ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

คอมพิวเตอร์
ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ


ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ
 

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ


ตรวจสอบ/ล็อกอินเข้าสู่ระบบ

เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน



สำหรับม.ต้น

สำหรับม.ปลาย


รหัสชุมนุมภาคเรียนที่พ.ศ.ชื่อชุมนุมอาจารย์อาจารย์อาจารย์สถานที่รายละเอียด จำนวนที่เปิดรับจำนวนนักเรียนที่สมัครเข้ามา เงื่อนไข
0200112563บัญชี02001 71220 6 นักเรียน ม 4.7
0200212563ร่วมด้วยช่วยกัน02002 35 37 ทุกระดับ
0200412563งานประดิษฐ์02004 71320 19 ม.ต้น
0200612563จิปาถะ02006 07003 71130 31 ม.ต้น
0200712563นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 202007 50 39 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
0200812563นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 302008 50 49 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
0300112563ICT-DS Club03001 33215 16 ม.ต้น
0300212563Model designer03002 33120 18 ทุกระดับ
0300312563ICT-DS Club03003 33215 12 ม.ปลาย
0300412563คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์03004 32218 18 ม.ต้น -ม.ปลาย
0300512563สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์03005 04012 04025 17 14 นักเรียนที่ผ่านการคัดเลือกโอลิมปิกคอม
0300712563รักษ์ต้นไม้03007 33622 22 ทุกระดับ
0300812563สนุกคิด kidbrigth03008 33715 0 ม.ปลาย
0400112563จินตคณิต04001 04022 52540 23 ม.ต้น
0400212563สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์04002 04008 04023 ห้องไร้พรมแดน21 19 นักเรียนที่ผ่านการคัดเลือกโอลิมปิกคณิตศาสตร์
0400312563A-math04003 52721 21 ม.ต้น 10 คน ม.ปลาย 10 คน
0400412563อาสายุวกาชาด04004 52670 39 นักเรียน ม 5.2 และ ม 6.4
0400612563การเทรดออนไลน์04006 20 2 ม.ปลาย
0400912563คณิตศาสตร์หรรษา04009 04011 52440 24 ม.ปลาย
0401012563Gifted Math04010 04013 53840 21 นักเรียน Gifted Math
0401412563GSP04014 52140 12 ม.ต้น 20 คน ม.ปลาย 20 คน
0401512563ตอบปัญหาคณิตศาสตร์04015 20 1 ม.ต้นหญิง
0401612563Math Project04016 04021 52230 30 ทุกระดับ
0401712563180 IQ04017 53720 20 ม.ต้น
0401912563Sudoku04019 52320 13 ม.ต้น 10 คน ม.ปลาย 10 คน
0402412563หมากรุก หมากฮอส04024 04026 53640 45 ม.ต้น 20 คน ม.ปลาย 20 คน
0500112563คำคม05001 05011 40 28 ทุกระดับ
0500412563คุ้มครองผู้บริโภค05004 05017 40 11 ม.ต้น 20 คน ม.ปลาย 20 คน
0500512563ร้านหมอภาษา05005 20 20 ทุกระดับ
0500612563ยุวชนดำรงฯ อาสา05006 30 18 ทุกระดับ
0500712563ภาษาสื่อสร้างสรรค์05007 20 19 ทุกระดับ
0500812563นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-305008 50 29 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
0500912563ห้องสมุด 105009 20 27 ทุกระดับ
0501012563ห้องสมุด 205010 20 23 ทุกระดับ
0501212563กระดาษสร้างสรรค์05012 20 20 ทุกระดับ
0501312563DIY ลูกปัด05013 20 20 ทุกระดับ
0501412563วัยรุ่น วัยใส05014 20 20 ม.ต้น
0501512563กวีเยาวชน05015 20 16 ทุกระดับ
0501612563ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ05016 37 37 ทุกระดับ
0600112563กีฬาเปตอง06001 ห้องพละศึกษา30 19 ทุกระดับ
06001112563นักกีฬากรีฑา060011 ห้องพละศึกษา30 27 นักกีฬา
0600212563แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน06002 ศูนย์เพื่อนใจวัยรุ่น50 55 ทุกระดับ
0600312563วอลเล่ย์บอล06003 สนามวอลเล่ย์บอล40 25 นักกีฬา
0600412563ฟุตซอลชาย06004 15005 สนามฟุตซอล40 37 นักกีฬา
0600512563กรีฑาเพื่อสุขภาพ06005 40 28 ทุกระดับ
0600612563บาสเกตบอล06006 สนามบาส50 45 นักกีฬา
06006112563ตะกร้อ060061 สนามตะกร้อ40 36 นักกีฬา
0700112563วัยรุ่น วัยใส07001 07005 ห้องแนะแนว20 19 นักเรียนหญิง ม.ปลาย
0700212563ชวนคิด ชวนทำ07002 โรงอาหาร40 39 ม.ปลาย
0700612563ห้องสมุด 307006 ห้องสมุด41 42 ทุกระดับ
0800112563ดนตรีสากล08001 ห้องดนตรี20 20 ทุกระดับและมีความตั้งใจ
08001212563ขับร้องประสานเสียง080012 ห้องดนตรี80 79 มีความตั้งใจ
08001312563coverdance080013 ห้องดนตรี30 27 มีความตั้งใจ
08001412563Creative thai dance080014 ห้องดนตรี20 11 มีความตั้งใจ
0800212563ศิลปะไทย08002 ห้องศิลปะ32 32 ทุกระดับและมีความสนใจ
0800312563ดนตรีพื้นเมือง08003 เรือนพิพิธภัณฑ์60 39 เล่นดนตรีได้
0800512563นาฏศิลป์ไทย08005 ห้องนาฏศิลป์40 32 ทุกระดับและมีใจรัก
0800612563โยธวาทิต08006 ห้องดนตรี60 59 ทุกระดับและมีใจรัก
0800712563ดนตรีไทย08007 ห้องดนตรีไทย60 51 สนใจและเล่นดนตรีได้
0900112563ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น09001 54330 11 นักเรียน ม.6
0900212563ภาษาจีน09002 54730 13 นักเรียน ม 5.10 และ ม 6.10
0900312563ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ09003 13003 53260 45 นักเรียน ม 5.9 และ ม 6.9
0900512563ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย09005 20 17 ม.ปลาย
0900612563ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น09006 54130 30 ม.ต้น
0900912563ภาษาฝรั่งเศสหรรษา09009 53330 30 ม.ต้น
0901012563วัฒนธรรมภาษาจีน09010 13007 54641 41 ม.ปลาย
0901112563ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย09011 54230 5 ม.ปลาย
1000212563Reading Reader10002 20 5 ทุกระดับ
1000312563ห้องสมุด 410003 10017 20 19 ทุกระดับ
1000512563Singing English Song10005 10023 30 23 ทุกระดับ
1000612563ออเคสตร้า10006 10007 20 1 ทุกระดับ
1000812563English Games10008 20 9 ม.ปลาย
1000912563English is fun10009 10 4 ม.1
1001112563Skit10011 15 5 ม.ปลาย
1001212563คำศัพท์ภาษาอังกฤษ10012 20 6 ม.6
1001312563English on Tour10013 20 13 ม.ปลาย
1001412563Crossword10014 20 22 ทุกระดับ
1001512563Critical Reading10015 20 5 ม.ปลาย
1001612563Everyday English10016 20 3 ทุกระดับ
1001812563Learn English from movie10018 20 12 ม.ปลาย
1002012563Calligraphy Club10020 20 7 ม.ปลาย
1002112563skit ละครสั้น10021 10 8 ม.ต้น
1100112563ตุลาการน้อย11001 20 4 ม.ปลาย
1100312563มารยาทไทย ม.ต้น11003 11017 ศาลาดำรงธรรม20 26 ม.ต้น
1100912563สรภัญญะพัฒนาจิต11009 11015 30 23 ทุกระดับ
1101012563เจียงฮายหรรษา11010 30 25 ม.ปลาย
1101112563เศรษฐกิจพอเพียง11011 50 32 ทุกระดับ
1101212563การเมืองการปกครอง11012 20 19 ม.ปลาย
1101312563กฎหมายน่ารู้11013 11014 30 13 ม.ปลาย
1101612563สื่อสร้างสรรค์11016 11020 40 3 ม.ต้น-ม.ปลาย
1101812563รักษ์สิ่งแวดล้อม11018 20 19 ม.ต้น
1101912563ครอสติสตริสตัส11019 42120 12 ทุกระดับ
1200112563รักษ์เคมี12001 63415 14 ม.ปลาย
1200212563โอลิมปิกฟิสิกส์12002 62315 1 นักเรียน ม.4
1200312563เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน12003 ห้องพยาบาล59 59 ทุกระดับ
1200512563สนุกวิทย์พิชิตโจทย์12005 ห้องอำนวยการ20 9 นักเรียน ม.2
1200612563Gifted ชีววิทยา12006 12016 64430 18 ม.ปลาย
1200712563นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 112007 50 44 นักศึกษาวิชาทหารชั้นปีที่ 1
1200912563ฟิสิกส์12009 62720 10 ม.ปลาย
1201012563เพาะพันธุ์ปัญญา12010 64724 24 ม.ปลาย
1201112563ภาวะผู้นำในโรงเรียน12011 ห้องสภานักเรียน40 36 ม.5-ม.6
1201212563สนุกกับฟิสิกส์12012 12023 62150 49 ม.4-ม.5
1201312563เคมี ม.612013 63110 9 ม.ปลาย
1201412563คนรักแคตตัส12014 64519 19 ทุกระดับ
1201512563สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน12015 ชั้นล่างอาคาร 620 20 ทุกระดับ
1201712563โอลิมปิกดาราศาสตร์12017 16 14 นักเรียนที่ผ่านการคัดเลือกโอลิมปิกดาราศาสตร์
1201912563อนุรักษ์พลังงาน12019 63510 4 ม.ปลาย
1202012563เคมี ม.612020 63110 8 ม.ปลาย
1202112563Science by Minecraft12021 12025 33330 31 ม.ต้น
1202212563วิทย์สานฝันสู่มหาลัย12022 63320 19 ม.ปลาย
1202412563สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์12024 62220 19 ม.ต้น
1202612563โอลิมปิกเคมี12026 63830 11 ม.ปลาย
1202712563สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์12027 63220 13 ม.ต้น
1300112563ฟุตซอลหญิง13001 สนามฟุตซอล30 29 นักกีฬา
1400412563Spoken poetry14004 20 3 นักเรียน MEP หรือ ม.ปลาย
1400512563Film Viewing-Eng-Language14005 12 9 นักเรียน MEP หรือ ม.ปลาย
1401912563Math+Science club14019 20 20 นักเรียน MEP
1402012563Lanna Club14020 15 5 นักเรียน MEP หรือ ม.ต้น
1402412563Spelling Club14024 15 4 นักเรียน MEP
1402512563Movie Interpretation Club14025 15 10 นักเรียน MEP หรือนักเรียน ม.ปลาย
1500412563ศิลป์สร้างชีพ15004 81160 58 สนใจจริง

ลำดับ รหัสนักเรียน ชื่อ สกุล รหัสชุมนุม ชื่อชุมนุม
1 32367 ชิษณุพงศ์ มณีรัตน์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
2 32368 ณฐนนท ไชยลังกา 12012 สนุกกับฟิสิกส์
3 32369 ณัฏฐกิตติ์ ชาวลี้เเสน 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
4 32370 ธิเบศ หมื่นอ้าย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
5 32371 น้ำหนึ่ง อินทสนธิ์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
6 32373 พงศกร สวยสม 12012 สนุกกับฟิสิกส์
7 32374 ศุภกร เจริญสุข 12012 สนุกกับฟิสิกส์
8 32375 ศุภกิจ บุญพยนต์ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
9 32376 หัตถโกวิทย์ หัตถกอง 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
10 32377 อรรถพงษ์ อินต๊ะ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
11 32378 อลงกรณ์ จันทร์อุดร 080012 ขับร้องประสานเสียง
12 32379 กานต์ธิดา ไชยรังษี 06003 วอลเล่ย์บอล
13 32380 จิรัชญา ปงธิยา 11010 เจียงฮายหรรษา
14 32381 ชนิภรณ์ ฉัน 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
15 32382 ญาณิศา จันทร์ฝาย 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
16 32383 ฐิติมา ภาคำ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
17 32384 ณัฐพร ตาวงศ์ 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
18 32385 ธันยพร เตียวสถาพร 12012 สนุกกับฟิสิกส์
19 32386 นุชวรา กันธะวิเร 11010 เจียงฮายหรรษา
20 32387 บัณฑิตา ศรีพรม 11010 เจียงฮายหรรษา
21 32389 ปาลิตา ดาพะโย 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
22 32390 ปิยธิดา คำงาม 080012 ขับร้องประสานเสียง
23 32391 พชรพร รักพ่วง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
24 32393 พรไพลิน สุขเกษม 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
25 32394 พรลาภิณ หล้าอินถา 11010 เจียงฮายหรรษา
26 32395 พิมพา เสือบางพระ 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
27 32396 พัชรินทร์ อนันตวรพจน์ 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
28 32397 ภัครมัย ไทยโกษา 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
29 32398 มาริษา วงค์เขียว 11010 เจียงฮายหรรษา
30 32399 ยุวธิดา บัวทอง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
31 32401 วรันธร ตั๋นเปี้ย 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
32 32402 ศิรินภา อุดกลิ้ง 080012 ขับร้องประสานเสียง
33 32405 อังค์วรา ช่วยสระนอก 11010 เจียงฮายหรรษา
34 32406 อาทิตยา แสงคำ 11010 เจียงฮายหรรษา
35 32409 ธชภพ ศิริ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
36 32411 ชนาธิป ดะราศิริ 080012 ขับร้องประสานเสียง
37 32413 ณัฐพัชร รักกะเปา 11010 เจียงฮายหรรษา
38 32414 ณัฐวุฒิ ดอนเลย 12009 ฟิสิกส์
39 32415 ดิศฐนันท์ พรมแจ้ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
40 32418 ธนบูลย์ ชัยภูวนารถ 07006 ห้องสมุด 3
41 32419 ธนพล เขื่อนแปด 080012 ขับร้องประสานเสียง
42 32420 ธรรมชาติ ธรรมจักร์ 12009 ฟิสิกส์
43 32422 วลัญช์ เขียวขอม 10013 English on Tour
44 32423 อภิสิทธิ์ สงวนสิทธิ์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
45 32424 กัญญาพัชร ยศสนิท 12013 เคมี ม.6
46 32425 จิรัชญา สิงห์เชื้อ 12013 เคมี ม.6
47 32427 ณัฐมล ดีภา 04010 Gifted Math
48 32429 ติชิลา พันธุ์สุภะ 10013 English on Tour
49 32431 ธีร์ธิดา เลาดี 04010 Gifted Math
50 32433 เนตรนภา ศรีรักษา 04010 Gifted Math
51 32435 รุ่งทิวา ปัญญางาม 12006 Gifted ชีววิทยา
52 32436 วรนุช กันสีชา 12013 เคมี ม.6
53 32437 วรรณทิวา ใจยะ 10013 English on Tour
54 32438 วิภาลักษณ์ จันต๊ะมาศ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
55 32439 วิราวรรณ มาเยอะ 12013 เคมี ม.6
56 32440 ศรุตา บุญมา 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
57 32441 ศักยพร เบเหมี่ยทู 12012 สนุกกับฟิสิกส์
58 32442 ศิริรัตน์ รินพล 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
59 32443 สิริภัทร สิทธิสงคราม 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
60 32444 สุวิมล โสวรรณา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
61 32446 อุบลวรรณ เลอสิน 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
62 32447 กฤตยชญ์ ไชยวงค์ 04010 Gifted Math
63 32448 จักรินทร์ ใจฟู 10013 English on Tour
64 32451 ธีริน จิตถา 03003 ICT-DS Club
65 32452 พิชญะ ทองอารีย์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
66 32453 พิทักษ์พงศ์ ศรีจุมปา 03003 ICT-DS Club
67 32454 ภาณุพงศ์ จำปาชัย 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
68 32455 ภูมิพัฒน์ จิณทะจิตต์ 09002 ภาษาจีน
69 32456 มาหมัดยาเเบรนด์ โพธิ์ศรี 12020 เคมี ม.6
70 32457 ศุภณัฐ เหมือยมะโน 03003 ICT-DS Club
71 32459 กนกลักษณ์ พรหมมินทร์ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
72 32461 กมลชนก นิลสวิท 08003 ดนตรีพื้นเมือง
73 32462 กัลยารัตน์ แสงไทย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
74 32463 จิรภัทร์ น้อยสร้อย 15004 ศิลป์สร้างชีพ
75 32464 จิรภิญญา สมฝั้น 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
76 32466 ชุติกาญจน์ วงศ์ใหญ่ 04010 Gifted Math
77 32467 ธนภรณ์ จักรักษา 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
78 32468 นภัสนันท์ แก้วจันทร์ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
79 32470 ปาลิดา ภิระบรรณ์ 04010 Gifted Math
80 32471 พัชรินทร์ ชุ่มมะโน 04004 อาสายุวกาชาด
81 32472 พิกุลทอง โพธิ์สุพรรณ์ 12006 Gifted ชีววิทยา
82 32474 พิมพ์มาดา ดวงสุดา 08007 ดนตรีไทย
83 32475 ภัทรวรรณ สมศักดิ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
84 32477 รับพร ดวงงา 07006 ห้องสมุด 3
85 32479 ศิริกร วงษ์จันทร์ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
86 32480 ศิริญาภรณ์ ปั้นรูป 12006 Gifted ชีววิทยา
87 32481 สิรภัทร เภตรา 07002 ชวนคิด ชวนทำ
88 32483 อดิศา สุภาวรรณ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
89 32484 อัญชสา ศรีเมือง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
90 32485 อาทิตยา จันทร์ลือ 08007 ดนตรีไทย
91 32486 อารีย์ ซื่อตระกูล 04004 อาสายุวกาชาด
92 32487 เจษฎาพงษ์ ตันชัยสิริมณีกุล 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
93 32489 ภานุวิชญ์ ดวงสนิท 03003 ICT-DS Club
94 32491 กนกพร บุญเรือง 04010 Gifted Math
95 32492 กนกภัทร ออละมูล 10011 Skit
96 32493 กัญญ์ชิสา ไชยประเสริฐ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
97 32495 ญูถิกา ทรินทร์ 10011 Skit
98 32496 ทัญกมณ นามวงศ์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
99 32497 ธัญสุดา ณ เชียงใหม่ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
100 32498 นงนภัส สุรินทร์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
101 32499 นชา สกุลมีทรัพย์ 05015 กวีเยาวชน
102 32501 ประภัสสร ร่วมชาติ 080012 ขับร้องประสานเสียง
103 32502 ปวิชญา บุญสูง 07002 ชวนคิด ชวนทำ
104 32503 ปารมี ปัณราช 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
105 32504 ปีร์รดา อินมาก 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
106 32506 พรนภัส กันทะเตียน 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
107 32507 พรรภษา เอื้อนอ้อย 07006 ห้องสมุด 3
108 32509 ภารดี สลีสองสม 04010 Gifted Math
109 32511 ลักษิกา ก๋าแก้ว 10013 English on Tour
110 32512 ศรัณญพร สำราญดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
111 32513 สุชาดา ทิพย์สุภา 10016 Everyday English
112 32516 อารียา ทาวา 04004 อาสายุวกาชาด
113 32573 ณัฐชนน ปวงจันทร์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
114 32576 ธนวัฒน์ สิงห์จักร์ 060011 นักกีฬากรีฑา
115 32585 วชิรพล หงษ์หิน 03003 ICT-DS Club
116 32587 ดนัยณัฏฐ์ อาโน 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
117 32591 จิราพร สายวงค์ฝั้น 06003 วอลเล่ย์บอล
118 32592 ซอลิฮะห์ กสิวรรณ์ 05015 กวีเยาวชน
119 32594 ณัฐธิดา เสาร์สุวรรณ์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
120 32595 เทวนาถ อรรถไพบูลย์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
121 32596 ธิดาพร ติ๊บสีบุตร 07002 ชวนคิด ชวนทำ
122 32597 เบญจลักษณ์ ชัยวราวุฒิ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
123 32598 ปิยะธิดา เขตบุญไสย 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
124 32599 ผลิตา แสนใจ 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
125 32600 พิธุนิภา เกตุดำ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
126 32601 พิมพ์พร คำสม 07002 ชวนคิด ชวนทำ
127 32603 รัตติยาพร อุดมพันธ์ 11010 เจียงฮายหรรษา
128 32607 สุพิชฌาย์ ศรีมา 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
129 32609 ฉัฐณัฐ ชลรัชพงศ์ 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
130 32610 ณัฏฐชัย ถาวะละ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
131 32612 กิตติกร คำเมือง 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
132 32614 คณิน คำพงษ์ 04003 A-math
133 32617 เจษฎากร บัวนาค 03003 ICT-DS Club
134 32621 นวมินทร์ วันดี 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
135 32623 ปฏิภาณ ปวงคำ 060011 นักกีฬากรีฑา
136 32625 ศุภชัย ชาภักดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
137 32627 อนุรักษ์ ศรีพุทธา 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
138 32628 เกยุราวรรณ มะโนหาญ 080013 coverdance
139 32630 กัญธีพิศา วชิรชาญ 080013 coverdance
140 32631 ชญาดา เชื้อเจ็ดตน 080013 coverdance
141 32632 ชลิตา นันทะเสน 15004 ศิลป์สร้างชีพ
142 32636 ณัฐรดา เขื่อนแก้ว 07006 ห้องสมุด 3
143 32637 ณัฐรียา บุญมาก 04003 A-math
144 32640 นุชนาฎ กาทู 15004 ศิลป์สร้างชีพ
145 32642 ปริชาติ กันทะคำแหง 080013 coverdance
146 32644 มันตรา บัวงาม 07002 ชวนคิด ชวนทำ
147 32645 วนิดา มณีรัตน์ 04003 A-math
148 32648 สุภารวี ต่างคิง 11010 เจียงฮายหรรษา
149 32649 อลีนา อังคะรา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
150 32650 อลีนา มายิด 05015 กวีเยาวชน
151 32651 กรวิชญ์ วงศ์สุวรรณ์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
152 32657 ธเนศ ไชยอินถา 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
153 32658 ธีรดนย์ จันทร์เทพ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
154 32662 ระพีพัฒน์ จันสุภาเสน 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
155 32666 สุริยัน เชื้อสุวรรณ์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
156 32672 ชมภูนุช คำฟู 04004 อาสายุวกาชาด
157 32673 ชลดา ทองสน 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
158 32675 ธัญจิรา สุขไชยวรรณ 04004 อาสายุวกาชาด
159 32677 นันทินี หม่องเป็ง 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
160 32679 ปรางทอง เครือยอด 12020 เคมี ม.6
161 32680 ปานทิพย์ อิ่นแก้ว 080012 ขับร้องประสานเสียง
162 32681 อัญชิสา ยาสมุทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
163 32683 มัทนียา จินดาวงศ์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
164 32684 มาริสสา ก๋าแก้ว 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
165 32686 ลัดดาวัลย์ เครือพุด 05015 กวีเยาวชน
166 32687 สุภาภรณ์ ศรีคำปัน 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
167 32688 อรสา หมื่นคำ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
168 32689 อารยา มายิด 11010 เจียงฮายหรรษา
169 32691 เขมชาติ พงษ์วารินทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
170 32694 ไชยวัฒน์ ตรียาวรกุล 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
171 32695 ฐิตินันท์ สถานป่า 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
172 32696 ณัฐวุฒิ เทพจักร 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
173 32697 ธนกร วงศ์ใหญ่ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
174 32698 พฤฒิภูมิ ปัญโญ 060061 ตะกร้อ
175 32705 ศักรภพน์ ปาปวน 06006 บาสเกตบอล
176 32708 ศุภวิชญ์ วงศ์ธนะบูรณ์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
177 32713 ชนกนันท์ สลีสองสม 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
178 32716 ณัฐวรรณ พลาวัสนันทน์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
179 32718 ธันย์ชนก พินิจ 12013 เคมี ม.6
180 32719 บุษยมาศ ปัญโญ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
181 32722 พิยดา ภูแม่นเขียน 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
182 32723 แพรวา ทองฑีฆา 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
183 32724 ณัฏฐณิชา ดวงทิพย์ 08006 โยธวาทิต
184 32725 วิชญา มณีจันทร์สุข 08003 ดนตรีพื้นเมือง
185 32726 ศิขรินธาร กันทะปวน 08007 ดนตรีไทย
186 32727 สกุลรัตน์ พรหมธิ 12020 เคมี ม.6
187 32729 อรพรรณ บุญแต่ง 15004 ศิลป์สร้างชีพ
188 32730 อาทิตยา นวลคำ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
189 32731 กฤษฎา กองนาค 07002 ชวนคิด ชวนทำ
190 32732 ชานนทร์ ปวงงาม 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
191 32733 ณัชพล เขื่อนขัน 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
192 32734 ณัฐวุฒิ จุมปูสาร 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
193 32735 วทัญญู ดวงคิด 060011 นักกีฬากรีฑา
194 32736 ธนกริช ปงกันมูล 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
195 32737 ธนโชติ คำพร 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
196 32739 นวเทพ นันไชย 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
197 32740 ปิยภัคดิ์ สีดาน้อย 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
198 32741 พฤทรพล คำน้อย 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
199 32742 ศุภณัฎฐ์ พลเยี่ยม 080012 ขับร้องประสานเสียง
200 32744 อภิชาติ แซ่เติ๋น 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
201 32747 จรุชา ธรรมศิริ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
