 ภาคิน สลีสองสม 06004 ฟุตซอลชาย
2103 35384 กนกนารา เพียงแก้ว 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2104 35385 กัลยรัตน์ แสนคำหล่อ 080012 ขับร้องประสานเสียง
2105 35386 จิณห์จุฑา จันทร์แสง 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
2106 35387 ชนากานต์ อายุยืน 11019 ครอสติสตริสตัส
2107 35388 ฑิฐติมา บำเพ็ญ 10009 English is fun
2108 35389 ณัฐธิดา สารใจ 04001 จินตคณิต
2109 35390 ปรียวิชญา กันทะเตียน 11019 ครอสติสตริสตัส
2110 35391 ณิชนันทน์ มีลาภ 11019 ครอสติสตริสตัส
2111 35392 ณิชาภา กาจีนะ 080012 ขับร้องประสานเสียง
2112 35393 เบญญาพัชร์ ข้าวก่ำ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2113 35394 พิมพ์มาดา จำรัส 11019 ครอสติสตริสตัส
2114 35395 พิมพลอย อสุพล 080012 ขับร้องประสานเสียง
2115 35396 วริศรา ใจแก้ว 04017 180 IQ
2116 35397 วริสรา รักเดช 080012 ขับร้องประสานเสียง
2117 35398 วิภารัศมิ์ ธะนะวงศ์ 04017 180 IQ
2118 35399 วิมลสิริ ยอดสง่า 04017 180 IQ
2119 35400 หฤทัย ไชยแก้ว 080012 ขับร้องประสานเสียง
2120 35401 อภิสุตา สุขรี่ 03001 ICT-DS Club
2121 35402 กนกธร อินทฉิม 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2122 35403 ชิธวัจน์ ศรีเวชชานนท์ 05010 ห้องสมุด 2
2123 35404 ณัฐกิตต์ ศรีบุญเรือง 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2124 35405 ธรรมธัช แสงจันทร์ 05010 ห้องสมุด 2
2125 35406 ธีรพงศ์ ไชยรัตน์ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2126 35407 นนทพัทธุ์ มูลเรือน 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2127 35408 ปวริศร ศรีเลิศ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2128 35409 ภัทรดนัย เทโวขัติย์ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2129 35410 ภูตะวัน มีประไพ 05010 ห้องสมุด 2
2130 35411 ศิวกร อินต๊ะวงค์ 05010 ห้องสมุด 2
2131 35412 กชพร หิรัญญวิภาดา 05010 ห้องสมุด 2
2132 35413 วรชาติ ใสส่อง 05010 ห้องสมุด 2
2133 35414 กานต์ณิชา คีลาวงค์ 12014 คนรักแคตตัส
2134 35415 ขวัญชนก ไชยศรี 080013 coverdance
2135 35416 กนกวรรณ แก้วกุล 05010 ห้องสมุด 2
2136 35417 ธัญญ์นลิน ศุภสังขพันธุ์ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2137 35418 ธัญรดี ภิญโญ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2138 35419 นันทิยา พักเสน 04017 180 IQ
2139 35420 นีราพร ขุนซาง 12014 คนรักแคตตัส
2140 35421 ปภาวรินท์ ผ่องใส 03002 Model designer
2141 35422 ปริณดาพร เสวานนท์ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2142 35423 เพ็ญนภา บุญเกิด 08007 ดนตรีไทย
2143 35424 เพียงฟ้า สงบ 10009 English is fun
2144 35425 ภิรมณ สุขเมือง 06006 บาสเกตบอล
2145 35426 ภูริชญา นันต๊ะภาพ 10009 English is fun
2146 35427 วรัทยา ตันติยานนท์ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2147 35428 วิยะดา แก้วนาติ๊บ 03002 Model designer
2148 35429 สุนิษา ศรีนาวา 080012 ขับร้องประสานเสียง
2149 35430 ธมลวรรณ จิตรคำ 12014 คนรักแคตตัส
2150 35431 หิรัณยา ติ๊บโคตร 12014 คนรักแคตตัส