202 32748 กัญญาณัฐ เตชะนันท์ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
203 32749 ชลธิดา ศรีบุรินทร์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
204 32751 ชามาวีร์ ตาหล้า 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
205 32752 ณหทัย อะทะวงษา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
206 32753 ณิชกมล นัยนา 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
207 32754 นันนา อภิวงศ์ษา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
208 32755 ธัญญากร จันทร์มีทรัพย์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
209 32756 ธัญรัต สิทธิบุญมา 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
210 32757 ธัญรัตน์ ลาวพันธ์ 05015 กวีเยาวชน
211 32758 นารีรัตน์ พุทธตาล 12009 ฟิสิกส์
212 32759 ปภัสสร ยศกันโท 04004 อาสายุวกาชาด
213 32760 ประกายดาว วัณโณ 11013 กฎหมายน่ารู้
214 32761 พิริญาภรณ์ สิงหาภู 07002 ชวนคิด ชวนทำ
215 32763 เมวรินทร์ อารีย์ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
216 32764 รวินันท์ พุดศรี 10013 English on Tour
217 32765 วันวิสา เครือเทพ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
218 32766 สายธาร ประทุมชัย 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
219 32767 นวพร เอื้ออำนวย 15004 ศิลป์สร้างชีพ
220 32768 สุภาวดี มาทพงษ์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
221 32769 สุวิมล หมดกลม 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
222 32771 กรวิชญ์ ประทุมดี 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
223 32773 จีราวัฒน์ โชคมั่งมีพิศาล 07006 ห้องสมุด 3
224 32775 ณัฐพล สิงห์เสนา 06003 วอลเล่ย์บอล
225 32776 ธนกฤติ ชมตระกูล 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
226 32777 ธเนศวร อำมาตย์มณี 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
227 32779 วีระกร ตารินทร์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
228 32780 ศักย์ศรณ์ ปิมปา 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
229 32781 ศิรพล มะโนวัง 07002 ชวนคิด ชวนทำ
230 32783 สุภัทร ตื้อยศ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
231 32785 กรพรรญา แสงแลบ 12009 ฟิสิกส์
232 32786 จิตรนภา ผาพบุญ 12006 Gifted ชีววิทยา
233 32787 จินตนา จองเเค 12020 เคมี ม.6
234 32788 โชติกา ดวงนิล 12013 เคมี ม.6
235 32789 ณัฐชยา สุวรรณ์ 12014 คนรักแคตตัส
236 32790 ธัญรดา วงค์ตุ้ย 08007 ดนตรีไทย
237 32791 ธีมาพร ศิริธร 12020 เคมี ม.6
238 32793 ปิยนาถ ผาสบ 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
239 32794 เปมิกา ยี่ภิญโญ 04003 A-math
240 32795 พรชนก กุลดี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
241 32796 พรวิสาห์ จ่ากุญชร 12020 เคมี ม.6
242 32798 แพรวพรรณ วงค์ใหญ่ 08007 ดนตรีไทย
243 32799 วิภูษณา สมดี 04004 อาสายุวกาชาด
244 32800 ศิริรชา มหาบัน 12013 เคมี ม.6
245 32801 ศิริลักษณ์ พุมมาเวียง 12020 เคมี ม.6
246 32803 สุทัตตา คำปาตัน 04004 อาสายุวกาชาด
247 32804 สุพิชญา เกษเเก้ว 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
248 32805 สุภัทรา หัตถกอง 12013 เคมี ม.6
249 32806 สุมิญา กันทะวงค์ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
250 32807 อภิชญา หม่อมพกุล 04004 อาสายุวกาชาด
251 32808 อริยาภัทร์ บุรศักดิ์วราฤทธิ์ 08006 โยธวาทิต
252 32809 อัลิปรียา จันทร์อิน 12006 Gifted ชีววิทยา
253 32811 ชิษณุพงศ์ แก้วตั้ง 08006 โยธวาทิต
254 32813 ธนากร รุ่งโรจน์วงศ์ศรี 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
255 32817 วัชระ หวลอารมณ์ 12009 ฟิสิกส์
256 32819 กนกวรรณ จันจม 07002 ชวนคิด ชวนทำ
257 32820 กนลรัตน์ เถรนิยม 07002 ชวนคิด ชวนทำ
258 32822 กัญญาวีร์ ธุระวรณ์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
259 32823 กิตติยา สุวรรณ์ 12020 เคมี ม.6
260 32824 จิดาภา ลังกาพินธ์ 12006 Gifted ชีววิทยา
261 32825 จินตนา อุทุมภา 080012 ขับร้องประสานเสียง
262 32827 ฐิติมา หงษ์ภักดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
263 32828 ณัฐนิช เจริญกิจ 04004 อาสายุวกาชาด
264 32829 ณิชาพัชร์ ดอนลาว 04004 อาสายุวกาชาด
265 32830 ทิตยา สมุดความ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
266 32831 ทิพย์เกษร วิลัยพงษ์ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
267 32834 ปนัสยา อภิธนัง 12001 รักษ์เคมี
268 32836 ปาริชาติ เชียงทา 04004 อาสายุวกาชาด
269 32837 พรญาณี สันธิ 08007 ดนตรีไทย
270 32838 พิมพ์ลดา ปัดนา 04004 อาสายุวกาชาด
271 32839 ฟาริดา ภักดี 12001 รักษ์เคมี
272 32841 ม่านไหม ศรีอิคำ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
273 32842 วราพร ฟองสมุทร 080012 ขับร้องประสานเสียง
274 32843 วิชญาพร สุขเกษม 080012 ขับร้องประสานเสียง
275 32844 สกุลณา ชาวไชย 04004 อาสายุวกาชาด
276 32845 สายธารทิพย์ ศรีวุธิ 04010 Gifted Math
277 32846 สุพิชชา มหาวุฒิ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
278 32847 สุมิตรา อุปนันท์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
279 32848 โสภิดา คำรูญ 11010 เจียงฮายหรรษา
280 32849 หยกฟ้า กามล 02001 บัญชี
281 32851 กวิน เทพวงค์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
282 32852 ชัยวิชิต วันยาม 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
283 32853 ณพสิทธิ์ บุญของ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
284 32855 ทัตพล ศิริชัย 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
285 32856 ธนันท์ บุญกอง 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
286 32857 ธีทัต กาวิละมูล 04003 A-math
287 32858 ปรัชญา คำอ้าย 07002 ชวนคิด ชวนทำ
288 32859 พงศกร เมฆสกุล 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
289 32861 พีรดนย์ ลือศักดิ์ 10015 Critical Reading
290 32862 พีรศักดิ์ วิวัฒนวงศ์ธร 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
291 32863 บุณณดา เเก้วสว่าง 04004 อาสายุวกาชาด
292 32864 อภินันท์ กองกันทะ 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
293 32866 กมลชนก คิดข้างบน 10015 Critical Reading
294 32867 กิตติยา ทองดีนอก 11010 เจียงฮายหรรษา
295 32868 เกศินี ดีสวน 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
296 32869 ขวัญจิรา แนวลาด 11010 เจียงฮายหรรษา
297 32870 จันทร์เจิดจ้า สุริยะไชย 10013 English on Tour
298 32871 เมธาสิทธิ์ อินเทพ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
299 32872 ธัญชนก โนจา 080012 ขับร้องประสานเสียง
300 32873 ธัญญามาส ตาหล้า 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
301 32874 ธัญลักษณ์ ตาหล้า 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
302 32876 บุญฑริการ์ ทิพย์ประสงค์ 04004 อาสายุวกาชาด
303 32877 ประกาญแก้ว คำทับทิม 10015 Critical Reading
304 32878 ปาริชาติ รอดดิษฐ 12006 Gifted ชีววิทยา
305 32879 พรนภัส พลฤทธิ์ 04010 Gifted Math
306 32881 พิมพ์ลภัส สิริพารากุล 11010 เจียงฮายหรรษา
307 32882 ภูพิชญาฌ์ ไชยบุญเรือง 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
308 32883 มัญฑิตา วงศ์วาลย์ 12001 รักษ์เคมี
309 32884 วณิชชกร วังมูล 11010 เจียงฮายหรรษา
310 32885 วรางคณา บัวชัย 10015 Critical Reading
311 32887 อังคณา บุญดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
312 32889 อาทิมา บุญเลิศ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
313 32890 เอลียาห์ สินเปียง 04004 อาสายุวกาชาด
314 32972 คริษฐ คีรีแก้ว 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
315 32973 ชนินทร์ แสนสงคราม 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
316 32974 ชิษณุพงศ์ โปธา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
317 32975 ติณห์ปราณนต์ ศรีวรพรกุล 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
318 32976 ธนดล หมื่นมโน 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
319 32977 นันทวัฒน์ นันต๊ะ 08006 โยธวาทิต
320 32979 พรพิพัฒน์ จุมปา 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
321 32981 ภัชรพงศ์ อินทรีย์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
322 32982 มิ่งขวัญ ทิพย์ทอง 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
323 32985 กัณฐิกา เทพสุรินทร์ 08006 โยธวาทิต
324 32986 จารุวรรณ วงศ์ดวง 04003 A-math
325 32987 ชญานิจ วงศ์ษา 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
326 32988 ชวัลลักษณ์ ลังกากาศ 04003 A-math
327 32989 ชุติกาญจน์ ใจนนท์ถีย์ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
328 32990 กฤตพร ฉิ่งทองคำ 04016 Math Project
329 32992 กฤษณพันธุ์ สนชาวไพร 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
330 32994 ภานุพงศ์ สมสิทธิ์ 03002 Model designer
331 32997 ธิระดาภร ปัญญาบุญ 04003 A-math
332 32998 ธีริศรา สันดอนทอง 04004 อาสายุวกาชาด
333 33000 บูยะ มาเยอะ 08001 ดนตรีสากล
334 33001 ปัณณธร วรปัญญาสกุลชัย 12026 โอลิมปิกเคมี
335 33003 ปิยาภรณ์ สุวรรณคำ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
336 33004 ภัควลัญชญ์ เทียนทอง 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
337 33006 รัตนาพร จรรยา 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
338 33007 จิตร์จรัญ คืนมาเมือง 060011 นักกีฬากรีฑา
339 33009 กรกนก พรมรักษ์ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
340 33011 อาริยา ทิพพิลา 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
341 33013 จักรี ปัญญารส 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
342 33014 พรรษวุฒิ แก้วตา 08006 โยธวาทิต
343 33015 ธนวัฒน์ แก้วรากมุข 06006 บาสเกตบอล
344 33016 ธนาธิป เดือนขาว 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
345 33017 ภูมิภัทร วงค์สถิตย์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
346 33018 พุฒิพงศ์ ตาลาน 04016 Math Project
347 33019 วชิรากร จี้ปัน 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
348 33020 วิทยา คำเงิน 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
349 33021 ศรัณญ์ แข็งแรง 12009 ฟิสิกส์
350 33023 สันติภาพ พรอิทธิกิจ 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
351 33024 ชยุตชัย ไฝเครือ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
352 33025 กมลกานต์ วานิชพิพัฒน์ 04016 Math Project
353 33026 เขมจิรา รัตนประภาไพบูลย์ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
354 33027 เขมจิรา อินใจยา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
355 33028 กีรติกร แสนพวง 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
356 33029 ชยุดา พาเนตร 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
357 33030 ฐิติมา ปิงเมือง 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
358 33031 ณญาดา สุภาวรรณ์ 12006 Gifted ชีววิทยา
359 33032 ณฐพร อิ่นแก้ว 04016 Math Project
360 33033 ณัฐชา คําฟู 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
361 33035 ธัญชนก พงษ์ปัญญาศรี 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
362 33036 นภัสสร ยอดระบำ 11012 การเมืองการปกครอง
363 33037 ปาณิสรา หมื่นเถสกุล 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
364 33039 พิชญ์หทัย ยอดสุวรรณ์ 04004 อาสายุวกาชาด
365 33040 พิชญาภา บุญนะ 12026 โอลิมปิกเคมี
366 33041 พีรดา ทาบุญสม 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
367 33042 รัชฎาภรณ์ ณ ลำปาง 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
368 33043 ณัชชา ชัยประหลาด 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
369 33044 ศุภิกา ปงธิยา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
370 33045 สุชัญญา การคนซื่อ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
371 33048 เสาวลักษณ์ จันทร์ใจ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
372 33049 อัญชิสา ใจวัง 04010 Gifted Math
373 33050 อาทิตยา จันทาพูน 12006 Gifted ชีววิทยา
374 33051 อารียา โนราช 08002 ศิลปะไทย
375 33052 ก้องภพ แสนไพ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
376 33053 ขวัญชัย กับปะหะ 10020 Calligraphy Club
377 33054 ชลวิชญ์ ไชยชมภู 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
378 33055 ชินวัตร ตันตา 12009 ฟิสิกส์
379 33056 ณัฐดนัย บุตตะชา 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
380 33057 ณัฐภัทร เเสนใจยา 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
381 33058 ดิษฐ์สกุล ภิลุมวงค์ 060061 ตะกร้อ
382 33060 ปฏิพัทธ์ ถมหนวด 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
383 33061 กนกพร พรมรักษ์ 12009 ฟิสิกส์
384 33062 รณกร กองใจ 04016 Math Project
385 33064 อภิสิทธิ์ วรพัฒน์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
386 33065 ภูมิน คำสมุทร 04016 Math Project
387 33067 กัลยกร ไชยเจริญ 04016 Math Project
388 33068 พัชรีพร อิ่นคำ 04016 Math Project
389 33069 กุลนัทชา ชุมภู 12006 Gifted ชีววิทยา
390 33070 จิราภรณ์ บุญเทียน 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
391 33071 ชญาภา เเรกข้าว 04016 Math Project
392 33072 ชลธิชา แสนใส 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
393 33073 ฑิตยา นาคปลอด 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
394 33074 ณัฐรัตน์ จันทร์ตุ้ย 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
395 33075 ประภาวรินทร์ เพชรใจศักดิ์ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
396 33076 ดารินทร์ แสนลี่ 12006 Gifted ชีววิทยา
397 33077 ธนัชญา กันคำ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
398 33078 ธัญพร นางแล 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
399 33079 ธิดาทิพย์ สารคาม 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
400 33080 นฤมล ไชยมาศ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
401 33081 นันทิกาญจน์ ไชยสาร 12001 รักษ์เคมี
402 33082 นิชาภรณ์ หลวงนัน 04004 อาสายุวกาชาด
403 33085 เพิ่มพูนทรัพย์ มณีรัตน์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
404 33086 ภัคธีมา เป็นมงคล 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
405 33087 วรรณวิษา มณีจันทร์สุข 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
406 33088 ศุภาวรรณ ใจพรม 12001 รักษ์เคมี
407 33089 วรพงค์ กิตตินาม 12001 รักษ์เคมี
408 33090 อภิชญา ไชยสุข 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
409 33091 อมรประภา อภิวงค์ 09002 ภาษาจีน
410 33095 ธัญพฤกษ์ วงศ์ใหญ่ 04006 การเทรดออนไลน์
411 33097 ธนกร คีรีเเก้ว 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
412 33098 พฤกษา จารุพรวิมล 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
413 33102 กฤตยา ภิราษร 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
414 33103 กัญญาพัชร จุมปู 04004 อาสายุวกาชาด
415 33104 กัลย์รวี ไชยบุญเป็ง 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
416 33105 คีตภัทร ทนันชัย 04010 Gifted Math
417 33106 จีราภา จีระยา 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
418 33107 ฐานิดา นักไร่ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
419 33108 ศุภาพิชญ์ ลินลาด 12026 โอลิมปิกเคมี
420 33109 ธรีรัตน์ จรุงรักษ์ 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
421 33110 ธัญญารัตน์ ใจเปี้ย 10002 Reading Reader
422 33112 ปฐมาพร ภักดี 10002 Reading Reader
423 33114 วิภา คำแก้ว 04016 Math Project
424 33116 ศุภรัตน์ กองร้อยอยู่ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
425 33118 สรียา ชลอยเมฆ 04004 อาสายุวกาชาด
426 33119 สายสุดา ทรายคำ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
427 33120 ปิยากร อินทรชาติ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
428 33121 งามจิรา คงตาล 04016 Math Project
429 33150 กันตพัฒน์ สุวรรณเหมย 10008 English Games
430 33152 ณัฐวุธ วัฒนอำพรรณ 10008 English Games
431 33153 ธีรทีปต์ บุญเลิศ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
432 33154 ธีรภาพ คัมภีร์สัจจะ 080012 ขับร้องประสานเสียง
433 33156 พรพิพัฒน์ ทัศหล่อ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
434 33157 วุฒิไกร ตุ่นแก้ว 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
435 33159 อัศวิน ปิมปา 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
436 33160 อธิชนัน รุจิรานิรัติศัย 04024 หมากรุก หมากฮอส
437 33161 กนกพร มูลสถาน 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
438 33162 กัญญาวีร์ มณีรัตน์ 04004 อาสายุวกาชาด
439 33163 คัทรินทร์ มะโนวงค์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
440 33164 เจนจิรา สิงขรชัยรัตน์ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
441 33165 เจียมิน ลี 10008 English Games
442 33168 ญาณิศา ตุ้ยน้อย 10003 ห้องสมุด 4
443 33170 ณัฐกานต์ หินแรง 05012 กระดาษสร้างสรรค์
444 33171 ณัฐนิชา พจนสุนทร 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
445 33173 ณัฐมน ผลชีวิน 05012 กระดาษสร้างสรรค์
446 33174 ณัฐริกา จิ๋วสาคร 08007 ดนตรีไทย
447 33176 นภัสสร เสาร์เปา 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
448 33177 ณรดา สุภายศ 07001 วัยรุ่น วัยใส
449 33178 นันท์นภัส คะอูป 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
450 33180 ปพิชญา ทิพย์แดง 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
451 33184 ภัณฑิรา ศรีภูธร 08007 ดนตรีไทย
452 33185 ศศิวิมล สีพรมมา 04010 Gifted Math
453 33186 ศิรินภา มณีรัตน์ 10003 ห้องสมุด 4
454 33188 สุภาภรณ์ คำแก้ว 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
455 33191 ชินนพัฒน์ บุญตัน 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
456 33194 นภัทร ประกอบกิจ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
457 33195 กนกพล นุชนิยม 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
458 33197 สุทธิกานต์ ชำนาญการ 03002 Model designer
459 33198 สุธินันท์ วุฒิชัย 04004 อาสายุวกาชาด
460 33199 อัครพล ใหม่แก้ว 06006 บาสเกตบอล
461 33200 เกศกนก อะโน 15004 ศิลป์สร้างชีพ
462 33201 เกศสุดา พระกิณี 04016 Math Project
463 33202 จิณณพัต วันดี 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
464 33203 จุฑามาศ ปุยคำ 11012 การเมืองการปกครอง
465 33204 ชนวร บุญต่าย 04004 อาสายุวกาชาด
466 33205 ชุติกาญจน์ เส็งตากแดด 08006 โยธวาทิต
467 33206 ณัฐณิกา ปาละสอน 04016 Math Project
468 33207 ไอรดา แสนคำก้อน 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
469 33208 ธนาภรณ์ ปะดุกา 12026 โอลิมปิกเคมี
470 33209 นภฉัตร กาวิชัย 13001 ฟุตซอลหญิง
471 33210 นวพร เกสรนวสิน 10005 Singing English Song
472 33211 นัฐธิดา จี้อาทิตย์ 12006 Gifted ชีววิทยา
473 33212 ปริยากร ท้าวแก่นสาร 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
474 33213 พรหมพร ดวงริน 05012 กระดาษสร้างสรรค์
475 33215 รมิตา ชุมภูสมษา 04003 A-math
476 33216 รังสิมา ปินตาวงศ์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
477 33217 สิทธิกร วันดี 03003 ICT-DS Club
478 33218 รัตติญา นาถึง 10020 Calligraphy Club
479 33219 รินรดา ไชยชมภู 080012 ขับร้องประสานเสียง
480 33220 วรัญชญา กรมาทิตย์สุข 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
481 33221 ศรุตา สมยาราช 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
482 33223 ศิวาพร ธุวงศ์ษา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
483 33225 สิริยากร แสนโสม 05005 ร้านหมอภาษา
484 33226 สุชานันท์ คำหม้อ 10020 Calligraphy Club
485 33227 สุพิชธิฌา อินทรเกษม 11012 การเมืองการปกครอง
486 33234 ณัฐนนท์ ยานะทวี 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
487 33238 รัฐภูมิ คำจ้อย 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
488 33239 วรพันธ์ มาฟู 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
489 33240 ศรศิลป์ ใจมูลมั่ง 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
490 33242 กรชนก สมวาส 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
491 33243 กิตติยา เหรียญแก้ว 12001 รักษ์เคมี
492 33244 เกศณี ไอ่เย 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
493 33247 ณวรา สุภายศ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
494 33248 ณัฏฐณิชา เมืองยศ 04004 อาสายุวกาชาด
495 33249 ณัฐธิดา พรหมเสน 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
496 33250 ณัฐริกา เขื่อนเพชร 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
497 33252 ฑิตยา มังปัญญา 13001 ฟุตซอลหญิง
498 33253 ธนัชชา จันทิมา 04004 อาสายุวกาชาด
499 33254 ธิดารัตน์ ทินนา 10020 Calligraphy Club
500 33255 นภสร ปัญญา 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
501 33256 นวินดา บังใบ 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
502 33257 นารีนาฎ นางแล 15004 ศิลป์สร้างชีพ
503 33258 เนตรดาว ศรีรักษา 09002 ภาษาจีน
504 33259 ดวงรัตน์ เครือยอด 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
505 33260 พรรณรัตน์ ชัชวรัตน์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
506 33261 พัชริญา ไชยน้อย 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
507 33263 มิ่งกมล วรรณา 13001 ฟุตซอลหญิง
508 33264 มินตรา อ่วมเปี่ยม 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
509 33266 สุวนันท์ เยเบอกู่ 10008 English Games
510 33267 อักษิกา วิริยะตระกูลธร 05005 ร้านหมอภาษา
511 33269 อารยา เบียงทูกู่ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
512 33270 กฤษฎี วังมูล 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
513 33272 ชยิน โพธิ์งาม 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
514 33273 ชิษณุพงศ์ จันต๊ะโก 07006 ห้องสมุด 3
515 33274 ธนาธิป เตชะนันท์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
516 33275 ธวัชชัย ดวงมาลา 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
517 33276 นิธิกร อรหิรัญนุกูล 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
518 33278 ประภากร พรมรัตน์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
519 33280 ยุทธนา กาจินะ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
520 33282 อนิรุทย์ โพทาพิจิตร 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
521 33284 กฤษณา หมื่นคำ 05005 ร้านหมอภาษา
522 33285 จินตนา บุศดี 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
523 33286 ชนาภา เขื่อนคำ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
524 33288 ชิดชนก เวียนรอบ 04004 อาสายุวกาชาด
525 33289 ณัชชา เบเช่ 09002 ภาษาจีน
526 33290 ณัชชา ไชยแก้ว 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
527 33291 ณิชารีย์ ฝั้นต่างเชื้อ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
528 33292 ธัญรัตน์ นางแล 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
529 33293 นริศา บุญอยู่ 13001 ฟุตซอลหญิง
530 33294 นัทธมน ชัยแก้ว 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
531 33295 ประทานพร บุญสม 05005 ร้านหมอภาษา
532 33296 ปาริชาติ ไชยวงค์ทอน 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
533 33297 พรสวรรค์ โนสุยะ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
534 33299 พิมพ์นิภา อินต๊ะมา 07001 วัยรุ่น วัยใส
535 33300 ยุวธิดา เลาดี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
536 33301 รสริน ชาดุ 09002 ภาษาจีน
537 33303 ศุภลักษณ์​ จันทร์​มา 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
538 33306 อมลวรรณ มาเยอะ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
539 33309 อารี เบเช 04004 อาสายุวกาชาด
540 33311 กิตติกวิน แสงคำ 060061 ตะกร้อ
541 33312 ชนาธิป พื้นนวน 08003 ดนตรีพื้นเมือง
542 33313 ชวพงศ์ ใจมิภักดิ์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
543 33314 ธนาพล นาถประเสริฐสกุล 06006 บาสเกตบอล
544 33315 ธนาวุธ นิยม 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
545 33316 นภภูมิ อุ่นเป็ง 06006 บาสเกตบอล
546 33317 นลธวัช หงษ์หิน 060011 นักกีฬากรีฑา
547 33318 ภากร ทะปัญญา 03002 Model designer
548 33320 ภูมิภัทร จิตรครองสิทธิ์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
549 33322 ราเมศวร์ ปินตาคำ 11013 กฎหมายน่ารู้
550 33323 วรัณญู ตุ้ยวงษ์ 060061 ตะกร้อ
551 33324 ศักดิ์ศรุต สักกะวงศ์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
552 33325 ศิวกร สมฤทธิ์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
553 33326 ศุภวิชญ์ ไชยรัตน์ 12009 ฟิสิกส์
554 33328 กนกพร มาคุณ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
555 33332 จุฑามาศ โสภณเอื้ออำนวย 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
556 33333 ชาลิสา คำฟู 05012 กระดาษสร้างสรรค์
557 33334 ชุติการณ์ ไชยสลี 04004 อาสายุวกาชาด
558 33335 ณัฐกานต์ คิ้วสุวรรณวงศ์ 12001 รักษ์เคมี
559 33339 ปรินดา ศรีสม 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
560 33340 พิชชากร แก้วเทศ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
561 33341 วชิรญา อังศิริ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
562 33343 วรัชยา หงษ์หิน 10008 English Games
563 33346 สุภัค แสงผการ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
564 33347 สุรีพร จาอินทร์ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
565 33349 เอมอร แสงคำ 13001 ฟุตซอลหญิง
566 33352 จักรินทร์ สุวรรณรัตน์ 11012 การเมืองการปกครอง
567 33354 นนทกร สุยะวงค์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
568 33356 พชรดนัย ฟังเสียง 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
569 33357 โจนาธาน โพธิ์ศรี 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
570 33358 รัชสิทธิ์ แสงทอง 08003 ดนตรีพื้นเมือง
571 33360 สิทธิโชค เมฆะ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
572 33365 กุลนิภา คำยานะ 080012 ขับร้องประสานเสียง
573 33367 ภิเศก หมอยา 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
574 33368 ญามิลา สิทธิจีรัง 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
575 33369 ณัฐวดี แก้วเมืองคำ 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
576 33370 ทิตญา มีชัย 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
577 33371 ธนิดา แก้วรากมุข 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
578 33372 ธัญญลักษณ์ สมศรี 060061 ตะกร้อ
579 33373 นิยตา โพธิ์กระจ่าง 080012 ขับร้องประสานเสียง
580 33374 นิรัญญา แก้วมูล 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
581 33375 บุษกรินทร์ กันทะคำแหง 15004 ศิลป์สร้างชีพ
582 33377 ฟาฮาน่า โนคาน 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
583 33378 เฟื่องลดา ใจจู 04004 อาสายุวกาชาด
584 33379 ภัทธวรรณ เหล่า 05005 ร้านหมอภาษา
585 33380 เมธาวี จันทร์แก้ว 11012 การเมืองการปกครอง
586 33383 ศุภิสรา กันติ๊บ 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
587 33384 สุกัญญา มานู 05005 ร้านหมอภาษา
588 33386 สุพิชชา ลาวนันท์ 11012 การเมืองการปกครอง
589 33387 สุธาฬิณี ธิขาว 04016 Math Project
590 33389 อุทัยทิพย์ เส้าเปา 08003 ดนตรีพื้นเมือง
591 33394 ชัยมงคล แสงซื่อ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
592 33401 สุธินนท์ วุฒิชัย 060061 ตะกร้อ
593 33404 กนกวรรณ วัฒนกุล 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
594 33405 กรรณิกา นันตา 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
595 33406 กรวรรณ วงศ์ธานี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
596 33407 กัลยาพร เวียงอินทร์ 05005 ร้านหมอภาษา
597 33412 ญาดา ปาละวงศ์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
598 33414 ทิพย์วรา ดวงสนิท 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
599 33415 เนตรดาว นาวา 05005 ร้านหมอภาษา
600 33416 ปภาวรินท์ สารเสวก 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
601 33418 พรรณกาญจน์ จักรแก้ว 06003 วอลเล่ย์บอล
602 33420 พัชรา จะอือ 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
603 33422 มณีทิพย์ อิ่นคำ 11019 ครอสติสตริสตัส
604 33423 รติรัตน์ สลีสองสม 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
605 33424 รัตติกาล แซ่พั่น 12026 โอลิมปิกเคมี
606 33427 วีรสตรี จันทรวิมลพันธ์ 11012 การเมืองการปกครอง
607 33434 นัฐวุฒิ มนุพร 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
608 33435 นิธิศ ประชาเดชสุวัฒน์ 06006 บาสเกตบอล
609 33436 วิลาสินี วงค์ชัยคำ 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
610 33437 ศุกเดช ฉัตรแก้ว 15004 ศิลป์สร้างชีพ
611 33438 อภิสิทธิ์ อินทร์บุญ 09002 ภาษาจีน
612 33440 อัศวิน พรสมานพันธ์ 09002 ภาษาจีน
613 33441 กมลพร ไชยประเสริฐ 05005 ร้านหมอภาษา
614 33444 จีราวรรณ เมียเชกู่ 05001 คำคม
615 33445 จุฬาลักษณ์ เพชรนอก 05001 คำคม
616 33446 ชฎารัตน์ สิงห์เชื้อ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
617 33447 ชนม์นิภา อยู่กรุด 07001 วัยรุ่น วัยใส
618 33448 ชุติกาญจน์ เเสนชัยรุ่ง 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
619 33449 ณัฐิดา จิตตนาค 05001 คำคม
620 33450 นที ศรีสวัสดิ์ 10003 ห้องสมุด 4
621 33452 นริศรา ทาบุญสม 10013 English on Tour
622 33453 นิพาดา งามดี 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
623 33454 ปพิชญา จักสุจันทร์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
624 33455 ปภิชญา รอบวนาคาม 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
625 33456 ปุญญาพัฒน์ ณ สาร 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
626 33457 พนิดา ต๊ะน้อย 080012 ขับร้องประสานเสียง
627 33458 พัชราภรณ์ มหาวงค์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
628 33459 ภัคจิรา มณีอินตา 05005 ร้านหมอภาษา
629 33463 รวิสรา มิชัยยา 10013 English on Tour
630 33464 รัตนมณี จันชุม 05005 ร้านหมอภาษา
631 33465 สุภัชชา กุลดี 05012 กระดาษสร้างสรรค์
632 33466 สุวีรยา มาละ 10013 English on Tour
633 33468 อรปรียา สิทธิบุญมา 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
634 33469 อาระตี ลือสุวรรณ์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
635 33547 กัณฐิกา วณิชธนกิจ 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
636 33550 เจตดิลก กฤตล้ำเลิศ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
637 33553 กฤษฎา ดะระสิริ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
638 33555 จารุกิตติ์ กอบแก้ว 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
639 33556 จีรพันธ์ จันทร์เล็ก 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
640 33559 เดโชพล ติ๊บโคตร 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
641 33564 ฤทธิพร พรหมวะนา 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
642 33565 กนกรัตน์ เตจ๊ะ 04010 Gifted Math
643 33566 กนกวรรณ จักไม้ 08001 ดนตรีสากล
644 33567 กฤติยาณี ยาสมุทร 080012 ขับร้องประสานเสียง
645 33569 กัลยกร ดาษถนิม 10003 ห้องสมุด 4
646 33570 จาริยาภรณ์ สามอินต๊ะ 07006 ห้องสมุด 3
647 33571 จิรวรรณ อินต๊ะมา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
648 33572 ชลธิชา จันแก้ว 03003 ICT-DS Club
649 33574 ชุติมณฑน์ ปันโปธา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
650 33575 ณัฐชา ขันสุธรรม 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
651 33576 ณัฐธิดา รัชชามานนนท์ 05001 คำคม
652 33577 ทิพย์ญาดา คลังจันทร์ 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
653 33578 นริศรา อุปรัตน์ 04010 Gifted Math
654 33579 บุญทริกา สมสวัสดิ์ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
655 33580 บุษยมาศ สุริยา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
656 33581 ปานชีวา ยะมา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
657 33582 พิมพกานต์ สุภาวงค์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
658 33583 พิมพ์ศิริลักษณ์ เรือนคำ 07001 วัยรุ่น วัยใส
659 33584 เพชรไพลิน ใจโผก 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
660 33585 แพรวรีญา รุ้งตวงรัตน์ 10003 ห้องสมุด 4
661 33587 มัณฑนา พิชัยรัตน์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
662 33588 โยษิตา ศรีวิชัย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
663 33589 รติพร บุญล้วนวรุณพร 07006 ห้องสมุด 3
664 33590 ศุภศจีภรณ์ ผ่องสะอาด 05001 คำคม
665 33593 ชินดนัย สุทธิแสน 12026 โอลิมปิกเคมี
666 33594 นัฐภูมิ ไววาทย์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
667 33595 ปวรรัชดล ศิริสุวรรณ์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
668 33597 พงศ์ปณต มณีรัตน์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
669 33598 พัทธดนย์ โฟมากู่ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
670 33599 ภานุวัฒน์ ต๊ะใส 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
671 33600 ภูตะวัน กาญจนากาศ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
672 33601 ภูวรินทร์ อินคำปา 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
673 33603 ศุภวิชญ์ ชพานนท์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
674 33604 เศรษฐพงศ์ รัตนมณี 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
675 33605 สุธีศิน สีหอำไพ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
676 33606 อธิช กวีกิจอุดม 04010 Gifted Math
677 33607 อภิเดช อินต๊ะจา 08001 ดนตรีสากล
678 33608 อภิรักษ์ เขื่อนคำ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
679 33609 กมลชนก ศรีสอาด 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
680 33611 กัญญ์วรา ศรีเมือง 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
681 33612 กัลยา ยาวิราช 12012 สนุกกับฟิสิกส์
682 33613 โชติมา อัครสุขกุล 12002 โอลิมปิกฟิสิกส์
683 33614 ณ ดลพร สันธิ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
684 33615 ณัฐชา สิริรักษ์ 04010 Gifted Math
685 33616 ณัฐญาดา ศรีคำ 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
686 33617 ณัฐนรี ไชยลิ้นฟ้า 12001 รักษ์เคมี
687 33619 เณศรา ดาพะโย 12026 โอลิมปิกเคมี
688 33620 ธัญชนก จินดา 12012 สนุกกับฟิสิกส์
689 33621 ธัญภรณ์ เครือวงค์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
690 33623 เบญญทิพย์ ชุ่มมงคล 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
691 33624 ปพิชญา รัตนไพบูลย์เจริญ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
692 33626 พิมพ์ลภัส กาบแก้ว 15004 ศิลป์สร้างชีพ
693 33627 ภัทรนันท์ วรรณโน 10003 ห้องสมุด 4
694 33628 ศรุตา ปัญสมคิด 11013 กฎหมายน่ารู้
695 33629 ศุภาพิชญ์ มารสาร 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
696 33630 สุจิรา ศรีพรม 12012 สนุกกับฟิสิกส์
697 33631 สุภาวดี จันทร์มา 080012 ขับร้องประสานเสียง
698 33632 อัญชลี ใจอินทร์ 12006 Gifted ชีววิทยา
699 33633 กบิลเศรษฐ์ วงค์ฝั้น 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
700 33635 ชนาธิป โพธิวัฒน์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
701 33636 ชัยวัฒน์ ดากลาง 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
702 33637 ณดล ทะลือชัย 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
703 33638 ทศพล จรรยาสว่าง 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
704 33640 ธนเดช เรืองวิลัย 08001 ดนตรีสากล
705 33641 วัฒนภัทร ตื้อยศ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
706 33642 ศวัสกร คำตื้อ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
707 33643 ศิรสิทธิ์ รู้เพียร 12012 สนุกกับฟิสิกส์
708 33644 อนุชา ป๊อกยะดา 08006 โยธวาทิต
709 33646 จิราพร หัสยะสุ 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
710 33647 ซึงสวรรค์ กิจไธสง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
711 33648 ณัชชา มะโนศิลา 12012 สนุกกับฟิสิกส์
712 33651 ทิฆัมพร กอนใจ 10018 Learn English from movie
713 33652 ธารารัตน์ เชื้อเจ็ดตน 12012 สนุกกับฟิสิกส์
714 33653 นัทรดา อาเชอะ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
715 33656 พัทธนันท์ จันทร์ชุม 15004 ศิลป์สร้างชีพ
716 33657 พิมริสา เมืองวงค์ 11010 เจียงฮายหรรษา
717 33658 พีรกานต์ มะโนสุข 07002 ชวนคิด ชวนทำ
718 33660 ภัทรนันท์ มหาวรรณ์ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
719 33661 มนัสนันท์ ตันเขียว 07002 ชวนคิด ชวนทำ
720 33662 วฤณดา ปิ่นศรีทอง 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
721 33663 วศินี ก้อนแก้ว 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
722 33664 ศรัณยา กิตเจริญโสภณ 10003 ห้องสมุด 4
723 33665 สริยาภรณ์ นเรนทรเสนี 12012 สนุกกับฟิสิกส์
724 33666 สิริวิมล ปันต๊ะรังษี 11010 เจียงฮายหรรษา
725 33667 สุรัญชนา เครือชุมภู 10005 Singing English Song
726 33668 หยาดสุดา คงสิน 09011 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย
727 33669 อมรพันธุ์ เปียงผาตั้ง 07002 ชวนคิด ชวนทำ
728 33670 อรณิชา ฐานะวิวัฒน์เจริญกุล 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
729 33671 อรทัย ศรีวรรณ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
730 33672 อวิกา สิทธิจีรัง 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
731 33673 จิรภัทร เพ็งชะตา 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
732 33674 ชิษณุพงศ์ ภิระบรรณ์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
733 33675 ณัฐปกฤษณ์ จันเงิน 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
734 33676 ธีรวัฒน์ เหมยแก้ว 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
735 33677 ปฐวีกานต์ ดวงคิด 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
736 33678 ปณต พิพัฒน์บุณยารัตน์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
737 33679 ปิยวัฒน์ ชีวรัตน์พงษ์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
738 33681 วัจน์กร จินะรัชกุล 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
739 33682 เหว่ย เจีย ลิ้ม 14004 Spoken poetry
740 33684 กัญญานัฐ เทพหาญ 10014 Crossword
741 33685 ขวัญข้าว ดาวเรือง 080014 Creative thai dance
742 33686 ขวัญศิริ เชื้อเมืองพาน 12026 โอลิมปิกเคมี
743 33687 จุฬารัตน์ เชื้อเจ็ดตน 12012 สนุกกับฟิสิกส์
744 33688 เชษฐ์ธิดา แก้ววังปลา 14005 Film Viewing-Eng-Language
745 33689 ณัฐณิชา ไชยชมภู 12001 รักษ์เคมี
746 33692 เนตรนภาพร ปินตาคำ 14005 Film Viewing-Eng-Language
747 33693 ปราณปริยา ธรรมวงศ์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
748 33695 ปาริชาติ อินต๊ะนางเเล 12012 สนุกกับฟิสิกส์
749 33697 พิชญา บำรุงจิตต์ 12026 โอลิมปิกเคมี
750 33698 พิมพ์ลภัส ภิระบรรณ์ 14005 Film Viewing-Eng-Language
751 33700 วรรณหทัย ภูมิทอง 14005 Film Viewing-Eng-Language
752 33701 สวรรยา เล่าวิริยะธนชัย 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
753 33739 กมล สีทอง 10018 Learn English from movie
754 33740 กฤษฎา ดะราศิริ 03003 ICT-DS Club
755 33741 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
756 33742 กิตติศักดิ์ ประวิง 04003 A-math
757 33744 เพ็ชรลดา เถาหน้อย 08007 ดนตรีไทย
758 33745 พิชญา ชาตรีนันท์ 11012 การเมืองการปกครอง
759 33746 ธนกฤต ปาเงิน 08006 โยธวาทิต
760 33747 ธนโชติ ปูยอดเครือ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
761 33748 ธนวัฒน์ จุมปา 05001 คำคม
762 33749 ธีรเจต ทัศจันทร์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
763 33751 นัฐพล บุญปลูก 05001 คำคม
764 33754 ภูธฤทธิ์ พลสิทธิ์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
765 33755 กรรณิการ์ วิทรง 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
766 33757 คูณณัฐา หิรัญญวิภาดา 10005 Singing English Song
767 33758 ชัชชฎา พรมสุวรรณ์ 05001 คำคม
768 33762 นาตาชา เด็กหลี 10018 Learn English from movie
769 33763 ปิยะมาภรณ์ แก้ววงค์ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
770 33764 ปิยะวดี จางวาง 080012 ขับร้องประสานเสียง
771 33765 พจณิชา พูลเพิ่ม 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
772 33766 พรพรหมพิริยา มโนชมภูใบ 12006 Gifted ชีววิทยา
773 33770 มาเรียม มูเฮนโก 080012 ขับร้องประสานเสียง
774 33773 วริศราภรณ์ ไชยสมพาน 10005 Singing English Song
775 33775 สาริน บุญธรรม 080014 Creative thai dance
776 33777 อนัญญา สุดชารี 080014 Creative thai dance
777 33778 อัมพาพัชญ์ เขียวแก้ว 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
778 33779 กฤษฎา ศรีสุวรรณ์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
779 33780 ณปวร อภิวงศ์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
780 33782 ปัณณธร นกเพ็ชร์ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
781 33783 ศิวกร อินนั่งแท่น 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
782 33784 ศุภกร อินทองช่วย 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
783 33785 ศุภวัฒน์ ใจยะติ๊บ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
784 33786 อลงกรณ์ ไพรเขียว 12012 สนุกกับฟิสิกส์
785 33787 อิทธิฤทธิ์ พิบูลย์ 04003 A-math
786 33790 กรุณา รัทเลดจ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
787 33791 กฤตพร ยาวิชัย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
788 33793 ชุตินันท์ สิงห์สุข 07001 วัยรุ่น วัยใส
789 33794 ณัฏฐณิชา แววจิตต์ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
790 33795 ณัฐกานต์ ดอนชัย 11012 การเมืองการปกครอง
791 33796 ณัฐพร จันทาพูน 05001 คำคม
792 33797 ธนพร ยาโหละ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
793 33798 ธนาภรณ์ มณีหมู 11012 การเมืองการปกครอง
794 33799 ธัญวรัตน์ แซ่เต๋น 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
795 33800 ธันยมัย ปัญญาวิชา 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
796 33801 นันทวัน ศรีเรือง 07001 วัยรุ่น วัยใส
797 33802 พรพยงค์ เทพธรรม 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
798 33803 พัชรี ทองสวัสดิ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
799 33804 พิมพิศา สันธิ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
800 33808 รุ่งอรุณ ท้าวคำแสน 07001 วัยรุ่น วัยใส
801 33809 เรวดี คำนุวงศ์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
802 33810 วรรณิษา ไชยศรี 08006 โยธวาทิต
803 33811 ศตพร อินทิม 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
804 33812 ศรัณย์พร กันธิพันธ์ 07001 วัยรุ่น วัยใส
805 33813 สุชานันท์ ชัยนาท 080013 coverdance
806 33814 โสภิตนภา ตามวงค์ 05001 คำคม
807 33815 อภิษฎา แสนคำมา 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
808 33816 อรญา เหมืองสอง 07001 วัยรุ่น วัยใส
809 33817 อรทัย หาญคำมูล 02006 จิปาถะ
810 33818 อัจฉรา ธนู 07001 วัยรุ่น วัยใส
811 33820 ชนธีร์ ขันเมืองดล 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
812 33822 วรัญญา จันทร์ธิยะ 080014 Creative thai dance
813 33824 นิธิศ สีวิไชย 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
814 33826 บริภัทร กาจินา 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
815 33827 ภัทรพล เทพเสรีย์ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
816 33828 ภัทรภณ คำมา 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
817 33829 วชิรากร ไชยอาม 10018 Learn English from movie
818 33831 สรวิชญ์ สรมณีย์ 05005 ร้านหมอภาษา
819 33832 กนกวรรณ หวันแก้ว 080012 ขับร้องประสานเสียง
820 33833 กรรณิการ์ ฟักเขียว 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
821 33834 ชญานิศ เทพจักร์ 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
822 33835 ฑิฆัมพร ธรรมวุฒิ 04010 Gifted Math
823 33836 ณัฐธิดา คงช่วย 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
824 33838 ทิพกฤตรา บุผานัน 07001 วัยรุ่น วัยใส
825 33839 นรีกานต์ อินต๊ะ 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
826 33840 นันทนา ท่อนคำ 11012 การเมืองการปกครอง
827 33843 พลอยชมพู จันทร์มา 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
828 33844 พัชรธิดา ยืนยงแสน 12012 สนุกกับฟิสิกส์
829 33846 รัชตา เจริญใจอุดม 080012 ขับร้องประสานเสียง
830 33847 รัตตนา แซ่พั่น 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
831 33848 นนท์ธิชา เครือวงค์ 080014 Creative thai dance
832 33849 สวรพร เพิ่มพูล 07001 วัยรุ่น วัยใส
833 33850 สิรินเนตร จองคำ 080012 ขับร้องประสานเสียง
834 33851 สุตาภัทร​ วงค์หนัก 12012 สนุกกับฟิสิกส์
835 33852 สุทัตตา​ อุตมา 07001 วัยรุ่น วัยใส
836 33854 โสภิตา อมจิตร์ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
837 33855 หทัยกาญจน์ อินต๊ะวงค์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
838 33856 อธิชนัญญา ขันแข็ง 11012 การเมืองการปกครอง