2151 35432 เคอิตะ ฮิระอิ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2152 35433 จิรสิน เพอะละ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2153 35434 จุนตะ ฮิระอิ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2154 35435 ชยทัต ทองยากลั่น 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2155 35436 บัญฑิตา ยอดกลิ่น 04001 จินตคณิต
2156 35437 นรภัทร บูรณ์ปอง 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2157 35438 ปรัตถกร เฟื่องสท้าน 04017 180 IQ
2158 35439 สิริชัย เเจ้งไพร 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2159 35440 อดิเทพ วงสลี 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2160 35441 อภิรักษ์ ดะระสิริ 04017 180 IQ
2161 35442 กฤติกานต์ อภิวงษ์ษา 04017 180 IQ
2162 35443 กฤติญา มหาวรรณ์ 04017 180 IQ
2163 35444 กัลยรัตน์ มะโนคำ 04017 180 IQ
2164 35445 จิรัญชยา จันต๊ะนาเขต 13001 ฟุตซอลหญิง
2165 35446 ชนัญพร วงค์ษา 13001 ฟุตซอลหญิง
2166 35447 ณัชชา อ่วมสั้น 04001 จินตคณิต
2167 35448 ทิพย์น้ำค้าง ญาณภารุจิสรรค์ 08007 ดนตรีไทย
2168 35449 นันท์ธีรา คำภูลา 04001 จินตคณิต
2169 35450 ปัทมา นันตา 04001 จินตคณิต
2170 35451 พัชรวัลย์ ตระกูลชัย 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2171 35452 พัชรีวรรณ ข้าวก่ำ 04017 180 IQ
2172 35453 ไพลิน ดวงสุวรรณ์ 04001 จินตคณิต
2173 35454 ภัทราพร ศรีภูธร 08007 ดนตรีไทย
2174 35456 ลลิตา ไลวรรณ์ 02004 งานประดิษฐ์
2175 35457 วาเศรษฐี หมั่นดี 04001 จินตคณิต
2176 35458 วิชญาดา ใจยปอน 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2177 35459 ศศิราวรรณ วรรณมณี 04017 180 IQ
2178 35460 ศุภวดี ใจวรณ์ 04017 180 IQ
2179 35461 อรอนงค์ ทวีสุข 04017 180 IQ
2180 35462 ธนบรรณ น้อยพุฒ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
2181 35463 พัดเมฆ เตชะตน 14004 Spoken poetry
2182 35464 เพชรตัดเพชร มุสิกสาร 08006 โยธวาทิต
2183 35465 กัลยดา สายพูนคำ 13001 ฟุตซอลหญิง
2184 35466 เกสรา นาแด่ 07006 ห้องสมุด 3
2185 35467 เจสสิก้า อลิซาเบธ เเซนเดอร์ 14020 Lanna Club
2186 35468 ชนันภรณ์ อุดมปละ 14005 Film Viewing-Eng-Language
2187 35469 ชุติกาญจน์ ทับมาโนช 14005 Film Viewing-Eng-Language
2188 35470 ซึคิมิ เอคิ 14005 Film Viewing-Eng-Language
2189 35471 ณัฎฐ์ชฎา คำดี 07006 ห้องสมุด 3
2190 35472 ณัฏฐณิชา มงคลเทพ 13001 ฟุตซอลหญิง
2191 35473 ณัฐณิชา ชมภูเขา 14004 Spoken poetry
2192 35474 ณิชมน บำเพ็ญอยู่ 10005 Singing English Song
2193 35475 ธัญพิชชา ซาวพา 14005 Film Viewing-Eng-Language
2194 35476 ธัญสุดา ต๊ะน้อย 14005 Film Viewing-Eng-Language
2195 35477 บุษกร กองฟู 14020 Lanna Club
2196 35478 ปรีดิ์รติ ฉิมประเสริฐ 07006 ห้องสมุด 3
2197 35479 ปารณีย์ อินต๊ะเนตร 14005 Film Viewing-Eng-Language
2198 35480 ปารวี ใจดี 07006 ห้องสมุด 3
2199 35481 พลอยเจียระไน ตุ้ยต๋า 14005 Film Viewing-Eng-Language
2200 35482 พิมพิศา เบียงก่า 14005 Film Viewing-Eng-Language
2201 35483 มินตรา เจริญสุข 08006 โยธวาทิต
2202 35484 ศศินันท์ พิชญะภิวัฒน์ 14005 Film Viewing-Eng-Language
2203 35485 สรัลชนา นันชัย 13001 ฟุตซอลหญิง
2204 35486 สิริยากร พรหมเสน 13001 ฟุตซอลหญิง
2205 35487 อริยา กันศรีเวียง 13001 ฟุตซอลหญิง
2206 35488 อริสา หลวงสุภา 08006 โยธวาทิต
2207 35489 อลิเซียอ้ายลี่ หลิม 07006 ห้องสมุด 3
2208 35490 แอสลีน เซียวเจีย วอง 14005 Film Viewing-Eng