839 33857 อภิสรา แสนคำมา 05001 คำคม
840 33858 อัจฉรา จันตา 06003 วอลเล่ย์บอล
841 33864 ทิวากร กันทาทอง 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
842 33865 ปัณณวิชญ์ คาตายามา 04003 A-math
843 33868 ภูชิศ แรงกล้า 10003 ห้องสมุด 4
844 33869 ศิรศักดิ์ คงเอม 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
845 33871 กชกร ไชยา 07002 ชวนคิด ชวนทำ
846 33873 เกวลิน เวียงลอ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
847 33876 ญาณิศา สมสัย 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
848 33878 ณัฐธิดา ใจจินา 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
849 33879 ณิชมน จันคำ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
850 33880 กชกร จันต๊ะวงค์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
851 33881 ภัทรจาริน ใจวัน 11013 กฎหมายน่ารู้
852 33884 ปาลิตา ท่อนคำ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
853 33885 พรหมพร วังทอง 05015 กวีเยาวชน
854 33887 แพรวา จรุงจิตต์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
855 33888 มนทกานต์ คำพุฒ 10018 Learn English from movie
856 33889 มัณฑิตา บัวศรีจันทร์ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
857 33891 วรรณนิดา ใจศรี 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
858 33892 วริศรา สินธุยะ 07001 วัยรุ่น วัยใส
859 33893 สิริยาภรณ์ สุวรรณ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
860 33894 สุชาวดี วรรณศรี 07002 ชวนคิด ชวนทำ
861 33895 สุธินี ซางสุภาพ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
862 33896 อชิรญา หาญคำภา 06006 บาสเกตบอล
863 33897 อังคณา​ นาคสังข์​ 07001 วัยรุ่น วัยใส
864 33898 อาทิตญา จันติ๊บ 060061 ตะกร้อ
865 33901 ชนาธิป สร้อยจิตร 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
866 33902 พิมลฉัตร เปานวล 07002 ชวนคิด ชวนทำ
867 33903 ณัฐชานนท์ พันธมุย 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
868 33904 เตชพัฒน์ อนุกาญจนวีระ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
869 33907 ปิยะวัฒน์ สุขศรีราษฎร์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
870 33908 พีรวิชญ์ เมืองแก้ว 03003 ICT-DS Club
871 33910 ภูบดี ศรีสงวน 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
872 33912 ราชัน แสงแก้ว 08003 ดนตรีพื้นเมือง
873 33916 วัณณุวรรธน์ วงศ์สุภา 07002 ชวนคิด ชวนทำ
874 33918 กรวิภา จันทร์ตาธรรม 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
875 33922 ฌัฐนันท์ แพทอง 11001 ตุลาการน้อย
876 33924 จุฬาลักษ์ ใจมั่น 060061 ตะกร้อ
877 33925 ทอประกาย พลทา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
878 33927 ทิมกฤตา บรรจงจินดา 11001 ตุลาการน้อย
879 33929 ฝนทอง อินทรมาตร 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
880 33930 พันธกานต์ ใจการ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
881 33931 มัญชุสา ก้อนคำ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
882 33932 มาลี แซ่ว้า 07002 ชวนคิด ชวนทำ
883 33933 วลัยลักษณ์ ชุมพล 10018 Learn English from movie
884 33934 ศศิประภา เป็งนา 10005 Singing English Song
885 33935 สุทธิดา นิลสวิท 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
886 33937 อรัญญา ปันเขื่อนขัติ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
887 33938 อาภัสรา ฟองคำ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
888 33940 เขมชาติ สิทธิฤทธิ์กวิน 05001 คำคม
889 33942 สุทัตตา​ มาพเนาว์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
890 33943 ธีราทร ริ้มสวัสดิ์ 08006 โยธวาทิต
891 33944 พีรภัทร สองสมุทร 07002 ชวนคิด ชวนทำ
892 33950 ศิรวิชญ์ คุณยศยิ่ง 08003 ดนตรีพื้นเมือง
893 33958 ชุติกาญจน์ ระเวงวรรณ์ 08007 ดนตรีไทย
894 33959 ณัฐธาดา สัณหพรชัย 080012 ขับร้องประสานเสียง
895 33961 ธัญพิชชา กันธิยะ 13001 ฟุตซอลหญิง
896 33964 บุษณียาภรณ์ ปวงคำ 08007 ดนตรีไทย
897 33966 ปานิสญา นันตา 07002 ชวนคิด ชวนทำ
898 33967 พัชรีดา ภิราษร 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
899 33968 พิชญา คำดี 07002 ชวนคิด ชวนทำ
900 33969 พิมพา อุ่นคำ 11013 กฎหมายน่ารู้
901 33971 วิชญาดา บุผาคำ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
902 33972 ศุภิชชา มะโนเรือง 13001 ฟุตซอลหญิง
903 33973 สัจจพร วรรณราช 080012 ขับร้องประสานเสียง
904 33974 สาริกา เดชาสัตถากูล 080012 ขับร้องประสานเสียง
905 33979 กรณัฐ สักแกหลี 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
906 33980 คฑาเดช ใจเที่ยง 080012 ขับร้องประสานเสียง
907 33983 ณัฐนนท์ อินต๊ะวงค์ 04003 A-math
908 33984 ทินภัทร ม่วงสาร 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
909 33987 ปรวิทย์ ภิระบรรณ 08006 โยธวาทิต
910 33996 อภิชัย คำแปง 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
911 33997 กัญญาภัค บั้งเงิน 06003 วอลเล่ย์บอล
912 33998 โชติกา นุธรรม 12014 คนรักแคตตัส
913 33999 จิราทิพย์ แสงมณี 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
914 34001 ณัฐณิชา เรือนแปง 11013 กฎหมายน่ารู้
915 34003 ธันยพร ปัญญาวิชา 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
916 34005 ปาริฉัตร​ แจ่มจันทร์ 08002 ศิลปะไทย
917 34006 พิชชากร บุญเป็ง 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
918 34007 พิมพ์สร คำวัง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
919 34008 แพรวา สุภาพ 11010 เจียงฮายหรรษา
920 34010 รติกร ห่วงไธสงค์ 08002 ศิลปะไทย
921 34011 รุจิรดา โอฬารสมบัติ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
922 34012 ศุภวดี เตชะตน 11010 เจียงฮายหรรษา
923 34013 สวิชญา อ้อยผดุง 11010 เจียงฮายหรรษา
924 34014 สิดาพร ครุฑเพ็ชร 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
925 34015 สุพิชา อินต๊ะสงค์ 08005 นาฏศิลป์ไทย
926 34016 นันทพัฒน์ บุญเทพ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
927 34017 อพิชญา ปงรังษี 11010 เจียงฮายหรรษา
928 34018 อรพรพรรณ สุวรรณศิลป์ 11010 เจียงฮายหรรษา
929 34019 ณัฐพงศ์ ศรีบุญเรือง 06006 บาสเกตบอล
930 34020 พาณิธวัส ธิยะคำ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
931 34021 พิชิตชัย คำจ้อย 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
932 34022 พีรณัฐ ใจคำแปง 05009 ห้องสมุด 1
933 34024 ภูวไนย ฟองศรี 08003 ดนตรีพื้นเมือง
934 34025 ลัทธพล ตาคำนิล 12012 สนุกกับฟิสิกส์
935 34026 วงศพัทธ์ ศุทธรัตน์ไพบูลย์ 05009 ห้องสมุด 1
936 34030 กาญจนี คชนิล 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
937 34032 ชนม์นิภา กามะ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
938 34033 ธันย์รดา ไกว 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
939 34034 ชลธาร แยซอกู่ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
940 34035 ณัฐธิดา เสริมสุข 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
941 34036 ธนัชพร เขื่อนเพชร 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
942 34038 ธันย์ชนก แสงศรี 10003 ห้องสมุด 4
943 34039 นรรัตน์ ศรีคำ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
944 34041 พัทธนันต์​ วงค์ใหญ่ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
945 34042 พัทธนันท์ ยอดยา 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
946 34043 พิชชาพร พรหมบุตร 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
947 34048 ลักษณารีย์ อินต๊ะรัตน์ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
948 34049 สุพัตรา มณีบงกช 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
949 34050 สุพิชญา รัตนชูวงศ์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
950 34051 สุมิตตา ธรรมวงค์ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
951 34052 สุวิชญา ตุ้ยเต็มวงค์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
952 34053 อารียา รักษาศิริ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
953 34054 เบญญาพร อินทราลาม 07002 ชวนคิด ชวนทำ
954 34055 ธนวัฒน์​ บุญลอม 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
955 34056 นฤภร บุญของ 08005 นาฏศิลป์ไทย
956 34057 ดาวตะวัน สิงห์โตทอง 13001 ฟุตซอลหญิง
957 34058 นิพาพร กุศล 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
958 34133 มติครรภ คล้ายทอง 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
959 34184 กฤติภูมิ สิทธิพรม 04024 หมากรุก หมากฮอส
960 34185 จิราพัชร์ รัตนชัยจรัสพร 04024 หมากรุก หมากฮอส
961 34186 จุลพงศ์ เดชะบุญ 080012 ขับร้องประสานเสียง
962 34187 ชัชนันท์ชัย ศรีลาวัลย์ 10014 Crossword
963 34188 ณัฐนันท์ มีจินดา 080012 ขับร้องประสานเสียง
964 34189 ณัฐพลากร ภักดิ์ชัยภูมิ 080012 ขับร้องประสานเสียง
965 34190 ธนาธรณ์ วันทา 04001 จินตคณิต
966 34191 ปรวัฒน์ ดอนทะนาม 08006 โยธวาทิต
967 34192 พณทรรศน์ ชัยประการ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
968 34193 พัชรพิสิฐ ปัญญาคำ 10014 Crossword
969 34194 พิพัฒน์พงษ์ จันต๊ะพรมมา 04024 หมากรุก หมากฮอส
970 34195 ศุภฤกษ์ ธารทองไพบูลย์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
971 34196 สิรวิชญ์ เหลาลาภะ 08001 ดนตรีสากล
972 34197 เสฏฐวุฒิ ดวงคำ 080012 ขับร้องประสานเสียง
973 34198 อัครเดช ศรีวิชัย 06006 บาสเกตบอล
974 34199 กชพร กาวิละ 03002 Model designer
975 34200 กมลลักษณ์ ชัยจักร์ 08007 ดนตรีไทย
976 34201 เกวลิน ภูษาทอง 080013 coverdance
977 34202 จิรารัตน์ เสียงโต 10014 Crossword
978 34203 ชนานันท์ ถนอมกิจ 03007 รักษ์ต้นไม้
979 34204 ชุติมณฑน์ แก้วรากมุข 04001 จินตคณิต
980 34205 ซัลวา ไทยอนันต์ 04001 จินตคณิต
981 34206 ญาณีนาถ คุณานุภาพกุล 10014 Crossword
982 34207 ณฐมน อุตทะณา 080012 ขับร้องประสานเสียง
983 34208 ณัฏฐธิดา ฟองฟู 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
984 34209 ณัฐการ์ เกตุชาติ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
985 34210 ณัฐชธิดา ดวงทิพย์ 080013 coverdance
986 34211 จิรัชยา ต้ายไทสง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
987 34212 ดาราณี เครือมูล 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
988 34213 ธนัชภร ธะนะหมอก 08006 โยธวาทิต
989 34214 บุณยาพร ใจนิตย์ 03002 Model designer
990 34215 ปิยาพร ปีเจริญ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
991 34216 พจณิชา พรมเมา 10014 Crossword
992 34217 พลอยทราย บุตรทองอยู่ 03002 Model designer
993 34218 พีระนันธ์ วรรณราช 08006 โยธวาทิต
994 34219 ร่มฝน เตชะตน 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
995 34220 วิลาสินี พรมสี 08006 โยธวาทิต
996 34221 ศศิกานต์ คำปัน 04019 Sudoku
997 34222 สุจีรา กันทะเตียน 12010 เพาะพันธุ์ปัญญา
998 34223 เสาวคนธ์ สติหทัย 04017 180 IQ
999 34224 ณัฐพงษ์ ตะต้องใจ 12021 Science by Minecraft
1000 34225 ณัฐวัตร ปะระมะ 12021 Science by Minecraft
1001 34226 ธนกร ปันสีทอง 12021 Science by Minecraft
1002 34227 ธีรเมธ หมื่นมโน 12021 Science by Minecraft
1003 34228 ปฏิภัทธกรณ์ ศิริศิทวน 12021 Science by Minecraft
1004 34229 ฟิวเจอร์ ศรีธัญรัตน์ 12021 Science by Minecraft
1005 34230 ภูดิศ หนูเจริญ 12021 Science by Minecraft
1006 34231 ภูริณัฐ หนักตื้อ 02006 จิปาถะ
1007 34232 วิชญ์ภาส โกเสนตอ 12021 Science by Minecraft
1008 34233 สรศักดิ์ ปัญญาวิชัย 12021 Science by Minecraft
1009 34234 สิรวิทย์ บุศยเพศ 12021 Science by Minecraft
1010 34235 อพิรักษ์ บัวหลวง 12021 Science by Minecraft
1011 34236 อาชวนนท์ พันโน 12021 Science by Minecraft
1012 34237 กชพร อภิเดชกุล 02006 จิปาถะ
1013 34238 กนกวรรณ จือสุผล 02006 จิปาถะ
1014 34239 กฤษิดิ์ญา ไชยจริม 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1015 34240 จิรฉัตรรัตน์ คำแผ่นไชย 12021 Science by Minecraft
1016 34241 ชญาภา พุทธจันทร์ 08006 โยธวาทิต
1017 34242 ชนม์นิภา กันธาสุวรรณ์ 12021 Science by Minecraft
1018 34243 ชัญญาภัค ดิษฐวุฒิ 08006 โยธวาทิต
1019 34244 ณัฐกฤตา จิตมโนวรรณ์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1020 34245 ณัฐณิชา ไชยสาร 08006 โยธวาทิต
1021 34246 ณัฐนรี ตรียาวรกุล 05009 ห้องสมุด 1
1022 34247 ณัฐนันท์ เชื้อเมืองพาน 02006 จิปาถะ
1023 34248 ธัญชนก วงค์แพทย์ 08006 โยธวาทิต
1024 34249 ธีวรา จิตถา 08006 โยธวาทิต
1025 34250 นันทัชพร เจนใจ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1026 34251 นิธิพร ชุ่มมะโน 08006 โยธวาทิต
1027 34252 ปัณฑารีย์ ตันติจิราภรณ์ 05009 ห้องสมุด 1
1028 34253 ปากีรนัย งามบ้าน 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1029 34254 พชรพร โชติศศิธร 05009 ห้องสมุด 1
1030 34255 พัชรีพร ปัญญาทิพย์ 05009 ห้องสมุด 1
1031 34256 พินทุ์สุดา จักรผัน 13001 ฟุตซอลหญิง
1032 34257 เพชรัตน์ดา วันดี 02006 จิปาถะ
1033 34258 รัชนก ปู่ยื่อ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1034 34259 รัตน์ติญาภรณ์ แหลมจัด 13001 ฟุตซอลหญิง
1035 34260 รัมภาพรรณ พลนรัตน์ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
1036 34261 ศิวัชญา กิติรัตน์ 080013 coverdance
1037 34262 สายรุ้ง ใสส่อง 08006 โยธวาทิต
1038 34263 สุกฤตา โกเสนตอ 02006 จิปาถะ
1039 34264 กอปภพ ตามี่ 08002 ศิลปะไทย
1040 34265 เจษฎาภรณ์ ปงกา 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1041 34267 ณัฐภูมิ บั้งเงิน 08001 ดนตรีสากล
1042 34268 พิชิต สิทธิขันแก้ว 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1043 34269 พีรพัฒน์ พรมเรือน 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1044 34270 ภัทรวรรธ แหล่ยัง 08001 ดนตรีสากล
1045 34271 ภูริณัฐ อ่อนนวล 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1046 34272 ศุภกาญจน์ จันทร์วัน 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1047 34273 สุธิพงค์ นามผัด 06004 ฟุตซอลชาย
1048 34274 อดิศักดิ์ ขาวสะอาด 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
1049 34275 กนกวรรณ จินดาคำ 05014 วัยรุ่น วัยใส
1050 34276 กนกวรรณ เตชะ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1051 34277 จิราภรณ์ อินต๊ะมา 10003 ห้องสมุด 4
1052 34278 เจตสุภา แก้วกันทา 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1053 34279 ช่อเอื้อง ศรีพรม 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1054 34280 ฐิติมา ปุยคำ 08006 โยธวาทิต
1055 34281 ทิพญาภา ชุ่มเมืองเย็น 05014 วัยรุ่น วัยใส
1056 34282 ธนัญชนก ศรีพรม 05014 วัยรุ่น วัยใส
1057 34283 ธัญชนก ปิงยอง 05014 วัยรุ่น วัยใส
1058 34284 นริศรา ชัยประเสริฐ 05014 วัยรุ่น วัยใส
1059 34285 นันทการ รอดดี 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1060 34286 นารีรัตน์ ฤทัยเปี่ยมเลิศ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1061 34287 นิภาธร เเสนศรี 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1062 34288 ปิ่นกนก พินิจ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1063 34289 ปิยะฉัตร หัตถสาร 08006 โยธวาทิต
1064 34290 ปุณณิศา อายุยืน 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1065 34291 พรนัชชา คำเป๊ก 05014 วัยรุ่น วัยใส
1066 34292 พัชราภา พลเยี่ยม 05014 วัยรุ่น วัยใส
1067 34293 พีรกานต์ ธนูทองสัมพันธ์ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1068 34294 มุฑิตา ธรรมจักร์ 05014 วัยรุ่น วัยใส
1069 34295 ยลดา มีลาภ 05014 วัยรุ่น วัยใส
1070 34296 รัตน์ชฏาพร รุ่งเรือง 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1071 34297 ลดามณี ลือคำหาร 080013 coverdance
1072 34298 วรัทยา มะโนเครื่อง 10003 ห้องสมุด 4
1073 34299 ศิรภัสสร อิ่นคำ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1074 34300 ศุภัสดา ทองดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1075 34301 สุชานันท์ ปวริศร 10003 ห้องสมุด 4
1076 34302 สุธีธิดา ตันหนิม 08006 โยธวาทิต
1077 34303 อริศา สุจิตร 05014 วัยรุ่น วัยใส
1078 34304 จักรพรรดิ สารเก่ง 04003 A-math
1079 34305 ณภัทร เสนาป่า 06004 ฟุตซอลชาย
1080 34306 ณัฐพงศ์ โตสุนัน 10014 Crossword
1081 34307 นุสรณ์ ทรงชา 10021 skit ละครสั้น
1082 34308 พีรณัฐ อ่อนชัยภูมิ 04003 A-math
1083 34309 ภัทรพล คำเป๊ก 04003 A-math
1084 34310 วชิรภัทร บุญมี 04003 A-math
1085 34311 สุภาษิต ใจเอก 10014 Crossword
1086 34312 โสภณัฐ บัวจำ 10021 skit ละครสั้น
1087 34313 กัลยาณี สมุทรเขตร์ 14019 Math+Science club
1088 34314 ชฎาธาร บุญทิพย์ 10011 Skit
1089 34315 ดาราวีร์ ปัญญา 14019 Math+Science club
1090 34316 ธริดา ปิติเวทวัฒนา 14019 Math+Science club
1091 34317 ธวัลรัตน์ วิริยะ 14005 Film Viewing-Eng-Language
1092 34318 ธิรดา ปิติเวทวัฒนา 14019 Math+Science club
1093 34319 นันทัชภรณ์ เลิศศิริกุลประภา 14024 Spelling Club
1094 34320 บุญฑริกา ปินตา 10021 skit ละครสั้น
1095 34321 ปริยากร เรืองเจริญ 14024 Spelling Club
1096 34322 พิมพ์นภัส ทองไฝ 14005 Film Viewing-Eng-Language
1097 34323 พิมพ์มาดา สวามิวัศดิ์ 14004 Spoken poetry
1098 34324 เพ็ญนภา คำเงิน 14019 Math+Science club
1099 34325 มัธติกา ธัญญาโกศล 08006 โยธวาทิต
1100 34326 โยษิตา อารีย์ 10021 skit ละครสั้น
1101 34327 วรินลำไพ พรมสุวรรณ์ 14019 Math+Science club
1102 34328 สาวิตรี โพธิสุวรรณ 10021 skit ละครสั้น
1103 34329 สุกฤตา สันหมุด 14004 Spoken poetry
1104 34330 สุพิชญาย์ บุญศรี 14019 Math+Science club
1105 34331 โสมรัศมี วุฒิสรรพ์ 10014 Crossword
1106 34332 อักษราพัชร์ ขัติยะ 14005 Film Viewing-Eng-Language
1107 34333 อาภาภัทร เลิศสุขบรรเจิด 10021 skit ละครสั้น
1108 34334 นววรรณ ตุ้ยต๋า 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1109 34335 พัชรพล ปงหาญ 05001 คำคม
1110 34338 กุศลณัฏฐ์ เก่งเกรียงไกร 08007 ดนตรีไทย
1111 34339 ชนิกานต์ วิชัยกุล 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1112 34340 ธนกฤต ศิริถิ่นพยัคฆ์ 05009 ห้องสมุด 1
1113 34341 จักรครินทร์ ติป้อ 05009 ห้องสมุด 1
1114 34342 เสาวณีย์ ศรีวิศร 06003 วอลเล่ย์บอล
1115 34343 ก้องเกียรติ บุญเรือง 06004 ฟุตซอลชาย
1116 34345 นันทัชพร กันแก้ว 02006 จิปาถะ
1117 34346 สิทธิศักดิ์ สุรินทวงษ์ 06003 วอลเล่ย์บอล
1118 34347 จุฑาทิพย์ สุรินแก้ว 05009 ห้องสมุด 1
1119 34348 พิริยชัย มุ้งกุนา 05009 ห้องสมุด 1
1120 34349 อาม แก้วใส 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1121 34350 จิรนันท์ สิทธิขันแก้ว 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1122 34351 ภาณุวัฒน์ ศรีพรม 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1123 34352 วชิรวิทย์ จันต๊ะมะ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1124 34353 ศุภณัฐ สามั่น 05009 ห้องสมุด 1
1125 34354 ฐิติมา ชีววิริยะกุล 08006 โยธวาทิต
1126 34355 พีรภัทร์ ดังดี 05009 ห้องสมุด 1
1127 34356 พิมพ์ลภัส ยาท้วม 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1128 34357 พฤฒิพงศ์ คำมูล 07006 ห้องสมุด 3
1129 34358 นภาดา อาธิเสนะ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1130 34359 ชาลิสา สุภา 13001 ฟุตซอลหญิง
1131 34360 ลักษิกา คำแดง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1132 34361 รุจิรา จิตปรีชาญ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1133 34362 ธนาธิป ยาวิชัย 05009 ห้องสมุด 1
1134 34363 อภิชัย พลสวัสดิ์ 10003 ห้องสมุด 4
1135 34364 พิมลนาฎ ไชยตามล 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1136 34365 จินต์จุฑา ล้ำเหลือ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1137 34367 เฟรมเพชร ขัติวงค์ 05009 ห้องสมุด 1
1138 34368 พิชชาพร ตาคำนิล 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1139 34369 ศุภาพิชญ์ ศรีธิเป็ง 05009 ห้องสมุด 1
1140 34370 อิษฎา ชูนามวงษ์ 06003 วอลเล่ย์บอล
1141 34371 จักรภัทร อังศิริ 08001 ดนตรีสากล
1142 34372 จิรายุ สามแก้ว 060011 นักกีฬากรีฑา
1143 34373 จิราภรณ์ มณีจันทร์สุข 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1144 34374 กัญญวรา ธรรมสาร 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1145 34375 ไอรดา ธรรมวงค์ชัย 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1146 34376 จินดาหรา ปวนสิงห์ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1147 34378 สุธร อุ่นคำ 060011 นักกีฬากรีฑา
1148 34379 วิทวัส ตันแจ้ 04014 GSP
1149 34380 ศุภกฤต ตันจี๋ 06001 กีฬาเปตอง
1150 34381 พิมพ์มาดา เตจ๊ะวันดี 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1151 34382 ธัญชนิต สมุทธารินทร์ 08002 ศิลปะไทย
1152 34383 จุฬาลักษณ์ อินตรัตน์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1153 34384 วรวุฒิ เที่ยงแสน 06001 กีฬาเปตอง
1154 34385 วรัชยา เผดิมศักดิ์พิทยา 08002 ศิลปะไทย
1155 34386 ธัญญลักษณ์ ดวงแสง 08005 นาฏศิลป์ไทย
1156 34387 เจนจิรา บำรุง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1157 34388 จิณณธรรม ผาคำ 04014 GSP
1158 34389 ศิริกัญญา กันธิยะ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1159 34390 ลออรัตน์ ศิริยาใจ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1160 34391 ซาลามะฮ์ บุญหวัง 08005 นาฏศิลป์ไทย
1161 34392 ชินพัฒน์ ยศวงค์ 06001 กีฬาเปตอง
1162 34393 นิวัฒน์ มโนคำ 06001 กีฬาเปตอง
1163 34394 กัณฐรัตน์ กันธิยะ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1164 34395 เกศรินทร์ อินต๊ะมา 060011 นักกีฬากรีฑา
1165 34396 นาตาลี มาเชอกู่ 080012 ขับร้องประสานเสียง
1166 34397 วริศรา ละราธิ 080013 coverdance
1167 34398 ธนวิชญ์ น้ำใจดี 08006 โยธวาทิต
1168 34399 อเล็ก กู่ผือ 06004 ฟุตซอลชาย
1169 34400 ธรัสพร ใจตุ้ย 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1170 34402 อริสา พรหมศรี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1171 34403 เฉลิมพล เหมี้ยงหอม 06001 กีฬาเปตอง
1172 34404 กนกวรรณ จันทร์หอม 08005 นาฏศิลป์ไทย
1173 34405 ชยพล ณ ลำปาง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1174 34406 ณัฐกิตติ์ มะลิดง 06001 กีฬาเปตอง
1175 34407 ธีรภัทร์ เดชพิทักษ์ยนต์ 08006 โยธวาทิต
1176 34409 ชุติมา คงเจริญ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1177 34410 สุพรรณิกา วรชิน 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1178 34411 ธัญพิชชา ธุระวรณ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1179 34412 ทิมตะวัน กันธิกา 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1180 34413 หนึ่งนรินทร์ ศักดี 080012 ขับร้องประสานเสียง
1181 34414 ณัฐากาญจน์ ลือเดชธนาฉัตร 08005 นาฏศิลป์ไทย
1182 34416 ธมนวรรณ นนทะคำจันทร์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1183 34417 ชาญณรงค์ อุทยา 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1184 34418 นฤสรณ์ ตนฟู 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1185 34419 ภัทรพร วงค์ต่อม 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1186 34420 ชีรีน ตานี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1187 34421 จุฑาลักษณ์ มาแก้ว 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1188 34422 ศุภกฤต ธุวงศ์ษา 04024 หมากรุก หมากฮอส
1189 34423 ภูริทัต ณ เชียงใหม่ 06003 วอลเล่ย์บอล
1190 34424 พงศ์ประดิษฐ์ มหาวรรณ์ 06004 ฟุตซอลชาย
1191 34425 ปวีณ์กร ทองสุข 06006 บาสเกตบอล
1192 34426 ศุทธวีร์ ศรีธิเมืองใจ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1193 34427 สรยุทธ มโนใจ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1194 34428 อภิสราภ์ เกิดกาญจน์ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1195 34429 ปิยะพงษ์ กาวี 06004 ฟุตซอลชาย
1196 34430 ศิรินทิพย์ ดวงมะลิ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1197 34431 ธีราภรณ์ ไชยรัตน์ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1198 34432 ณธิดา สุวรรณนิกขะ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1199 34433 ฮามีด๊ะฮ์ บุญหวัง 08005 นาฏศิลป์ไทย
1200 34434 ศรัญญา วงศ์บุญมา 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1201 34435 เมธาสิทธิ์ เทพสุรินทร์ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1202 34436 ณัฐภูมิ นามวงค์ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1203 34437 ศิรชัช หลวงฟอง 06004 ฟุตซอลชาย
1204 34438 ริญชิดา แซ่โค้ว 08005 นาฏศิลป์ไทย
1205 34439 ชิดชนก ไชยเลิศ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1206 34440 ทัศนีย์ จิตรจันทร์ 10016 Everyday English
1207 34441 พิมพ์สุภา เชก้อ 060061 ตะกร้อ
1208 34442 ปาณิสรา ศรียอด 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1209 34443 วรชยุต ปลิดตา 04024 หมากรุก หมากฮอส
1210 34444 นิติภูมิ สุทธิพนไพศาล 06003 วอลเล่ย์บอล
1211 34445 ทีปกร โจ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1212 34446 ปิยดา สีเมืองปูน 08005 นาฏศิลป์ไทย
1213 34447 พรสวรรค์ เหย่อท่งกู่ 060061 ตะกร้อ
1214 34448 เรืองปริพัฒน์ จันหล้า 02004 งานประดิษฐ์
1215 34449 รินรดา ปงรังษี 08005 นาฏศิลป์ไทย
1216 34450 ชยากร วงศ์ส่งชัย 060061 ตะกร้อ
1217 34451 ชยากรณ์ ตาบุญ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1218 34452 ภัทรธร รัชศรีวอ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1219 34453 อลิสา วง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1220 34454 ณัฐณิชา คีรีแก้ว 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1221 34455 สรไกร สุริยะไชย 06004 ฟุตซอลชาย
1222 34456 วิชาฎา เยาว์ใจ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1223 34457 วลัยลักษณ์ สุขแนบ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1224 34458 กรวิชญ์ ชุมภูพันธ์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1225 34459 พิมพ์ชนก โคทอง 02006 จิปาถะ
1226 34460 จิระวัฒน์ สมไสว 080013 coverdance
1227 34461 ศุทธินี ใหม่อารินทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1228 34462 จามิกร พาพันธ์ 07006 ห้องสมุด 3
1229 34463 ภาคิน โกลาหะฬะ 04014 GSP
1230 34464 จิรธิป เทพมนตรี 04014 GSP
1231 34465 กุลณัฐ ศักดาคำ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1232 34466 รัฐภูมิ อุดมอด 04014 GSP
1233 34467 กมลชนก กุลสุวรรณ์ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1234 34468 นภัสกร ตาแปง 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1235 34469 กัณธพัช ปันนะสุทธิพันธ์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1236 34470 ณัฐลิดา คำชุ่ม 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1237 34471 ลีลาวดี อายิ 060061 ตะกร้อ
1238 34472 ณฐศร ใจเสมอ 08006 โยธวาทิต
1239 34473 นฤเบศร์ เล็กโสภี 04014 GSP
1240 34474 พิมพ์วิภา ปารมี 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1241 34475 นันท์นภัส แก่นดีอนันต์สกุล 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1242 34477 อัยยา ราษโต 02006 จิปาถะ
1243 34478 วรัญญา คำไชย 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1244 34479 วรินยุพา วังคีรี 02006 จิปาถะ
1245 34480 เปมิกา ธรรมราษฎร์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1246 34482 พงศธร สวยสม 04014 GSP
1247 34483 นวัตกรณ์ ธาวินธารารัตน์ 04014 GSP
1248 34484 วรนุช คำน้อย 02006 จิปาถะ
1249 34485 อัญทิษา เเสนทนันชัย 080013 coverdance
1250 34486 เนรมิตร ตายะ 04014 GSP
1251 34488 บุญชญา วงษ์ธิสา 07006 ห้องสมุด 3
1252 34489 ศุภาพิชญ์ สีมา 080013 coverdance
1253 34490 ศักดิ์ณรงค์ เขื่อนเพ็ชร 06006 บาสเกตบอล
1254 34491 จารวี แสงพันตา 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1255 34492 ศศิประภา สืบพันธ์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1256 34493 อภิวิชญ์ วรรณสอน 06004 ฟุตซอลชาย
1257 34494 คุณวุฒิ งานยางหวาย 08001 ดนตรีสากล
1258 34495 เกสรา รุณรักษา 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1259 34496 ประภาวรินทร์ ฉัตรบวรนันท์ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1260 34497 วันวิสาข์ นภาจรี 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1261 34498 จุฑารัตน์ สุ่ยแดง 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1262 34499 หยกผกา วันมหาใจ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1263 34500 ธัญยธรณ์ ใจฝั้น 080013 coverdance
1264 34501 สิรวิชญ์ เครือคำ 04014 GSP
1265 34502 วริศรา สกุลลิขิตชัย 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1266 34503 ปวีณา มาเตชะ 02006 จิปาถะ
1267 34504 สิรินาถ จิตมั่น 08005 นาฏศิลป์ไทย
1268 34506 พีระพัฒน์ ปัณชญานนท์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1269 34507 พัชรพร ไทยโกษา 08005 นาฏศิลป์ไทย
1270 34508 พิชญาดา หล้าเป็ง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1271 34509 ธรณินทร์ มะโนวงค์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1272 34510 ธนภูมิ กังสุกุล 04014 GSP
1273 34512 ปภาวรินทร์ อินต๊ะวงค์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
1274 34513 อนวัช ขวัญบุศบงศ์ 080013 coverdance
1275 34514 พีรพัฒน์ สวัสดิทัต 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1276 34515 บุษกร ต๊ะเขียว 13001 ฟุตซอลหญิง
1277 34516 รักษญา ใจคำต๋า 13001 ฟุตซอลหญิง
1278 34517 นันท์นภัส ใจเพชร 03007 รักษ์ต้นไม้
1279 34518 กัญชลิกา ศรีรัตน์ 03007 รักษ์ต้นไม้
1280 34519 ปิยะมาศ ปาลี 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1281 34520 วชิราภรณ์ เมืองงาม 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1282 34521 ปีติ แซ่เท่า 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1283 34522 ชนิดา ดวงคำ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1284 34523 สรวิชญ์ ใจปิน 10006 ออเคสตร้า
1285 34524 ขวัญชนก ขันธ์แก้ว 080013 coverdance
1286 34525 อรทัย ไวไธสง 02006 จิปาถะ
1287 34526 ศิวัช สมพงษ์ 04014 GSP
1288 34527 อารยา ถนอมชื่น 02006 จิปาถะ
1289 34528 โชติวัชร์ สมณะ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1290 34529 พีระดา ผ่องสันเทียะ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1291 34530 อรทัย สารเก่ง 02006 จิปาถะ
1292 34531 ณิชกุล ไชยรัตน์ 03007 รักษ์ต้นไม้
1293 34532 อาภา หงษ์รัตน์ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1294 34533 พิมพ์วลีย์ สุยะ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1295 34534 ชนาภา ลำภู 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1296 34535 ศรุตยา สุระวงค์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1297 34536 ปาริฉัตร ต๊ะวรรณะ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1298 34537 สุธิชัย หมื่อแล 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1299 34538 ธัญญารัตน์ ปันติ 03007 รักษ์ต้นไม้
1300 34539 พรนภัส พุทธาศรี 080013 coverdance
1301 34540 ณัฏธิชา นามไชยยา 05014 วัยรุ่น วัยใส
1302 34541 ธมนวรรณ กันทะสาร 05014 วัยรุ่น วัยใส
1303 34542 จักรพรรดิ คิ้วสุวรรณวงศ์ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1304 34543 ปรียากร กันธิยะ 08007 ดนตรีไทย
1305 34544 ปรารถนา ปัญญาหลวง 06003 วอลเล่ย์บอล
1306 34545 สุชานันท์ คำแก่น 080012 ขับร้องประสานเสียง
1307 34546 ธนัชชา คำพิพาก 080012 ขับร้องประสานเสียง
1308 34547 ณัฐฐานุวัฒน์ กาวิละมูล 06006 บาสเกตบอล
1309 34548 ศิริกานต์ ยะภักดี 080012 ขับร้องประสานเสียง
1310 34549 ศรสวรรค์ ศุภสันต์สิริ 05010 ห้องสมุด 2
1311 34550 ญาณพัฒน์ เฉียบแหลม 07006 ห้องสมุด 3
1312 34551 อินธิรา ดวงสนิท 10018 Learn English from movie
1313 34552 สุธิตรา ไชยสาร 080012 ขับร้องประสานเสียง
1314 34553 ศศิวิมล ทนทาน 05014 วัยรุ่น วัยใส
1315 34554 รวินท์นิภา มังคละ 05010 ห้องสมุด 2
1316 34555 ชยากร พันธุศิลป์ 10014 Crossword
1317 34556 อรรัมภา มหานิล 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1318 34557 วรณิกา นวลสุข 05010 ห้องสมุด 2
1319 34558 ธันทิวา ลี้แสน 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1320 34559 สุธิดา หาญแก่น 13001 ฟุตซอลหญิง
1321 34560 ฐิติชญา ใจคำ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1322 34561 รัฐภูมิ ปัญญาแดง 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1323 34562 วรริทธิ์เดช คำชุ่ม 10014 Crossword
1324 34563 วรวิช จันทร์แว่น 06004 ฟุตซอลชาย
1325 34564 สรวีย์ ตรีธวัช 05014 วัยรุ่น วัยใส
1326 34565 สุฎาภัทร จันกิติ 08007 ดนตรีไทย
1327 34566 พิรญาณ์ พรมขัดดุก 05010 ห้องสมุด 2
1328 34567 โชติกา นาทะสัน 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1329 34568 ณภัทร จันทาพูน 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1330 34569 ภูวนัตถ์ ยานะ 06006 บาสเกตบอล
1331 34570 ภัทรวดี จุมปู 05014 วัยรุ่น วัยใส
1332 34571 กัญญาณัฐ ธีรโฆษิต 08007 ดนตรีไทย
1333 34572 รฐนนท์ ชุ่มใจ 060061 ตะกร้อ
1334 34573 ชมพูนุท น้อมทางธรรม 05014 วัยรุ่น วัยใส
1335 34575 หทัยรัตน์ วงษา 080012 ขับร้องประสานเสียง
1336 34576 จิณณะ ชนะจิตต์ 10014 Crossword
1337 34577 สมชาย เรืองสังข์ 10014 Crossword
1338 34578 ปรเมศวร์ เงินอินต๊ะ 08007 ดนตรีไทย
1339 34579 พัชราภา นัยนานนท์ 02006 จิปาถะ
1340 34580 ปวันรัตน์ คำฟู 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1341 34581 กัญญาริณทร์ ศรีวิชัย 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1342 34582 ธิญาดา ปัญญาทิพย์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1343 34583 จัสมิน เดมสเตอร์ 05013 DIY ลูกปัด
1344 34584 ปิยธิดา ใจบั้งเงิน 04024 หมากรุก หมากฮอส
1345 34585 วริศรา เขื่อนทา 02004 งานประดิษฐ์
1346 34586 พีรดา สลีสองสม 05009 ห้องสมุด 1
1347 34587 กัญญ์วรา ขาวฟอง 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1348 34588 ชัญญา มั่นรอด 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1349 34589 อริญชยา พรมไชยวงศ์ 07006 ห้องสมุด 3
1350 34590 บุญบงการ จินาอิ 08001 ดนตรีสากล
1351 34591 รัชชานนท์ พรถาวรกุล 08001 ดนตรีสากล
1352 34592 ชยุดา หล่อพันธ์มณี 080012 ขับร้องประสานเสียง
1353 34593 กีรติ มณีโชติ 080012 ขับร้องประสานเสียง
1354 34594 จิรัชญา กรุณา 02004 งานประดิษฐ์
1355 34595 ปวีณ์นุช ซุนเฟื่อง 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1356 34596 อนิวัตต์ เลขผสม 04001 จินตคณิต
1357 34597 ศิวกร สุภาวรรณ์ 08001 ดนตรีสากล
1358 34598 กิตติเชษฐ์ พินโย 05010 ห้องสมุด 2
1359 34599 ลลิตา รัตพลที 080014 Creative thai dance
1360 34600 นภวรรณ มะโนคำ 05013 DIY ลูกปัด
1361 34601 ภัทรวดี ศรีผาย 080012 ขับร้องประสานเสียง
1362 34602 เกศน์ศิรี จันทร์อุดร 04024 หมากรุก หมากฮอส
1363 34603 ศิริมงคล ไชยชมภู 06004 ฟุตซอลชาย
1364 34604 วุฒิภัทร วรรณโน 04024 หมากรุก หมากฮอส
1365 34605 มนัสเกียรติ เทียบกลาง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1366 34606 สุพิชญา ใจหาญ 08007 ดนตรีไทย
1367 34607 นันท์นภัส ธีรนันท์พัฒธน 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1368 34608 ธิญาดา คำชุ่ม 02004 งานประดิษฐ์
1369 34609 วนิดา แก้วฟู 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1370 34610 ภัทรธิดา แก้วสมนึก 07006 ห้องสมุด 3
1371 34611 เกตธนวรรณ อินทแสน 05013 DIY ลูกปัด
1372 34612 ภัทสุดา ชัยพนัด 080014 Creative thai dance
1373 34613 ยุพารัตน์ ติคำ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1374 34614 อรภัคนภา ปิ่นแก้ว 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1375 34615 ศิริลักษณ์ ใจวังเย็น 04024 หมากรุก หมากฮอส
1376 34616 ลักษมี รัตนะรุ่งรัศมี 04024 หมากรุก หมากฮอส
1377 34617 อภิวิชญ์ เลิศไกรวัล 04024 หมากรุก หมากฮอส
1378 34618 ชุติมา ถูกจิตร 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1379 34619 สุกุลยา ปัญญาบุญ 08002 ศิลปะไทย
1380 34620 รัชพล เจริญทั้งศักดิ์ศรี 08006 โยธวาทิต
1381 34621 กนกภรณ์ รุ่งโรจน์ชนะกุล 05013 DIY ลูกปัด
1382 34622 พิชญพงศ์ วงค์ษา 060061 ตะกร้อ
1383 34623 ศุภกฤต จองอนันต์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1384 34624 ปวีณ์สุดา สิทธิขันแก้ว 08002 ศิลปะไทย
1385 34625 ปิยาภรณ์ ปัญโญ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1386 34626 กนกวรรณ พลอยประดับ 05013 DIY ลูกปัด
1387 34627 กฤษกร นามวงค์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1388 34628 กนกวรรณ วงค์วิริยะ 02006 จิปาถะ
1389 34629 ภูณิพัฒน์ หนูวุ่น 08002 ศิลปะไทย
1390 34630 ปัทมพร ยะถาคำ 02006 จิปาถะ
1391 34631 รักษมล เขื่อนเพชร 02006 จิปาถะ
1392 34632 ศุภกร จิตปรีชาญ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1393 34633 วัชรากร แก่นเมือง 060061 ตะกร้อ
1394 34634 สุชาวดี เจริญปัฐยาวัต 05013 DIY ลูกปัด
1395 34635 ลักขิกา ผิวผ่อง 08002 ศิลปะไทย
1396 34636 ณัฐธิดา สลีสองสม 05013 DIY ลูกปัด
1397 34637 สุวิจักษณ์ แจ้งสว่าง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1398 34638 ปณัฏฎา แสนมา 05013 DIY ลูกปัด
1399 34639 พัชรพร พรสมานพันธ์ 05013 DIY ลูกปัด
1400 34640 สุรีรัชญ์ มูลแดง 08006 โยธวาทิต
1401 34641 แคทลียา อัครนิติกุล 04019 Sudoku
1402 34642 วัทนพร ดวงแก้ว 05013 DIY ลูกปัด
1403 34643 ภาณิตา นันตะรัตน์ 08006 โยธวาทิต
1404 34644 มิ่งขวัญ จินดาธรรม 02006 จิปาถะ
1405 34645 กฤตยชญ์ ยุวกุล 060061 ตะกร้อ
1406 34646 ชัยวุฒิ มานาประเสริฐ 06006 บาสเกตบอล
1407 34647 ภาณุวัฒน์ ใจวัง 08006 โยธวาทิต
1408 34648 พรทิพย์ เมียเชกู่ 05013 DIY ลูกปัด
1409 34649 ลักษมี ตั๋นคำ 05013 DIY ลูกปัด
1410 34650 อชิตพล วงษ์ไกร 060061 ตะกร้อ
1411 34651 สิทธิชน สุรินทร์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1412 34653 ธีรภัทร แก้วนรินทร์ 060011 นักกีฬากรีฑา
1413 34654 ฐิติมา ใจวัง 05015 กวีเยาวชน
1414 34655 โยธิกา ตาฟาก 080012 ขับร้องประสานเสียง
1415 34656 กีรติ สิงห์สุข 03003 ICT-DS Club
1416 34657 นรินทร์ รินนายรักษ์ 05015 กวีเยาวชน
1417 34658 ทัตพิชา เบร็นเนอร์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1418 34659 กัญญารัตน์ วงษา 080012 ขับร้องประสานเสียง
1419 34662 กานต์ชนา ไทยใหญ่ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1420 34664 ชลงค์กรณ์ ภิระบรรณ์ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1421 34665 ณัฐพัฒน์ เตชะ 10003 ห้องสมุด 4
1422 34666 ณัฐพัชร์ ชมดง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1423 34667 ชยางกูร สุรัตน์ 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
1424 34668 ภัทรนันท์ นพรัตน์ศิริกุล 08006 โยธวาทิต
1425 34669 นันทวัฒน์ ศรีพรม 11012 การเมืองการปกครอง
1426 34670 ทักษพร อินต๊ะวงค์ 060061 ตะกร้อ
1427 34671 สุรวิชย์ บุญวงค์ 03003 ICT-DS Club
1428 34672 มัฐณาวรรณ ไชยทัศน์ 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
1429 34673 กานต์ธิดา แก้วทรายเงิน 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1430 34674 เจนจิรา คำแขก 10012 คำศัพท์ภาษาอังกฤษ
1431 34676 พุฒิชัย สมโน 06003 วอลเล่ย์บอล
1432 34677 ธารณ์ปฏิราช นามเเก้ว 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1433 34678 ชนิดา ไชยโนฤทธิ์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1434 34679 ศุภสร ดวงเดือน 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1435 34680 อนันต์ อ้ายคำ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1436 34681 ชนันญา ใหม่ละออ 08006 โยธวาทิต
1437 34682 อโนมา มาเยอะ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1438 34684 เขมิกา สิทธิขันแก้ว 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1439 34685 เมษา สมบูรณ์ชัย 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1440 34686 วีรพัฒน์ อิอิยาม่า 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1441 34689 ปณชัย แสงคำ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1442 34690 ธารวิมล ใจหล้า 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1443 34691 ศิริภูมิ คำดี 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1444 34692 จีรพล นามาก 07002 ชวนคิด ชวนทำ
1445 34693 ษมาพร จิตเกษม 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1446 34694 อริสรา ยากาษา 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1447 34695 ณิชา งามคณะ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1448 34696 เขมิกา ฟุ้งวรานนท์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1449 34697 วรัญญา สมบูรณ์ 04019 Sudoku
1450 34698 รัญจิรา พุทธชัยยา 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1451 34699 เจตทิพัทธ์ อินต๊ะวงค์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1452 34700 ปุญญภา จิตอาษากิจ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1453 34701 สุภกิตติ์ สุรินทร์ปัญญา 04024 หมากรุก หมากฮอส
1454 34702 อัจฉรา จะแล 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1455 34704 วรดา หมื่อแล 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1456 34705 ฐนิชา สีใส 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
1457 34706 สุกัญญา เกษมกิติกุล 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1458 34707 ศศิประภา น้อยเสนา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
1459 34708 นภัสสร อุปนันท์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1460 34709 รชนิศ ขันเพชร 07002 ชวนคิด ชวนทำ
1461 34710 อินทิรา ฉัตรแก้ว 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1462 34711 ธาวิน โยคะสิงห์ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1463 34712 กัญญารัตน์ พันธุ์บัว 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1464 34713 วิลาสินี มาศภมร 10020 Calligraphy Club
1465 34714 พิจิตรา นันติ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1466 34715 อติชาติ ใจโส 04024 หมากรุก หมากฮอส
1467 34716 จินดา ยาลือ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
1468 34717 ปัทมนันท์ วงศาสิริโรจน์ 10020 Calligraphy Club
1469 34719 พัชราวรรณ สันชมภู 06001 กีฬาเปตอง
1470 34720 พันธกานต์ บุญสม 09011 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย
1471 34721 กาญจนา โกเสนตอ 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1472 34722 รุ่งรวี หมื่นแล 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1473 34723 กมลชนก แก้วมั่น 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1474 34724 ธัญญรัตน์ โกวาภิรัติ 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1475 34725 ณัฐณิชา มะโนวรรณ 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1476 34726 พลพล สิทธิขันแก้ว 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
1477 34727 ภมร เกษนาวา 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
1478 34728 ศุภวรรณ ธรรมยา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1479 34729 ศรุติญา วิมุกตาคม 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
1480 34730 ญานิกา คำแก้ว 09001 ติวข้อสอบภาษาญี่ปุ่น
1481 34731 รชฏนันทน์ ศรีคำตุ้ย 07002 ชวนคิด ชวนทำ
1482 34732 วสุธร นุพิน 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1483 34733 โสภิดา โตพัญญะ 080012 ขับร้องประสานเสียง
1484 34734 สุทาทิพย์ ปิงใจ 07002 ชวนคิด ชวนทำ
1485 34735 กันต์กมล กันทะเตียน 060011 นักกีฬากรีฑา
1486 34737 ญดา ดวงทอง 11013 กฎหมายน่ารู้
1487 34738 อภิชญา ขันติกิจ 11013 กฎหมายน่ารู้
1488 34739 ภาณุพงษ์ แก้วข้าว 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1489 34740 สิทธิขัย สุริยา 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1490 34741 ปิยะพันธ์ จินดาธรรม 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1491 34743 สรัลชนา ดาระสุวรรณ 11013 กฎหมายน่ารู้
1492 34745 จิตรลดา บุญมา 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1493 34746 กัลยา บุษยา 11013 กฎหมายน่ารู้
1494 34747 พิธิวัฒน์ ช่างหมึก 060061 ตะกร้อ
1495 34749 พรหมพรักษ์ ตื้อยศ 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1496 34751 ทนงศักดิ์ กาวี 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1497 34752 วาสนา จันทร์เต็ม 12013 เคมี ม.6
1498 34753 กนกณภศร มีชัย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
1499 34754 พร เต็นคำ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
1500 34755 จิรัชญา บุญเลิศ 10013 English on Tour
1501 34756 กลวัชร ท้าวเทพ 12022 วิทย์สานฝันสู่มหาลัย
1502 34757 มนตรา ยาเจริญ 10013 English on Tour
1503 34758 กมลศินีย์ ชัยชะนะ 10015 Critical Reading
1504 34759 วนัญญา วรรณสาร 11010 เจียงฮายหรรษา
1505 34760 ฤทธิตา ดอนสินเพิ่ม 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1506 34761 บุณยาพร เสาร์แก้ว 11010 เจียงฮายหรรษา
1507 34762 สมฤดี จันทิตย์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1508 34763 วริศรา วงค์อินทร์ 04004 อาสายุวกาชาด
1509 34765 ธนภรณ์ คำภีระ 04004 อาสายุวกาชาด
1510 34766 จุฑามาศ อินทรีย์ 04004 อาสายุวกาชาด
1511 34767 ศิรินทิพย์ ศิริ 04004 อาสายุวกาชาด
1512 34768 มัลลิกา ต๊ะป้อ 04004 อาสายุวกาชาด
1513 34769 จิรายุ เขื่อนเพชร 02008 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 3
1514 34770 กานต์ธิดา ใจปาละ 12006 Gifted ชีววิทยา
1515 34771 วชิรญาณ์ ยศวงศ์ 04010 Gifted Math
1516 34772 นันทิพร ชาวพะเยาว์ 04010 Gifted Math
1517 34773 ณัฐณิชา สุริยะวงษา 12001 รักษ์เคมี
1518 34774 นิภาพร แออู 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1519 34778 รัญธิดา ปัญญาไว 08006 โยธวาทิต
1520 34780 ฆนันตพงศ์ หล้าคำแก้ว 060011 นักกีฬากรีฑา
1521 34781 พงศพัฒน์ พินิจงาม 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
1522 34782 จิรภัทร สมุทรความ 06006 บาสเกตบอล
1523 34783 ฐิติโชค ภิราษร 12021 Science by Minecraft
1524 34784 เดชาธร เทียมเมฆา 03001 ICT-DS Club
1525 34785 โดมินิก ดอลล์ 12021 Science by Minecraft
1526 34786 ปฐมพงษ์ เกษณา 08002 ศิลปะไทย
1527 34787 รชตะ ชัยลังกา 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1528 34788 วิทวัส เทสมุทร 08002 ศิลปะไทย
1529 34789 อานนท์วัฒน์ เจริญศักดิ์ 08001 ดนตรีสากล
1530 34790 กนกลักษณ์ สิงหอม 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1531 34791 กัญญาณัฐ จันทร์นวล 04019 Sudoku
1532 34792 กันตา เซสอ 04019 Sudoku
1533 34793 กุลฑีรา ปัญญาผ่องใส 04019 Sudoku
1534 34794 เขมจิรา ทิพย์ประเสริฐ 04017 180 IQ
1535 34795 จิราภรณ์ บุญมี 080012 ขับร้องประสานเสียง
1536 34796 ชนาภัทร อยู่อินทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1537 34797 ชลธาร คำเมฆ 03001 ICT-DS Club
1538 34798 ณปวี พิมสาร 04017 180 IQ
1539 34799 ณัฏฐณิชา เตียมธะนะ 04017 180 IQ
1540 34800 ธนพร เเก่นทอง 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1541 34801 ธนัทอร อยู่รัมย์ 08002 ศิลปะไทย
1542 34802 ธัญรดา ทิวาศิริ 08002 ศิลปะไทย
1543 34803 ธิดาเทวัญ เกิดศิริ 04019 Sudoku
1544 34804 นัดธิดา อินโน 08002 ศิลปะไทย
1545 34805 นาราภัทร จินดาทจักร 060011 นักกีฬากรีฑา
1546 34806 ปราญไปรยา ราบรื่น 04019 Sudoku
1547 34807 ปุณณกัณฑ์ ขัติยะ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1548 34808 พรรณวรินทร์ ชัยวงค์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1549 34809 พิชชา โสมิญะ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1550 34810 พิชญ์สินี แซ่จาง 04017 180 IQ
1551 34811 ภัทรภรรณ กัณฑาสุวรรณ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1552 34812 ภัทราภา ดอนแก้ว 12021 Science by Minecraft
1553 34813 สาริศา จันทร์ตุ้ย 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1554 34814 สุปรียา ไชยรัตน์ 08007 ดนตรีไทย
1555 34815 สุภาณี หมื่อแล 05013 DIY ลูกปัด
1556 34816 เสียงเพลง บังคมเนตร 08001 ดนตรีสากล
1557 34817 อาภิสรา เทพนิล 05013 DIY ลูกปัด
1558 34818 จิตติพัฒน์ หลู่โยธา 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1559 34819 ชยากร ชัยมูลมั่ง 06006 บาสเกตบอล
1560 34820 โชติภณ ประยงค์ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1561 34821 ธนภูมิ มัศยามาศ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1562 34822 ธวัชชัย กาญจน์แก้ว 06006 บาสเกตบอล
1563 34823 ธีทัต อุ่นติ๊บ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1564 34824 นภัสรวี จันระวัง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1565 34825 บรรณวิชญ์ กาบุญก้ำ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1566 34826 ภัทรดนัย มะโนมัย 08007 ดนตรีไทย
1567 34827 ภูมินันท์ แก้วตา 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1568 34828 ราเชนทร์ เกษรพรรณ์ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1569 34830 กฤตพร จันทาพูน 04024 หมากรุก หมากฮอส
1570 34831 ชาลิสา เสนทาวงค์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1571 34832 ณหฤทัย อารีย์ 08006 โยธวาทิต
1572 34833 ณัฐการณ์ สอนนาแซง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1573 34834 ณิชานาฏ วิวัฒนะ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1574 34835 ธิชาดา ติ๊บสุภา 060011 นักกีฬากรีฑา
1575 34836 ธันยพร สมสวย 05005 ร้านหมอภาษา
1576 34837 นันทพร วงค์ชัย 04024 หมากรุก หมากฮอส
1577 34838 นิธิพร กันทิยะ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1578 34839 บัณฑิตา เทพประชา 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1579 34840 บุณยาพร ตรีเลิศศุภลักษณ์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1580 34841 ปภาวรินทร์ จิตมั่น 04024 หมากรุก หมากฮอส
1581 34842 พรรณผกา ไทยใหญ่ 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1582 34843 พิมพ์ชนก ทิมแกร 11009 สรภัญญะพัฒนาจิต
1583 34844 ภัณฑิลา มงคลผิวทอง 04024 หมากรุก หมากฮอส
1584 34845 ภัทร์ชนก น้อยหมอ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1585 34846 วชิรญาณ์ อัมพวัน 04024 หมากรุก หมากฮอส
1586 34847 วรรณวิษา จันต๊ะคราม 080013 coverdance
1587 34848 สาริณี ไทยใหญ่ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1588 34849 สุกัญญา ประทุมดี 05005 ร้านหมอภาษา
1589 34850 สุภาวิตา มัทธวรัตน์ 04024 หมากรุก หมากฮอส
1590 34851 อธิตยา ปวนคำมา 04024 หมากรุก หมากฮอส
1591 34852 อลิสรา แสนชมภู 06001 กีฬาเปตอง
1592 34853 แอนิซ่า วิมลทองสกุล 04024 หมากรุก หมากฮอส
1593 34854 เกริกพล อาเคอ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
1594 34855 ชิษณุพงศ์ มณีแก้ว 04016 Math Project
1595 34856 ณัฐชพน วงศาโรจน์ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
1596 34857 วิษณุชัย หัตถกอง 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
1597 34858 ธนกร สาคุณ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
1598 34859 ธนโชติ มูลแก้ว 04016 Math Project
1599 34860 นวคุณ ภูเขียว 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1600 34861 นิธิพันธ์ มามูล 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1601 34862 พัชระพนธ์ ปินตา 02006 จิปาถะ
1602 34863 รัตนโกสินทร์ ภิราษร 04016 Math Project
1603 34864 สุรวัศ ยั่งยืน 04016 Math Project
1604 34865 กรณ์ทิพย์ อินปั๋น 08007 ดนตรีไทย
1605 34866 ขวัญชนก จิญจายะกูร 08007 ดนตรีไทย
1606 34867 ชลธิชา อนาวัน 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1607 34868 ฐิติรัตน์ ดวงพุทธพรกุล 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1608 34869 ณัฏฐณิชา ปิกจุมปู 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1609 34870 ธนิษฐา สวาสดิ์วงค์ 04016 Math Project
1610 34871 ธมลวรรณ วิละคำ 07006 ห้องสมุด 3
1611 34872 ธัญพิชชา ทิพมูล 04016 Math Project
1612 34873 ธิดารัตน์ อุ่นเรือน 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1613 34874 นาริศา ยาสุวรรณ์ 04016 Math Project
1614 34875 ปทิตตา ศิริ 07006 ห้องสมุด 3
1615 34876 ปราชญา คำลือ 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1616 34877 พชิรา ติณธรรม 04015 ตอบปัญหาคณิตศาสตร์
1617 34878 พรไพลิน วิริยพลกุล 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1618 34879 พัชรพร ปงหาญ 04016 Math Project
1619 34880 พัชรวรดา เขื่อนเก้า 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1620 34881 ภัครมัย เพชรล้อมทอง 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1621 34882 มานิตา ทายะนา 04016 Math Project
1622 34883 มุทิตา จิตนากร 04016 Math Project
1623 34884 ยลธิดา บุตรทะวัง 04016 Math Project
1624 34885 วรนิษฐา สิทธิโสด 02006 จิปาถะ
1625 34886 วิลาสินี ตาคำ 04016 Math Project
1626 34887 อภิชญา ศรีฤทธิ์ 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1627 34888 อริสา มหัทธวรดิลก 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
1628 34889 กันต์กวี พวงทวี 06004 ฟุตซอลชาย
1629 34890 พิชญุตม์ ไชยวงษ์ 14025 Movie Interpretation Club
1630 34891 พิธิวัฒน์ ฉิมพลี 08001 ดนตรีสากล
1631 34892 ภาคิน สมประสงค์ 14020 Lanna Club
1632 34893 วัชรพงศ์ ปัตนัย 14020 Lanna Club
1633 34894 กัลยรัตน์ ขัตติยะ 14019 Math+Science club
1634 34895 เกศณีย์ ผลทิพย์ 14019 Math+Science club
1635 34896 จิณณรัตณ์ กันติ๊บ 080013 coverdance
1636 34897 ชญาน์นันท์ คำป๊ก 14019 Math+Science club
1637 34898 ชญานิศ คำยวง 10005 Singing English Song
1638 34899 ชนกร วงศ์ใหญ่ 14019 Math+Science club
1639 34900 ชนากานต์ นเรศ 14005 Film Viewing-Eng-Language
1640 34901 ณัฐชยา มีพวง 080013 coverdance
1641 34902 ณัฐธิดา พงศ์พุทธิชา 14019 Math+Science club
1642 34903 นครินทร์พร มนุพร 080013 coverdance
1643 34904 นันธินี แก้วจันทร์ 14020 Lanna Club
1644 34905 ประภาวรินทร์ ใจหมั้น 14025 Movie Interpretation Club
1645 34906 ปิยวรรณ นิยมพงศ์ 14005 Film Viewing-Eng-Language
1646 34907 พิชชาภา สาระตา 14019 Math+Science club
1647 34908 มานิตา วิชัยกุล 14025 Movie Interpretation Club
1648 34909 รุ่งรดา ศิริ 14019 Math+Science club
1649 34910 วรปรียา ต๊ะคำ 14019 Math+Science club
1650 34911 วรัทยา ต๊ะวิไล 14019 Math+Science club
1651 34912 วิลาศิณี เขื่อนขันธ์ 10005 Singing English Song
1652 34913 สิรชญาดา ครูบา 14019 Math+Science club
1653 34914 สุชาทิพย์ สุขรัตน์ 08001 ดนตรีสากล
1654 34915 สุทธภา เชื้อเจ็ดตน 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1655 34916 สุวดี ศรีวิชัย 14019 Math+Science club
1656 34917 อรจิรา สมินทรปัญญา 14019 Math+Science club
1657 34918 อาทิตยา วารีชมพู 14019 Math+Science club
1658 34919 หทัยชนก แผงตัน 11012 การเมืองการปกครอง
1659 34920 อัจฉราพรรณ ไชยวังเย็น 04016 Math Project
1660 34922 ขวัญจิรา สินใจ 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
1661 34923 ธนภัทร มณเฑียร 04004 อาสายุวกาชาด
1662 34924 วราภรณ์ สิทธิธรรม 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1663 34925 ทอฝัน กองแก้ว 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1664 34926 ฐิฏพงษ์ ดีอินทร์ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
1665 34928 ศิริวรรณ รุ่งศรีสุขจิต 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1666 34929 ทัศน์ฌาลินทร์ เงินฝรั่ง 04004 อาสายุวกาชาด
1667 34930 นรินทร ศรีเจริญตา 04004 อาสายุวกาชาด
1668 34931 ธมนณัฏฐ ยศแก้ว 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
1669 34932 วิลาสินี ซอเซอ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
1670 34933 พัชรินทร์ รุ้งดี 08001 ดนตรีสากล
1671 34934 สุวิชญา สุตะวงค์ 08002 ศิลปะไทย
1672 34935 นิมิต ตันบุญต่อ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
1673 34936 กุลธิดา สีหาชารี 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1674 34937 สินีนาฎ วงษ์ปาน 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1675 34938 ธนพนธ์ กาใจ 04009 คณิตศาสตร์หรรษา
1676 34939 ศิรินญา ลิ้วธนพนธ์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1677 34940 สุปวีณ์ ถาม่อย 12026 โอลิมปิกเคมี
1678 34941 นิธิพร รุ้งดี 12006 Gifted ชีววิทยา
1679 34942 กัณฐิกา หมั้นเหมาะ 12001 รักษ์เคมี
1680 34943 สลิลทิพย์ วงศ์ไฝ 12009 ฟิสิกส์
1681 34944 ชวัลวิทย์ ไร่เรือง 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1682 34945 ธนภัทร สมญาพรเจริญชัย 12021 Science by Minecraft
1683 34946 ปรินทร ชาญชัย 12021 Science by Minecraft
1684 34947 พิริยะ พิศลย์จุตุพร 12021 Science by Minecraft
1685 34948 ภูดิสธรนโชติ บุญมาภิ 12021 Science by Minecraft
1686 34949 ภูมิรพี หวังสิน 12021 Science by Minecraft
1687 34950 ยศพนธ์ โคตรศรีวงษ์ 12021 Science by Minecraft
1688 34951 ศิวัฒน์ สุวรรณคำ 06004 ฟุตซอลชาย
1689 34952 สรยุทธ พุทธจันทร์ 12021 Science by Minecraft
1690 34953 เอกชัย ลุงจิ่ง 06004 ฟุตซอลชาย
1691 34954 จันทรัสม์ โภคเฟื่องฟู 03001 ICT-DS Club
1692 34955 จิรารัตน์ ราบรื่น 11019 ครอสติสตริสตัส
1693 34956 จุฑามาศ ศรีพรม 11019 ครอสติสตริสตัส
1694 34957 ชนากานต์ กลิ่นจันทร์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1695 34958 ญาณิศา บัวทอง 10014 Crossword
1696 34959 ณัฐชยา คำโมนะ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1697 34960 ณัทภัค ภัทรชลิต 12021 Science by Minecraft
1698 34961 ณิชกมล ติ๊บก๋า 10014 Crossword
1699 34962 ธนัชชา มณี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1700 34963 ธิดารัตน์ ศรีเสวก 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1701 34964 ธิติยา เมืองทอง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1702 34965 นภาวรรณ์ นามยี่ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1703 34966 นริศรา อุ่นศรี 11019 ครอสติสตริสตัส
1704 34967 นันท์นภัส แก้วขาว 11019 ครอสติสตริสตัส
1705 34968 เบญจวรรณ ทูตสันติ 03001 ICT-DS Club
1706 34969 ปรางศิริ ปาละ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1707 34970 ปรารถนาเอมเมรี่จอย รัทเลดจ์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1708 34971 ปริณดา อยู่อินทร์ 11019 ครอสติสตริสตัส
1709 34972 ปานชีวา แสงศรี 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1710 34973 ปูริดา วงค์สอน 08002 ศิลปะไทย
1711 34974 พลอยนภัส สุดา 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1712 34975 พีรดา ชัยอาภรณ์ 11019 ครอสติสตริสตัส
1713 34976 ภัตรพิมล สัจจญาติ 12021 Science by Minecraft
1714 34977 ลักษิกา มั่งมูล 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1715 34978 วราพร สมบัติใหม่ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1716 34979 วิชญาพรรณ จันทร์ตา 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1717 34980 ศศิวิมล ประจิตร 03001 ICT-DS Club
1718 34981 สิริญา ทิตา 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1719 34982 สุพิชชา ธรรมรักษ์ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1720 34983 อัญชิสา จาจุมปา 10014 Crossword
1721 34984 กฤติน คุณกัน 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1722 34985 จิรวัฒน์กุล อะทะวงษา 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1723 34986 จุมพล สิงห์ใน 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1724 34987 ปธานิน อินต๊ะจักร 08007 ดนตรีไทย
1725 34988 ปวีณ กันธิยะ 08007 ดนตรีไทย
1726 34989 เผ่าภาคิน สร้อยแก้ว 08007 ดนตรีไทย
1727 34990 พีรพัฒน์ ธนันวงค์ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1728 34992 ภูมิพิพัฒน์พงศ์ พิมพ์เภา 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1729 34993 ภูริณัฐ จันทร์ติ๊บ 06004 ฟุตซอลชาย
1730 34994 รัชชานนท์ ทุนร่องช้าง 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1731 34995 วัชรพล หาญจริง 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1732 34996 กรรณิการ์ อุทา 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1733 34997 กฤษณา เเนวลาด 03002 Model designer
1734 34998 กัญจนพร ทองประจักษ์ 03002 Model designer
1735 34999 กัลยกร วงศ์เทวัญ 08006 โยธวาทิต
1736 35000 ชุติกาญจน์ เฮงตระกูล 05001 คำคม
1737 35001 ญาตา อาจประจักษ์ 05001 คำคม
1738 35002 ณัฐชยา มาลารัตน์ 05013 DIY ลูกปัด
1739 35003 ณัฐิดา บัวใหล 05013 DIY ลูกปัด
1740 35004 ธัญญรัตน์ เจียงพุทธา 05013 DIY ลูกปัด
1741 35005 ธันจิรา ไชยยะ 08006 โยธวาทิต
1742 35006 นภัสรา ไชยราช 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1743 35007 นาตารีย์ เเซ่ตั้ง 03002 Model designer
1744 35008 ปวริศา ชัยพิทักษ์ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1745 35009 ปัณฑ์ชนิต ใจบำรุง 05012 กระดาษสร้างสรรค์
1746 35010 พรหมพร ยานะ 03007 รักษ์ต้นไม้
1747 35011 พิจิตรา กาวีวน 13001 ฟุตซอลหญิง
1748 35012 พิชย์สินี จาจุมปา 03002 Model designer
1749 35013 พิมพ์ญาดา ผุดผ่อง 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1750 35014 ลักษิกา ธิขาว 03002 Model designer
1751 35015 วนัสนันต์ บุญศรี 03002 Model designer
1752 35016 วาริศา เหรียญแก้ว 05013 DIY ลูกปัด
1753 35017 ศุภรัตน์ สุขเกษม 05001 คำคม
1754 35018 สิริยากร นาระตะ 05013 DIY ลูกปัด
1755 35019 สุชานาถ สุธรรม 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1756 35020 สุนิษา ไพรสันเทียะ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1757 35021 อรจิรา วงศ์ปัญญา 05013 DIY ลูกปัด
1758 35022 อริสา ไชยยศ 03002 Model designer
1759 35023 อัญช์กรกมล ไชยโกมลโรจน์ 03002 Model designer
1760 35024 จิรวัฒน์ หลี่ 06004 ฟุตซอลชาย
1761 35025 นฤสรณ์ ชื่นวิไลทรัพย์ 06004 ฟุตซอลชาย
1762 35026 พบบุญ จะสี 060011 นักกีฬากรีฑา
1763 35027 พลชล คูหากาญจน์ 06004 ฟุตซอลชาย
1764 35028 ภูมิวิชย์ ก๋าสอน 060011 นักกีฬากรีฑา
1765 35029 วชิรวิชญ์ จินดาธรรม 06004 ฟุตซอลชาย
1766 35030 ศุภวิชญ์ ไชยลังกา 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1767 35031 เอกภาวิน เชื้อเจ็ดตน 060011 นักกีฬากรีฑา
1768 35032 กมลฤทัย อุตมี 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1769 35033 กัลยกร จันทเวช 08007 ดนตรีไทย
1770 35034 กัลยา กันทะจิตร์ 02004 งานประดิษฐ์
1771 35035 จารุกัญญ์ แสงผะการ 12014 คนรักแคตตัส
1772 35036 จิณต์จุฑา แต่งแดน 12014 คนรักแคตตัส
1773 35037 จิณห์นิภา แต่งแดน 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1774 35038 จิรัชญา หนสมสุข 06006 บาสเกตบอล
1775 35039 ชลธิชา ทรงสมบัติชัย 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1776 35040 ชวพร บุญเกษม 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1777 35041 ญาณภัทร จันทร์งาม 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1778 35042 ฐิตินันท์ กอนแสง 02004 งานประดิษฐ์
1779 35043 ณัฎฐนิฐ ก้างออนตา 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1780 35044 ณัฏฐธิดา กันหา 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1781 35045 ณัฐกฤตา เนตรไทรแก้ว 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1782 35046 ณัฐริกา เบเชกู 12014 คนรักแคตตัส
1783 35047 ณิชา ภูเขาทรัพย์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1784 35048 ปักศรรัก กาวีละ 08007 ดนตรีไทย
1785 35049 ทักษอร พงษ์เสือ 12014 คนรักแคตตัส
1786 35050 ธัญธดี อุ่นชัย 02004 งานประดิษฐ์
1787 35051 ปณัฐดา ฟองการ 12014 คนรักแคตตัส
1788 35052 ปวริศา ฟองเมฆ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1789 35053 ไปรยา สุทธิตังกวิเชียร 12014 คนรักแคตตัส
1790 35054 พรพรรณนา อายอ 02004 งานประดิษฐ์
1791 35055 พรรณภัทร สายยา 08007 ดนตรีไทย
1792 35056 พิมพ์ชนก ประชาเดชสุวัฒน์ 06006 บาสเกตบอล
1793 35057 ภูรดา รัตนทวีสกุล 02004 งานประดิษฐ์
1794 35058 เมธาพร คันธะ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1795 35059 ลภัสรดา โอฬารสมบัติ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1796 35060 สุพิชญา นรัตน์ 08007 ดนตรีไทย
1797 35061 อริยาวัฒน์ เทพสุรินทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1798 35062 อัจฉราภรณ์ ใจปา 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1799 35063 อาภิสรา หมอกมืด 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1800 35064 กรภพ พุฒจรูญ 06001 กีฬาเปตอง
1801 35065 จิรศักดิ์ ศรีวรรณา 06004 ฟุตซอลชาย
1802 35066 เจตนิพัทธ์ จันทร์กระจ่าง 06001 กีฬาเปตอง
1803 35067 ณัฐนันท์ พฤกษ์สุนันท์ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1804 35068 รัฐภูมิ รักบ้าน 04003 A-math
1805 35069 นเรนทร สินสุรินทร์ 08006 โยธวาทิต
1806 35070 นัทธพงษ์ ตลับทอง 06001 กีฬาเปตอง
1807 35071 ปัญญา ก้องเลิศแดนไพร 06001 กีฬาเปตอง
1808 35072 ปีติภัทร เดชปักษ์ 06006 บาสเกตบอล
1809 35073 พีรพัฒน์ ศรีจุมปา 06001 กีฬาเปตอง
1810 35074 ฟาฮัด หวังดุล 07006 ห้องสมุด 3
1811 35075 ภัทรพงค์ มั่งมี 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1812 35076 เมธาวี เขื่อนวัง 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1813 35077 วชิรวิทย์ สุริยะไชย 08002 ศิลปะไทย
1814 35078 วชิรวิทย์ ใจสุข 08002 ศิลปะไทย
1815 35079 สุรเกียรติ เป็กยันเมือง 06001 กีฬาเปตอง
1816 35080 อัศวภูมิมินท์ ตันใจ 060061 ตะกร้อ
1817 35081 ขวัญจิรา ธิมา 04003 A-math
1818 35082 ชลิตา บัวผัด 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1819 35083 ณัฐชยา แสงอรุณรักษ์ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1820 35084 ณัฐชยา คำไชยวงค์ 03007 รักษ์ต้นไม้
1821 35085 พรสุดา ฟุ้งเฟื่องยศ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1822 35086 นิติพร ไชยลังกา 03007 รักษ์ต้นไม้
1823 35088 ปารีณา หรรษา 03007 รักษ์ต้นไม้
1824 35089 พิชญานี จันทาพูน 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1825 35090 พิมพ์ชนก ไร่รุ่ง 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1826 35091 ภัคจิรา เขียวสนุก 07006 ห้องสมุด 3
1827 35092 รัศมี จรณาภรณ์ 060061 ตะกร้อ
1828 35093 ลลนา มาเยอะ 060061 ตะกร้อ
1829 35094 ลักษณ์วรา สุดแสวง 08006 โยธวาทิต
1830 35095 วิชุดา วรรณวิลัย 060061 ตะกร้อ
1831 35096 สโรชา ขจรรุ่งแสงอรุณ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1832 35097 สุธีธิดา มะโนรินทร์ 03007 รักษ์ต้นไม้
1833 35098 สุพิชญา สุรินทร์ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1834 35099 อริสา จันแดง 03007 รักษ์ต้นไม้
1835 35100 อิระวดี ศรีบุญ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1836 35102 จิรเมธ กันทะไชย 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1837 35103 เจนภพ มูลทอง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1838 35104 ชาญวิทย์ ขวัญชูนุช 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1839 35105 ชิษณุพงศ์ วงศ์จันทร์ 08006 โยธวาทิต
1840 35106 ณัฐภูมิ แสนไพ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1841 35107 แทนคุณ จันทร์ปัญญา 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1842 35108 ธนวัฒน์ สมญาพรเจริญชัย 04017 180 IQ
1843 35109 นพทนน ปงปัญญายืน 08006 โยธวาทิต
1844 35110 ประภากร ปันสุรินทร์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1845 35111 ประมุข สุภาวงค์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1846 35112 พรเทพ บัวระพันธ์ 06001 กีฬาเปตอง
1847 35113 ภัควัฒน์ ปทุมมา 08006 โยธวาทิต
1848 35114 ภาคภูมิ ถาแก้ว 08006 โยธวาทิต
1849 35115 รัชเขตต์ กันเขี่ย 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1850 35116 วชิรวิทย์ เจริญกิจ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1851 35117 สมชาย เยอส่อ 060011 นักกีฬากรีฑา
1852 35118 อนันทวีป สิงห์แก้ว 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1853 35119 อภิวัฒน์ ชัยสวัสดิ์ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1854 35120 กัญญ์วรา อินธรรม 04001 จินตคณิต
1855 35121 กาญจนา จักรใจ 08005 นาฏศิลป์ไทย
1856 35122 จิณห์นิภา​ นาเม็ง 04001 จินตคณิต
1857 35123 จุลชาติธิดา สุริยะไชย 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1858 35124 จุฬาลักษณ์ คำเงิน 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1859 35125 ณปภา มั่งคั่ง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1860 35126 ธัญชนก ทันยศ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1861 35127 นันธิดา กิกิ้ง 04001 จินตคณิต
1862 35128 นิรดา วรากุลพิชัย 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1863 35129 ปภิชญา ลือสุวรรณ์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
1864 35130 พิมพ์ชนก ขัติยเนตร 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1865 35131 พุทธรักษา สุคำ 04001 จินตคณิต
1866 35132 ภัทราพร สันทราย 04001 จินตคณิต
1867 35133 ลัทธพร ชัยโส 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1868 35134 สุชานันท์ ศรีวิชัยมูล 04001 จินตคณิต
1869 35135 สุดารัตน์ ชวนนอก 04001 จินตคณิต
1870 35136 อชิรญาณ์ ปุระเสาร์ 04001 จินตคณิต
1871 35137 อาภัสรา ปุยคำ 04001 จินตคณิต
1872 35138 จิตติพัฒน์ ศักดิ์สิริวัฒน์ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1873 35139 เจษฎาภรณ์ สยนานนท์ 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1874 35140 ธัญวิชญ์ ธรรมวงศ์ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1875 35141 ปาราเมทร์ แสงแลบ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1876 35142 พชร เลือดน้ำโขง 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1877 35144 วันชนะ ไชยลังกา 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1878 35145 วีรภัทร เทพหาร 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1879 35146 ศุทธิกร ตะวันแสงทอง 02006 จิปาถะ
1880 35147 สิรวิชญ์ ยี่ภิญโญ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1881 35148 อานนท์ เรียมปวง 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1882 35149 กมลทิพย์ สิทธิเป็ง 04019 Sudoku
1883 35150 กัญญารัตน์ เชื้อเมืองพาน 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1884 35151 เขมิกา โชคนามเมือง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1885 35152 จันทณี คุ้มทรัพย์ 08006 โยธวาทิต
1886 35153 ณัฐธิชา ตาดำนิล 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1887 35154 ธัญจิรา ศิโรรัตน์วิศิษฐ์ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1888 35155 ธัญชนก มณีพรหม 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1889 35156 ธัญวรัตน์ มังคลาด 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1890 35157 ธันยพร ซาวคำเขตต์ 04019 Sudoku
1891 35158 นนทพร ชัยราชา 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1892 35159 นภา มูเซอ 06006 บาสเกตบอล
1893 35160 นวรัตน์ วิงวอน 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1894 35161 นันทิชา มานะกิจ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
1895 35162 นารีรัตน์ มีนตัน 14024 Spelling Club
1896 35163 นิพาดา เเก้วเทพ 14024 Spelling Club
1897 35164 บุษกล สุวรรณรงค์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1898 35165 ปภัสสร เครือสาร 08002 ศิลปะไทย
1899 35166 พีรดา นันตา 08002 ศิลปะไทย
1900 35167 รวิสรา แก้ววัง 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1901 35169 ราชิดา คำสุต๋า 06003 วอลเล่ย์บอล
1902 35170 วิชญาดา ทาคำ 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1903 35171 ศศิภา ชัยชนะ 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1904 35173 สุทาสินี สุขยวง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
1905 35174 เอสรา เสกสันติสกุล 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
1906 35175 กฤตยชญ์ อารีย์ 06006 บาสเกตบอล
1907 35176 กษิดิศ ไร่ลือคำ 05001 คำคม
1908 35177 กิตติทัช จุมปูจักร 060061 ตะกร้อ
1909 35178 กิติพัฒน์ แก้วสิงห์ 03001 ICT-DS Club
1910 35179 ชยากร สิงขร 07006 ห้องสมุด 3
1911 35180 ฐิติพันธ์ บุญปัญญาโรจน์ 06006 บาสเกตบอล
1912 35181 ณัฐกุล อิ่มดี 03001 ICT-DS Club
1913 35182 นพรัตน์ รุ้งดี 03001 ICT-DS Club
1914 35183 พิชญ์ศักดิ์ กระจ่างเลิศ 07006 ห้องสมุด 3
1915 35184 พีรพัฒน์ คีรีเเก้ว 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1916 35185 ภัทรนรินท์ มาลารัตน์ 03001 ICT-DS Club
1917 35186 ภูวนาจ บุญเลา 07006 ห้องสมุด 3
1918 35187 รัฐศาสตร์ อุ่นใจ 03001 ICT-DS Club
1919 35188 วัชระ เจริญศรี 03001 ICT-DS Club
1920 35189 วุฒิภัทร พรมเมือง 05001 คำคม
1921 35190 ศุภกานต์ ก้างออนตา 03001 ICT-DS Club
1922 35191 อชิรากรณ์ ติปะตึง 05001 คำคม
1923 35192 กัลยากร สมบูรณ์ชิต 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1924 35193 ชญานุตม์ ไชยลังกา 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1925 35194 ชนัญธิดา อนันทกาญจน์ 02006 จิปาถะ
1926 35195 ชนินาถ วงค์สาย 10002 Reading Reader
1927 35196 ชมพู่ มาเยอะ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
1928 35197 ชมพูเนกต์ ทรัพย์ทวี 08002 ศิลปะไทย
1929 35198 ญานิกา เขื่อนเพชร 10002 Reading Reader
1930 35199 ฐิติพร ออละมูล 06006 บาสเกตบอล
1931 35200 ณัฐธิดา ทวีคุณ 02006 จิปาถะ
1932 35201 นุชรา มณีจันสุข 10002 Reading Reader
1933 35202 พิชญา แก้วคงธรรม 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1934 35203 ภัณฑิรา สังฆรัตน์ 08002 ศิลปะไทย
1935 35204 ภัทราพร คำดี 02006 จิปาถะ
1936 35205 มัทนาพร ปัญญาบุญ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1937 35206 วรัญญา ปงรังษี 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1938 35207 วราภรณ์ ใจฝันหวาน 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1939 35208 ศุภรัสมิ์ อินทัด 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
1940 35209 สุชาดา ครุฑเพ็ชร 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
1941 35210 สุนิต ยืนยงแสน 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1942 35211 อาภัสรา หมอกมืด 02006 จิปาถะ
1943 35212 กัญจน์พิลักษณ์ ดวงเงิน 12019 อนุรักษ์พลังงาน
1944 35213 กิตติวรรณ ฉอ้อนโฉม 05010 ห้องสมุด 2
1945 35214 คณิศร กวาวสนั่น 05001 คำคม
1946 35215 จรรยวรรธ สิมริวงษ์ 12019 อนุรักษ์พลังงาน
1947 35216 ณัฐภัทร สุริยะโชติ 05010 ห้องสมุด 2
1948 35217 ธนาณัติ ศิริโรจน์ 05001 คำคม
1949 35218 ธิติธัญญ์ ยะตา 08002 ศิลปะไทย
1950 35219 บรรณวิชญ์ จิระ 05001 คำคม
1951 35220 ปริพัฒน์ ทัพธานี 08003 ดนตรีพื้นเมือง
1952 35221 ปิติชาติ เชื่อมสกุล 12019 อนุรักษ์พลังงาน
1953 35222 ภาณุวิชญ์ เตชะ 06003 วอลเล่ย์บอล
1954 35223 รชต มณีรัตน์ 05010 ห้องสมุด 2
1955 35224 รณพีร์ ใจจุมปา 08006 โยธวาทิต
1956 35225 เวธน์วศิน ธรรมขันธา 05010 ห้องสมุด 2
1957 35226 ศิลปชัย อินต๊ะ 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1958 35227 อนาวิล เทพศิริ 05010 ห้องสมุด 2
1959 35228 กัญญาณัฐ อินสุวรรณ์ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1960 35229 กัญญาพัชร อุ่นอารมย์ 08007 ดนตรีไทย
1961 35230 เกศดารินทร์ ค่ายคำ 05015 กวีเยาวชน
1962 35231 ชนัญญา แสนแปง 05015 กวีเยาวชน
1963 35232 ชิดชนก บุญโท 08006 โยธวาทิต
1964 35233 ณัฐกมล สลีสองสม 08001 ดนตรีสากล
1965 35234 รติญา จอมแสง 13001 ฟุตซอลหญิง
1966 35235 ธีรดา วงค์ษา 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1967 35236 นารีรัตน์ คำภีระ 05015 กวีเยาวชน
1968 35237 ปวีณ์นุช อินทร์ประยงค์ 05010 ห้องสมุด 2
1969 35238 พิมลพรรณ ธรรมดุษฎี 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
1970 35239 แพรวนลิน เผ่าจิระศิลป์ชัย 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1971 35240 มาดีนา มายิด 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1972 35241 ลลิตา ตันเขียว 05015 กวีเยาวชน
1973 35242 วริศรา ปินจะ 05009 ห้องสมุด 1
1974 35243 วิรัณนฉัตร อินทแสน 08006 โยธวาทิต
1975 35244 ศศิกาญจน์ ใจสวัสดิ์ 12005 สนุกวิทย์พิชิตโจทย์
1976 35245 สุพัตตรา สามติ๊บ 08006 โยธวาทิต
1977 35246 สุมนต์ ยืนยงแสน 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
1978 35247 อนันตญา ผุดสี 08002 ศิลปะไทย
1979 35248 กอบชัย โปธา 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1980 35249 ณัฐพล หมีบุรุษ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
1981 35251 ทักษ์ดนัย ไลวรรณ์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
1982 35252 ศิวกร กฤษณวรรณ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
1983 35253 กนกพร บุญมา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1984 35254 กัญญาวีร์ วงศ์เทวัญ 11012 การเมืองการปกครอง
1985 35255 กิตติญาภร ครอบครอง 11012 การเมืองการปกครอง
1986 35256 จิรัชญา จันทร์หนิ้ว 11012 การเมืองการปกครอง
1987 35257 ดาวลำพูน พินิจโคกกรวด 10008 English Games
1988 35258 ดาววรรณ ทาศักดิ์ 10014 Crossword
1989 35259 นันท์นภัส แสงจันทร์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1990 35260 น้ำทิพย์ ศรีกูลพระ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1991 35261 ปภาณิน ธนิกกุล 10008 English Games
1992 35262 พรรณพนัช สักลอ 10008 English Games
1993 35264 วรางคณา จันธิมา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1994 35265 ศรัญย่า อินตะสงค์ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
1995 35266 จิรายุส มะโนวัง 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
1996 35267 ณัฐพงศ์ สุวรรณมามูล 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
1997 35268 ตรีรัตน์ คำปัญญา 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1998 35269 เตชินท์ สิทธิยศ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
1999 35270 ธีรภัทร์ ขวัญดี 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
2000 35271 พีรพงษ์ ศรีจุมปา 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
2001 35272 ภูเบศวร์ ศรีคำ 05005 ร้านหมอภาษา
2002 35273 ราเมศ เนาชมภู 03002 Model designer
2003 35274 วรภัทร วงศ์อำนาจ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2004 35275 ศุภกร ศรีจุมปา 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2005 35276 ชนาพร กองสอน 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
2006 35277 ชนิตา บุญทอง 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
2007 35278 สกาวรัตน์ สวัสดี 15004 ศิลป์สร้างชีพ
2008 35279 อารียา ลือศิริ 15004 ศิลป์สร้างชีพ
2009 35280 กฤษฏา สง่าวงค์ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2010 35283 ภัทรชนน ทวีวัฒนสมบูรณ์ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
2011 35284 กมลวรรณ แสงฝ้าย 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
2012 35285 กัญญารัตน์ ภักดีสกุลลี 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2013 35286 ชลนิภา อินหลี 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2014 35287 นิภาวรรณ ก้างยาง 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2015 35288 พิชชาพร นนทะโคตร 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2016 35289 ชโยดม ทิวาไชยวงค์ 09002 ภาษาจีน
2017 35290 ฐิติพงศ์ สุวรรณ์ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
2018 35291 ธีนากร อาเคอ 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
2019 35292 สุทธิพงษ์ ยีบื่อ 09002 ภาษาจีน
2020 35293 กัลยา พันยาวงค์ 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
2021 35294 จอย ยี่ยู 10020 Calligraphy Club
2022 35295 จิรปาณ มาไกล 05012 กระดาษสร้างสรรค์
2023 35296 ณัฏฐรินีย์ เขื่อนคำ 06003 วอลเล่ย์บอล
2024 35297 ตามตะวัน ชุมภูรัตน์ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
2025 35298 ธารารัตน์ อินธิยา 09002 ภาษาจีน
2026 35299 นันณภัทร สิงห์แก้ว 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
2027 35300 หมี่ฉู่ มาเยอะ 09002 ภาษาจีน
2028 35301 ปาริชาติ ภัทรอนุวงศ์ 05012 กระดาษสร้างสรรค์
2029 35302 ปิยะธิดา บัวถา 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2030 35303 พัชราภา ปัญญาดี 05012 กระดาษสร้างสรรค์
2031 35304 พิมพ์ชนก จรูญโกศลสวัสดิ์ 09002 ภาษาจีน
2032 35306 อาแตะ วุ่ยเค่อ 09002 ภาษาจีน
2033 35307 ชนสรณ์ ศรีจันทร์ 07006 ห้องสมุด 3
2034 35308 เมธาสิทธิ์ เหมราช 04006 การเทรดออนไลน์
2035 35309 วายุภักษ์ นุกิจอนันต์ 10011 Skit
2036 35310 ดวงพร วงศ์เเก้ว 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
2037 35311 นราทิพย์ กันติ๊บ 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
2038 35312 นัทธมน เมืองมูล 09011 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย
2039 35313 สลิลทิพย์ อุตสาสาร 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
2040 35314 อินทิรา ปิ่นสกล 10011 Skit
2041 35315 กฤษณพงศ์ วงค์ษา 11013 กฎหมายน่ารู้
2042 35316 ชินภัทร บุญกาศ 08007 ดนตรีไทย
2043 35317 พิพัฒน์พงษ์ ชุ่มมะโน 11013 กฎหมายน่ารู้
2044 35318 เจสเซียน ทัม 10013 English on Tour
2045 35319 ณัฐรินีย์ รัชตะศิลปิน 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
2046 35320 ปิ่นชุตา กองแก้ว 11001 ตุลาการน้อย
2047 35321 สตรีรัตน์ ธาวงค์ 05006 ยุวชนดำรงฯ อาสา
2048 35322 กฤติมา ศิโรจน์ไวทย์ธนัน 10008 English Games
2049 35323 ธนาวุฒิ จันทร์ทอง 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2050 35324 ธัญพิสิฐ แก้วคำ 060061 ตะกร้อ
2051 35325 พิรุณพร เรือนทอง 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
2052 35326 มยุรฉัตร เพิ่มสุข 080012 ขับร้องประสานเสียง
2053 35327 รมณีย์ สุคนธา 05005 ร้านหมอภาษา
2054 35328 วันเพ็ญ แสนพอ 060061 ตะกร้อ
2055 35329 วาสนาพร จะแฮ 08007 ดนตรีไทย
2056 35330 วรพันธ์ ไชยประเสริฐ 06004 ฟุตซอลชาย
2057 35331 ดลยา คำเมทา 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
2058 35332 ธันย์ชนก อิ่นคำ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
2059 35333 ชมนพร บุญเก่ง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
2060 35334 อภิวิชญ์ ไชยชมภู 08002 ศิลปะไทย
2061 35335 พิมพ์ญาดา ฟูด้วง 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
2062 35336 กรรณิการ์ ชัยภูมิ 08006 โยธวาทิต
2063 35337 ปารเมศ ศรีปัญญา 06006 บาสเกตบอล
2064 35338 ธนิสร เดชขจร 07006 ห้องสมุด 3
2065 35339 สุวรรณภูมิ เจริญพล 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2066 35340 ชนกานต์ ธิแก้ว 05015 กวีเยาวชน
2067 35341 กัญชรส เรือนทอง 05015 กวีเยาวชน
2068 35342 ภัทรดนัย ไชยา 12019 อนุรักษ์พลังงาน
2069 35344 จักรพรรดิ บั้งเงิน 02007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 2
2070 35345 ภัทรวดี ใจชุ่ม 07001 วัยรุ่น วัยใส
2071 35347 กัลยรัตน์ วรวิทยพิทยา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
2072 35348 นริสรา แซ่หลี 12011 ภาวะผู้นำในโรงเรียน
2073 35349 กรฤศณะ เสร็จอิน 11013 กฎหมายน่ารู้
2074 35350 กนกธร พรมตัน 05005 ร้านหมอภาษา
2075 35351 ธนภัทร สมศรี 06003 วอลเล่ย์บอล
2076 35352 หทัยรัตน์ ฟูฟอง 05005 ร้านหมอภาษา
2077 35353 รัตนา พูเบียะ 09011 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย
2078 35354 นิชดา รักพ่อ 07001 วัยรุ่น วัยใส
2079 35355 ญาณี แซ่ย่าง 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2080 35356 นฤมล สุยะ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2081 35357 ศิริวรรณ ผลประเสริฐ 09003 ภาษาฝรั่งเศสเพื่อการสอบวัดระดับ
2082 35358 กฤตมุข ดอกพิกุล 05015 กวีเยาวชน
2083 35359 ธนิสสร พรหมวะนา 05008 นักศึกษาวิชาทหารหญิงชั้นปีที่ 1-2-3
2084 35361 ชยานันต์ บัวบาน 07002 ชวนคิด ชวนทำ
2085 35362 ธนัญชญา ศุทธิเกียรติ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
2086 35363 ณัฐกัญญา บัณฑิตภูริทัต 04024 หมากรุก หมากฮอส
2087 35367 พิมลพรรณ ปัญญาวิชา 08007 ดนตรีไทย
2088 35369 พฤกษ์ เชยบาน 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
2089 35370 อิศรินทรา โกเสนตอ 08007 ดนตรีไทย
2090 35371 จารุกิตต์ อาจคำ 08001 ดนตรีสากล
2091 35372 กฤตนน เมืองแก้ว 06004 ฟุตซอลชาย
2092 35373 จิตติพัฒน์ นาคพิพัฒน์ 04001 จินตคณิต
2093 35374 ชิดชนก หินเขียว 03001 ICT-DS Club
2094 35375 ชุติพนธ์ บุญเรือง 06004 ฟุตซอลชาย
2095 35376 พรรณิดา ชุมศรี 11019 ครอสติสตริสตัส
2096 35377 ณัฐนันท์ ถึงกาศ 06004 ฟุตซอลชาย
2097 35378 ธฤต กอตระกูลสิน 06004 ฟุตซอลชาย
2098 35379 ธีรพัฒน์ จินดาธรรม 04024 หมากรุก หมากฮอส
2099 35380 นรเศรษฐ์ พรมเสน 04024 หมากรุก หมากฮอส
2100 35381 ปัณณวิชญ์ ธีรนันท์พัฒธน 06004 ฟุตซอลชาย
2101 35383 ภาคิน สลีสองสม 06004 ฟุตซอลชาย
2102 35384 กนกนารา เพียงแก้ว 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2103 35385 กัลยรัตน์ แสนคำหล่อ 080012 ขับร้องประสานเสียง
2104 35386 จิณห์จุฑา จันทร์แสง 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
2105 35387 ชนากานต์ อายุยืน 11019 ครอสติสตริสตัส
2106 35388 ฑิฐติมา บำเพ็ญ 10009 English is fun
2107 35389 ณัฐธิดา สารใจ 04001 จินตคณิต
2108 35390 ปรียวิชญา กันทะเตียน 11019 ครอสติสตริสตัส
2109 35391 ณิชนันทน์ มีลาภ 11019 ครอสติสตริสตัส
2110 35392 ณิชาภา กาจีนะ 080012 ขับร้องประสานเสียง
2111 35393 เบญญาพัชร์ ข้าวก่ำ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2112 35394 พิมพ์มาดา จำรัส 11019 ครอสติสตริสตัส
2113 35395 พิมพลอย อสุพล 080012 ขับร้องประสานเสียง
2114 35396 วริศรา ใจแก้ว 04017 180 IQ
2115 35397 วริสรา รักเดช 080012 ขับร้องประสานเสียง
2116 35398 วิภารัศมิ์ ธะนะวงศ์ 04017 180 IQ
2117 35399 วิมลสิริ ยอดสง่า 04017 180 IQ
2118 35400 หฤทัย ไชยแก้ว 080012 ขับร้องประสานเสียง
2119 35401 อภิสุตา สุขรี่ 03001 ICT-DS Club
2120 35402 กนกธร อินทฉิม 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2121 35403 ชิธวัจน์ ศรีเวชชานนท์ 05010 ห้องสมุด 2
2122 35404 ณัฐกิตต์ ศรีบุญเรือง 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2123 35405 ธรรมธัช แสงจันทร์ 05010 ห้องสมุด 2
2124 35406 ธีรพงศ์ ไชยรัตน์ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2125 35407 นนทพัทธุ์ มูลเรือน 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2126 35408 ปวริศร ศรีเลิศ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2127 35409 ภัทรดนัย เทโวขัติย์ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2128 35410 ภูตะวัน มีประไพ 05010 ห้องสมุด 2
2129 35411 ศิวกร อินต๊ะวงค์ 05010 ห้องสมุด 2
2130 35412 กชพร หิรัญญวิภาดา 05010 ห้องสมุด 2
2131 35413 วรชาติ ใสส่อง 05010 ห้องสมุด 2
2132 35414 กานต์ณิชา คีลาวงค์ 12014 คนรักแคตตัส
2133 35415 ขวัญชนก ไชยศรี 080013 coverdance
2134 35416 กนกวรรณ แก้วกุล 05010 ห้องสมุด 2
2135 35417 ธัญญ์นลิน ศุภสังขพันธุ์ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2136 35418 ธัญรดี ภิญโญ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2137 35419 นันทิยา พักเสน 04017 180 IQ
2138 35420 นีราพร ขุนซาง 12014 คนรักแคตตัส
2139 35421 ปภาวรินท์ ผ่องใส 03002 Model designer
2140 35422 ปริณดาพร เสวานนท์ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2141 35423 เพ็ญนภา บุญเกิด 08007 ดนตรีไทย
2142 35424 เพียงฟ้า สงบ 10009 English is fun
2143 35425 ภิรมณ สุขเมือง 080012 ขับร้องประสานเสียง
2144 35426 ภูริชญา นันต๊ะภาพ 10009 English is fun
2145 35427 วรัทยา ตันติยานนท์ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2146 35428 วิยะดา แก้วนาติ๊บ 03002 Model designer
2147 35429 สุนิษา ศรีนาวา 080012 ขับร้องประสานเสียง
2148 35430 ธมลวรรณ จิตรคำ 12014 คนรักแคตตัส
2149 35431 หิรัณยา ติ๊บโคตร 12014 คนรักแคตตัส
2150 35432 เคอิตะ ฮิระอิ 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2151 35433 จิรสิน เพอะละ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2152 35434 จุนตะ ฮิระอิ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2153 35435 ชยทัต ทองยากลั่น 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2154 35436 บัญฑิตา ยอดกลิ่น 04001 จินตคณิต
2155 35437 นรภัทร บูรณ์ปอง 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2156 35438 ปรัตถกร เฟื่องสท้าน 04017 180 IQ
2157 35439 สิริชัย เเจ้งไพร 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2158 35440 อดิเทพ วงสลี 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2159 35441 อภิรักษ์ ดะระสิริ 04017 180 IQ
2160 35442 กฤติกานต์ อภิวงษ์ษา 04017 180 IQ
2161 35443 กฤติญา มหาวรรณ์ 04017 180 IQ
2162 35444 กัลยรัตน์ มะโนคำ 04017 180 IQ
2163 35445 จิรัญชยา จันต๊ะนาเขต 13001 ฟุตซอลหญิง
2164 35446 ชนัญพร วงค์ษา 13001 ฟุตซอลหญิง
2165 35447 ณัชชา อ่วมสั้น 04001 จินตคณิต
2166 35448 ทิพย์น้ำค้าง ญาณภารุจิสรรค์ 08007 ดนตรีไทย
2167 35449 นันท์ธีรา คำภูลา 04001 จินตคณิต
2168 35450 ปัทมา นันตา 04001 จินตคณิต
2169 35451 พัชรวัลย์ ตระกูลชัย 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2170 35452 พัชรีวรรณ ข้าวก่ำ 04017 180 IQ
2171 35453 ไพลิน ดวงสุวรรณ์ 04001 จินตคณิต
2172 35454 ภัทราพร ศรีภูธร 08007 ดนตรีไทย
2173 35456 ลลิตา ไลวรรณ์ 02004 งานประดิษฐ์
2174 35457 วาเศรษฐี หมั่นดี 04001 จินตคณิต
2175 35458 วิชญาดา ใจยปอน 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2176 35459 ศศิราวรรณ วรรณมณี 04017 180 IQ
2177 35460 ศุภวดี ใจวรณ์ 04017 180 IQ
2178 35461 อรอนงค์ ทวีสุข 04017 180 IQ
2179 35462 ธนบรรณ น้อยพุฒ 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
2180 35463 พัดเมฆ เตชะตน 03002 Model designer
2181 35464 เพชรตัดเพชร มุสิกสาร 08006 โยธวาทิต
2182 35465 กัลยดา สายพูนคำ 13001 ฟุตซอลหญิง
2183 35466 เกสรา นาแด่ 07006 ห้องสมุด 3
2184 35467 เจสสิก้า อลิซาเบธ เเซนเดอร์ 14020 Lanna Club
2185 35468 ชนันภรณ์ อุดมปละ 14025 Movie Interpretation Club
2186 35469 ชุติกาญจน์ ทับมาโนช 10018 Learn English from movie
2187 35470 ซึคิมิ เอคิ 10005 Singing English Song
2188 35471 ณัฎฐ์ชฎา คำดี 07006 ห้องสมุด 3
2189 35472 ณัฏฐณิชา มงคลเทพ 13001 ฟุตซอลหญิง
2190 35473 ณัฐณิชา ชมภูเขา 06006 บาสเกตบอล
2191 35474 ณิชมน บำเพ็ญอยู่ 10018 Learn English from movie
2192 35475 ธัญพิชชา ซาวพา 14025 Movie Interpretation Club
2193 35476 ธัญสุดา ต๊ะน้อย 14025 Movie Interpretation Club
2194 35477 บุษกร กองฟู 14020 Lanna Club
2195 35478 ปรีดิ์รติ ฉิมประเสริฐ 07006 ห้องสมุด 3
2196 35479 ปารณีย์ อินต๊ะเนตร 14025 Movie Interpretation Club
2197 35480 ปารวี ใจดี 07006 ห้องสมุด 3
2198 35481 พลอยเจียระไน ตุ้ยต๋า 10018 Learn English from movie
2199 35482 พิมพิศา เบียงก่า 14025 Movie Interpretation Club
2200 35483 มินตรา เจริญสุข 08006 โยธวาทิต
2201 35484 ศศินันท์ พิชญะภิวัฒน์ 14025 Movie Interpretation Club
2202 35485 สรัลชนา นันชัย 13001 ฟุตซอลหญิง
2203 35486 สิริยากร พรหมเสน 13001 ฟุตซอลหญิง
2204 35487 อริยา กันศรีเวียง 13001 ฟุตซอลหญิง
2205 35488 อริสา หลวงสุภา 08006 โยธวาทิต
2206 35489 อลิเซียอ้ายลี่ หลิม 07006 ห้องสมุด 3
2207 35490 แอสลีน เซียวเจีย วอง 14025 Movie Interpretation Club
2208 35491 ไอลดา จำบุญมา 07006 ห้องสมุด 3
2209 35492 ยศกร จ่ากุญชร 12026 โอลิมปิกเคมี
2210 35493 ชยิศรา มณีรัตน์ 10005 Singing English Song
2211 35494 ณภัทร ก๋าละปุ๊ก 10005 Singing English Song
2212 35495 นภัสวรรณ นวานุช 10005 Singing English Song
2213 35496 ปัณฑรีย์ ริ้วทองชุ่ม 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
2214 35497 ติณณภพ อินฝั้น 05001 คำคม
2215 35498 กฤษณา เร่งมา 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
2216 35499 ณัฐชนันท์ กอบเเก้ว 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2217 35500 ประภาวิ คำวงค์ 10014 Crossword
2218 35501 ศศิพิมพ์ จารุธรรมสิริ 10014 Crossword
2219 35502 สุภรัตน์ นกชัยภูมิ 10018 Learn English from movie
2220 35503 อติกานต์ พันวัน 10005 Singing English Song
2221 35504 เคียงดาว เชอหมื่อ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
2222 35505 ณฐชพัชร์ หมื่นคุ้ม 12012 สนุกกับฟิสิกส์
2223 35506 กันดิศ ตุ้ยต๋า 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
2224 35507 ณัฐนันท์ สุเตนันท์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
2225 35508 กนกวรรณ เลิศบุษศราคาม 12012 สนุกกับฟิสิกส์
2226 35509 กุลนันท์ ศรีวิชัย 12012 สนุกกับฟิสิกส์
2227 35510 ณัชชา แซ่ลิ้ม 12012 สนุกกับฟิสิกส์
2228 35511 ณัฐธิดา ซาคุณ 12001 รักษ์เคมี
2229 35512 ธรรนิพา ทะยะธง 12012 สนุกกับฟิสิกส์
2230 35513 รุจิรา มรพงษ์ 12012 สนุกกับฟิสิกส์
2231 35514 โสภิดา สุริยา 03005 สานฝันโอลิมปิกคอมพิวเตอร์
2232 35515 ณัฐพล พลสรรณ์ 10014 Crossword
2233 35516 รัชภูมิ วงค์เรียน 04002 สานฝันโอลิมปิกคณิตศาสตร์
2234 35517 หรรษภัคสร อินถานา 15004 ศิลป์สร้างชีพ
2235 35518 อนวรรษ คำเหล็ก 04010 Gifted Math
2236 35519 เอกวัฒน์ คำจ้อย 15004 ศิลป์สร้างชีพ
2237 35520 ณัฐนรี เก่งดี 12006 Gifted ชีววิทยา
2238 35521 สาธิตา คำลือ 12001 รักษ์เคมี
2239 35522 สุนารี โกฎิยี่ 12006 Gifted ชีววิทยา
2240 35523 กรณัฐ รุ่งโรจน์ชนะกุล 06001 กีฬาเปตอง
2241 35524 เจนวิทย์ อินต๊ะรัตน์ 06004 ฟุตซอลชาย
2242 35525 ชัชพิสิฐ โปธิ 08007 ดนตรีไทย
2243 35526 ชินกฤต โซคากุ 06001 กีฬาเปตอง
2244 35527 ธนาคิม วงศ์สาย 08007 ดนตรีไทย
2245 35528 ธิติวุฒิ ศรีจันทร์ดี 06001 กีฬาเปตอง
2246 35529 ปฐพี ปวงคำ 03007 รักษ์ต้นไม้
2247 35530 ปิยาภัทร คำสาม 06004 ฟุตซอลชาย
2248 35531 เมธัส บัวตูม 06004 ฟุตซอลชาย
2249 35532 รวินันท์ แก้วยองผาง 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2250 35533 เสฏฐวุฒิ นันทชัย 03007 รักษ์ต้นไม้
2251 35534 อภิวุฒิ คำโสม 080012 ขับร้องประสานเสียง
2252 35535 กชกร ดารารัตน์ 060061 ตะกร้อ
2253 35536 กนกพร ชัยดา 08007 ดนตรีไทย
2254 35537 กมลชนก วิโรจน์ธนทรัพย์ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
2255 35538 กุลปรียา ปวงงาม 03007 รักษ์ต้นไม้
2256 35539 จันทณีย์ วรกุลชัยศรี 060011 นักกีฬากรีฑา
2257 35540 จิรปรียา ยานะนวล 08005 นาฏศิลป์ไทย
2258 35541 ชนนิกานต์ โซคากุ 06003 วอลเล่ย์บอล
2259 35542 ชนิสรา ทู้ไพเราะ 12014 คนรักแคตตัส
2260 35543 ญากานดา ธรรมโชคมงคล 10016 Everyday English
2261 35544 ญาณิศา ยิ่งปรีดาศิริกุล 08005 นาฏศิลป์ไทย
2262 35545 ฐิตารีย์ ธิเนตร 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
2263 35546 ณิชนันท์ ชาดุ 06003 วอลเล่ย์บอล
2264 35547 ทิพย์กมล จันทรังษี 03001 ICT-DS Club
2265 35548 ธิภาวรรณ หมื่นคำ 06003 วอลเล่ย์บอล
2266 35549 นพรดา ปัญจขันธ์ 03001 ICT-DS Club
2267 35550 นริศรา ชรัญกุล 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2268 35551 นริศรา ชมภูวัง 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2269 35552 นันท์ณภัส ดอกบัว 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2270 35553 นารีรัตน์ ผิวออน 07006 ห้องสมุด 3
2271 35554 เบญญาพร งามเนตรพงศ์ 08005 นาฏศิลป์ไทย
2272 35555 พรธีรา วัฒนา 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2273 35556 พัชริดา ยอดกลิ่น 12014 คนรักแคตตัส
2274 35557 พิทยาภรณ์ พลอยเพชร 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
2275 35558 วรัมพร พรชัยสกุล 07006 ห้องสมุด 3
2276 35559 ศิริลักษณ์ สุวรรณไทย 06003 วอลเล่ย์บอล
2277 35560 อรพรรณ อามอ 13001 ฟุตซอลหญิง
2278 35561 อรวรรณ สมนาศักดิ์ 07006 ห้องสมุด 3
2279 35562 อิมธุอร เขื่อนเพชร 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
2280 35563 กันทรากร พรหมโวหาร 08007 ดนตรีไทย
2281 35564 กิตติชัย ถิ่นทิพย์ 08007 ดนตรีไทย
2282 35565 จิราพัฒน์ ศรีจันทร์ 08007 ดนตรีไทย
2283 35566 ชุติพนธ์ คำใส 03007 รักษ์ต้นไม้
2284 35567 ณฐพล มณีจันสุข 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2285 35568 ตฤษนันท์ อินต๊ะเนตร 08007 ดนตรีไทย
2286 35569 ธนภูมิ กันทะวงค์ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
2287 35570 ปธานิน ปิลอง 10005 Singing English Song
2288 35571 พงษ์สิริ เมฆวิลัย 080014 Creative thai dance
2289 35572 ภัทรกร อ่อนสี 08007 ดนตรีไทย
2290 35573 วิเรนทร์ฤทธิ์ สกลภูวรักษ์ 12021 Science by Minecraft
2291 35574 ศราวิน ไหมเหลือง 12021 Science by Minecraft
2292 35575 ศุภโชค อ้นจันทึก 10005 Singing English Song
2293 35576 สหภาพ หนองสระ 12021 Science by Minecraft
2294 35577 กมลรัตน์ วงค์ลังกา 080014 Creative thai dance
2295 35578 กันต์กมล ศรีวิไชย 080012 ขับร้องประสานเสียง
2296 35579 กาญจนา ทองใจ 02006 จิปาถะ
2297 35580 กุลนัดดา แซ่โซ้ง 08007 ดนตรีไทย
2298 35581 จิรประพา ศรีพรม 08002 ศิลปะไทย
2299 35582 จิรภา ริยะวงค์ 08007 ดนตรีไทย
2300 35583 ฐิติชญาน์ ติ๊บเต็ม 080014 Creative thai dance
2301 35584 ณัฏฐกฤตา ศรีนวล 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
2302 35585 ณัฏฐิกา จันทา 07006 ห้องสมุด 3
2303 35586 ธัญณิชา ไชยวงค์ 060011 นักกีฬากรีฑา
2304 35587 นภัสสร ชิงชัยชัยชนะ 10003 ห้องสมุด 4
2305 35588 น้ำฝน จะมู 080012 ขับร้องประสานเสียง
2306 35589 นิชาภา คณิตชยานันท์ 10003 ห้องสมุด 4
2307 35590 ปราณปรียา ชื่นใจ 05009 ห้องสมุด 1
2308 35591 ปรียาภัทร พรมรัตน์ 080014 Creative thai dance
2309 35592 ปีญาวรรณ ผ่านเมือง 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
2310 35593 เปรมสินี ภักดี 10005 Singing English Song
2311 35594 พลอยนภัส คำทองเทพ 05001 คำคม
2312 35595 พัฒน์นรี สัชฌุกร 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
2313 35596 พิมพกานต์ ละอองศรี 05009 ห้องสมุด 1
2314 35597 ศศิกร สิทธิขันแก้ว 05009 ห้องสมุด 1
2315 35598 ณัฐสุดา ขันชมภู 02006 จิปาถะ
2316 35599 สุธาสินี สุริคำ 05001 คำคม
2317 35600 โสระยา เดชาสัตถากูล 08005 นาฏศิลป์ไทย
2318 35601 อธิษฐาน ธรรมศิริ 02004 งานประดิษฐ์
2319 35602 อัจฉรา เงินศรี 03007 รักษ์ต้นไม้
2320 35603 กรกต กันทะมาดา 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2321 35604 กวิรัช เรือนคำจันทร์ 06004 ฟุตซอลชาย
2322 35605 กษิดิ์เดช กันทาสุวรรณ์ 03007 รักษ์ต้นไม้
2323 35606 กาฮิน จัว 03007 รักษ์ต้นไม้
2324 35607 ณัฐดนัย สันธิ 04024 หมากรุก หมากฮอส
2325 35608 ณัฐภูมิ วันดี 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2326 35609 เทพพิทักษ์ สอนพิทักษ์ 060011 นักกีฬากรีฑา
2327 35610 ธนาวุฒิ ก้องสำโรง 06004 ฟุตซอลชาย
2328 35611 ธีรนัย ชัยวงค์ 06004 ฟุตซอลชาย
2329 35612 ธีรเมธ สุขทรัพย์ศรี 06006 บาสเกตบอล
2330 35613 พัศวุธ สิวายะวิโรจน์ 03007 รักษ์ต้นไม้
2331 35614 ภัทรพงศ์ พรมแปง 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2332 35615 ภาณุวิชญ์ อินต๊ะรัตน์ 06001 กีฬาเปตอง
2333 35616 รัชชานนท์ ใจชื่น 06004 ฟุตซอลชาย
2334 35617 เอกวุฒิ เด็กหลี 06004 ฟุตซอลชาย
2335 35618 กตัญญาภรณ์ ปาปวน 060011 นักกีฬากรีฑา
2336 35619 กฤตพร ณะแก้ว 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2337 35620 เกวลิน นันทะเสน 06006 บาสเกตบอล
2338 35621 จีรนันท์ ปุยคำ 060011 นักกีฬากรีฑา
2339 35622 ณัฏฐธิดา กาบแก้ว 12014 คนรักแคตตัส
2340 35623 ติณณา ไร่พุทธา 09006 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ต้น
2341 35624 ธัญชนก แสงชัยทิพย์ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2342 35625 นลินธารา เตรียมไธสงค์ 09009 ภาษาฝรั่งเศสหรรษา
2343 35626 นันทพร วัฒนาตระกูลวงศ์ 12014 คนรักแคตตัส
2344 35627 นันทรัตน์ แยเปกู่ 05001 คำคม
2345 35628 บัณฑิตา จันกุลี 080013 coverdance
2346 35629 ปัทมพร อุปธิ 06006 บาสเกตบอล
2347 35630 ปานตะวัน ต๊ะจันโท 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
2348 35631 พรไพลิน ถนอมกิจ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2349 35632 พิชชาภา ชมภู 06006 บาสเกตบอล
2350 35633 พิชญา คำชื่น 06006 บาสเกตบอล
2351 35634 พีรดา พร้อมสุข 08005 นาฏศิลป์ไทย
2352 35635 พุทธชาติ ชื่นสิริสุนทร 060011 นักกีฬากรีฑา
2353 35636 ภวรัญชน์ ศรีปะโค 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2354 35637 มนทกานต์ สงคำ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2355 35638 มาริสา เซสอ 04019 Sudoku
2356 35639 วิศัลย์ศยา ปีคำ 10021 skit ละครสั้น
2357 35640 ศิรวลัย บุษบก 06003 วอลเล่ย์บอล
2358 35641 สิริกร ธนะสมบัติ 12014 คนรักแคตตัส
2359 35642 เอชิรญา อุตมะ 06003 วอลเล่ย์บอล
2360 35643 นฤเบศร์ วงศ์วิชัย 06004 ฟุตซอลชาย
2361 35644 ปัญญา ศศิพงศ์ไพโรจน์ 08002 ศิลปะไทย
2362 35645 พุฒิพงศ์ ดอนชัย 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2363 35646 เมธาฤทธิ์ เทพสุรินทร์ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
2364 35647 รัฐธนภูมิ เอี่ยมสอาด 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2365 35648 วรการณ์ กันสีชา 06004 ฟุตซอลชาย
2366 35649 ศิวกร พิมโสดา 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2367 35650 ศุภกิจ อามอ 06006 บาสเกตบอล
2368 35651 ศุภกิตติ์ ปาลี 12021 Science by Minecraft
2369 35652 สุกฤษฏิ์ คล้ายฤทธิ์ 12021 Science by Minecraft
2370 35653 อนพัทย์ สาราจันทร์ 11016 สื่อสร้างสรรค์
2371 35654 เอกชัย บัวเขียว 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2372 35655 ขนิษฐา เรือนทอง 05010 ห้องสมุด 2
2373 35656 ขวัญจิรา ชัยทรัพย์ 05010 ห้องสมุด 2
2374 35657 ขวัญหทัย เพิ่มสุข 13001 ฟุตซอลหญิง
2375 35658 เขมินทรา ผัดแก้ว 08007 ดนตรีไทย
2376 35659 จารุพักตร์ จึงมีชัย 080013 coverdance
2377 35660 จารุริน กอบพงศ์ 080013 coverdance
2378 35661 จิรภิญญา มะโนวัง 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
2379 35662 ชนันพร ธรรมสอน 10021 skit ละครสั้น
2380 35663 ชนิดาภา ขัติยะ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
2381 35664 ฐานิดา มีวัตร 07006 ห้องสมุด 3
2382 35665 ฐิติกาญจ์ อามาตย์มนตรี 08005 นาฏศิลป์ไทย
2383 35666 ณัฐชยา วงค์ศรี 08002 ศิลปะไทย
2384 35667 นรมน สุวรรณทา 08005 นาฏศิลป์ไทย
2385 35668 ปริมพร ศรีกอง 11016 สื่อสร้างสรรค์
2386 35669 ปิยประภา ใจมุข 04016 Math Project
2387 35670 พลอยวริน เครือประทีป 04016 Math Project
2388 35671 พัชรวรรณ ชนวาศิลป์ 080013 coverdance
2389 35672 พิมพ์ชนก สุยะ 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
2390 35673 ภูรี ซื่อสัตย์ 11016 สื่อสร้างสรรค์
2391 35674 รมิตา ขัติยเสน 04016 Math Project
2392 35675 รัมภ์รดา ผาบไชย 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
2393 35676 วราพร ลีพิทักษ์สกุล 080012 ขับร้องประสานเสียง
2394 35677 ศรุดา เจริญภูวนิช 08005 นาฏศิลป์ไทย
2395 35678 ศิริวิภา เหลาลาภะ 080012 ขับร้องประสานเสียง
2396 35679 ศุภิสรา อะคะโล 08002 ศิลปะไทย
2397 35681 สุภัทรธิดา ดวงพิมพ์ต้น 12017 โอลิมปิกดาราศาสตร์
2398 35682 หนึ่งฤทัย พญาใจ 08002 ศิลปะไทย
2399 35683 กรรกวี ไฝเอ้ย 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2400 35684 กฤติพงศ์ อนันต์ชัยพัทธนา 080012 ขับร้องประสานเสียง
2401 35685 กิตติพงศ์ วงค์จินดา 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2402 35686 จตุรภัทร มูลผึ้ง 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2403 35687 ชิติพัทธ์ สุวรรณ์ 03007 รักษ์ต้นไม้
2404 35688 รัฐพล แปงจำ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2405 35689 ธนเดช เอื้อรัตน์ศรีทอง 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2406 35690 ธีรัตม์ วงค์ปันติ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2407 35691 ศุภวิชณ์ ทองคำ 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
2408 35692 เขมจิรา ศรีปัน 08006 โยธวาทิต
2409 35693 จินต์จุฑา ก๋านวลใจ 05009 ห้องสมุด 1
2410 35694 จิรัชญา แสงคำลือ 08005 นาฏศิลป์ไทย
2411 35695 จุฑามาศ คำแฮ 02004 งานประดิษฐ์
2412 35696 ชลณราย ไชยรัตน์ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2413 35697 ชลิดา ท่องอ่อน 06006 บาสเกตบอล
2414 35698 ญาณิศา เพ็งคุณ 13001 ฟุตซอลหญิง
2415 35699 อคิราภ์ เลิศเสริมทรัพย์ 02004 งานประดิษฐ์
2416 35700 ณัฐนันท์ แสงเมือง 02004 งานประดิษฐ์
2417 35701 ณัชธิดา คำตัน 05009 ห้องสมุด 1
2418 35702 ดลณพร ซาวคำเขตต์ 02004 งานประดิษฐ์
2419 35703 ดวงนภา อาชอง 02002 ร่วมด้วยช่วยกัน
2420 35704 ดารินธร ผุดผ่อง 02004 งานประดิษฐ์
2421 35705 ทรรศนพร ฟองสมุทร 05004 คุ้มครองผู้บริโภค
2422 35706 ธัญญลักษณ์ ต๋าคำ 06006 บาสเกตบอล
2423 35707 ธิติยา แก้วกิจ 10009 English is fun
2424 35708 นันทิตา ใจกล้า 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2425 35709 เบญจรัตน์ ปุยคำ 04001 จินตคณิต
2426 35710 ปรียาพร บุญทา 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2427 35711 ปวีณ์นุช คำแก้ว 05009 ห้องสมุด 1
2428 35712 ปิญชาน์ณัฐ อินยาวิเลิศ 05009 ห้องสมุด 1
2429 35713 พรหมพร คงประพันธ์ 02004 งานประดิษฐ์
2430 35714 จิตภัสร์ เทพมนตรี 080012 ขับร้องประสานเสียง
2431 35715 เพ็ญนภา ปาอ้าย 05009 ห้องสมุด 1
2432 35716 ภาราดา ปัญญาธรรม 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2433 35717 มณีรัตน เกิดเพชร 05009 ห้องสมุด 1
2434 35718 ยุพเรศ เตจะ 02004 งานประดิษฐ์
2435 35719 วรัญญา วูยือ 06006 บาสเกตบอล
2436 35720 วรัญญา อุตมะ 02006 จิปาถะ
2437 35721 ศิริพร ศากยวงค์ 080012 ขับร้องประสานเสียง
2438 35722 อรณภา ศตินันท์ 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2439 35723 กฤษิกร สันกว๊าน 060061 ตะกร้อ
2440 35724 กีรติ วงษ์ศรี 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2441 35725 เจตนิพัทธ์ จันทร์อู่ 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2442 35726 เปรมปรีชา เตจ๊ะสิงห์ 060011 นักกีฬากรีฑา
2443 35727 ณัฐนันท์ แก้วกาวี 060061 ตะกร้อ
2444 35728 ธนธัส นาทะสัน 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2445 35729 ธีรภัทร ปาลี 060061 ตะกร้อ
2446 35730 ปัณณวัฒน์ ปินตาแก้ว 060011 นักกีฬากรีฑา
2447 35731 พงศภัค ทะนันชัย 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2448 35732 พัสกร ณ น่าน 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2449 35733 ภูริภัทร นามแสงกลาง 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2450 35734 รังสิมันต์ วงค์คำ 060061 ตะกร้อ
2451 35735 ศุภชัย เสนสุใจ 060061 ตะกร้อ
2452 35736 ศุภณัฐ ผลาวงษ์ 060061 ตะกร้อ
2453 35737 ศุภวิชญ์ สุวรรณพิวัฒน์ 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2454 35738 สายคำแน 060011 นักกีฬากรีฑา
2455 35739 อิสรานุวัฒน์ เขียวเจริญ 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2456 35740 กรกมล ศรีวิชัย 08005 นาฏศิลป์ไทย
2457 35741 กัณธิดาภรณ์ ทองขาว 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
2458 35742 แก้วกัลยา แสงประทุม 06003 วอลเล่ย์บอล
2459 35743 เขมิกา ดาววี 08005 นาฏศิลป์ไทย
2460 35744 ญาณัจฉรา คำสาร 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
2461 35745 ฐิตารีย์ วงค์ษา 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2462 35746 ณัฐธิดา ศรีบุญเรือง 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2463 35747 ธัญชนก วรรณา 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2464 35748 ปวริศา กันตีมูล 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2465 35749 พิชชาดา เทียมคีรี 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2466 35750 เพลงพร เลิศศรี 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
2467 35751 รัชนีกร สิทธิขันแก้ว 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2468 35752 วณิชญา วังพาณิชย์สกุล 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2469 35753 วรัญญา ปลาทอง 06003 วอลเล่ย์บอล
2470 35754 วรางคณา สุตะวงค์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2471 35755 วิณัฐตา เติมคุนานนท์ 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2472 35756 วิมล เชอหมื่อ 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2473 35757 ศิภาพร ธิยะคำ 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2474 35758 สิริภัทร ถาวะราคม 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2475 35759 สุกัญญา บัวผัด 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2476 35760 สุพิชญา จิตติปัญโญ 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2477 35761 อนันตญา ปัญญาเสน 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2478 35762 อรอุมา กันเเสน 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2479 35763 เดชาวัต พิณใจ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2480 35764 ตฤณศรณ์ ช้างมูบ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2481 35765 เทวกฤต ตุงคะมาลี 07006 ห้องสมุด 3
2482 35766 ธนภัทร จำศิลป์ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2483 35767 พชร มนตรีมโรมย์ 06006 บาสเกตบอล
2484 35768 พันเลิศ คำสมุทร 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2485 35769 พีร์ประภัทร์ ไชยรัตน์ 07006 ห้องสมุด 3
2486 35770 ภูมิรัตน์ งามบ้าน 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2487 35771 ศิรวัช พรมชัย 080012 ขับร้องประสานเสียง
2488 35772 พัชรพล ปินใจ 02004 งานประดิษฐ์
2489 35773 สรวิศ ชุมเพ็ง 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2490 35774 กนกพรรณ สมวัน 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2491 35775 กัลยกร สวนกัน 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
2492 35776 กัลยาณี​ สุภามณี 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
2493 35777 ภัทรพล ขยัน 060061 ตะกร้อ
2494 35778 ชรินทิพย์ พิมพ์จำนงค์ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
2495 35779 ณัฏฐนิช หน่อคำ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
2496 35780 ดาว เงิน 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2497 35781 ทัศวรรณ นนปัญญา 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
2498 35782 ธนัญชนก ขอมปวน 08005 นาฏศิลป์ไทย
2499 35783 นิชาภา สุทธิศักดิ์ 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
2500 35784 ปณิธิตา ชมภูงาม 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
2501 35785 ปพิชญา บุญธรรม 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
2502 35786 ปภาวรินท์ แฉกอง 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
2503 35787 ปรียาภัทร กรุณา 03007 รักษ์ต้นไม้
2504 35788 พรรณปพร ปัญญาหล้า 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
2505 35789 พิมพ์มาดา นันทะเสน 13001 ฟุตซอลหญิง
2506 35790 พิยดา เยลู 080012 ขับร้องประสานเสียง
2507 35791 พิรานันท์ แว่นปันไชย 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2508 35792 รัชดาพร แสนคำ 05016 ภาพสวยด้วยกล้องมือถือ
2509 35793 รัตนมณี เกิดเพชร 05009 ห้องสมุด 1
2510 35794 รุจิรา แยชอกู่ 080012 ขับร้องประสานเสียง
2511 35795 วิภาวรรณ จันต๊ะนาเขต 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
2512 35796 ศุภพร โปวพัน 080012 ขับร้องประสานเสียง
2513 35797 สาวิกา กันหา 11018 รักษ์สิ่งแวดล้อม
2514 35798 สิรินทรา เคือสาร 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2515 35799 กันตธีร์ ปูคำ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2516 35800 หอมแก้ว อิ่นคำ 06005 กรีฑาเพื่อสุขภาพ
2517 35801 อภิชญา แดงหล้า 03007 รักษ์ต้นไม้
2518 35802 อิงออน ภิระบรรณ์ 08006 โยธวาทิต
2519 35803 กชกร เต็มใจ 04003 A-math
2520 35804 คมสัน สิทธิหล้า 04017 180 IQ
2521 35805 จิราฑิวัฐ วิทิยถ 07006 ห้องสมุด 3
2522 35806 ณัฐพล คำจ้อย 12023
2523 35807 ณัฐภัทร อินต๊ะสุข 06006 บาสเกตบอล
2524 35808 โตชิยูกิ อิวาซากิ 12023
2525 35809 ธฤต ประสันใจ 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2526 35810 บุรพัฒน์ คำยี 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2527 35811 ปฏิพัทธิ์ วรรณมณี 05014 วัยรุ่น วัยใส
2528 35812 พงศธร อุดกลิ้ง 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2529 35813 พงศภัค ทัศนสุวรรณ 06006 บาสเกตบอล
2530 35814 ภัทรปพล บุญวงศ์ 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2531 35815 รณภัฎ ชัยวงค์ 12027 สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์
2532 35816 สมชาติ เยอส่อ 06006 บาสเกตบอล
2533 35817 อภิโชค ใจยอด 12024 สิ่งประดิษฐ์วิทยาศาสตร์
2534 35818 กมลวรรณ วรรณคำ 05014 วัยรุ่น วัยใส
2535 35819 กุมมาวารี คำตุ้ย 07006 ห้องสมุด 3
2536 35820 ข้าวขวัญ จินายะ 07006 ห้องสมุด 3
2537 35821 จารุพรรธน์ พงษ์​นุวัฒน์​ 08007 ดนตรีไทย
2538 35822 เจนจิรา อินต๊ะสงค์ 08005 นาฏศิลป์ไทย
2539 35823 ชนัฐปภา มุ่งเพียรธรรม 04001 จินตคณิต
2540 35824 ณัฏฐา เถื่อนธรรมโฮง 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2541 35825 ณัฐชรปภรณ์ กุมหาชัย 05014 วัยรุ่น วัยใส
2542 35826 ณัฐฐาริยา พลอยประดับ 05010 ห้องสมุด 2
2543 35827 ณัฐณิชา พงค์ลังกา 06006 บาสเกตบอล
2544 35828 ณัฐธัญญา วิวิธเมธีวงศ์ 07006 ห้องสมุด 3
2545 35829 ณิชนันทน์ หิรัญกุล 08001 ดนตรีสากล
2546 35830 ตรีสรา คำวัง 12014 คนรักแคตตัส
2547 35831 ธนาภรณ์ ซือมือ 11011 เศรษฐกิจพอเพียง
2548 35832 ธัญญลักษณ์ กาพิมพ์ 05014 วัยรุ่น วัยใส
2549 35833 ปิยากร กองคำ 13001 ฟุตซอลหญิง
2550 35834 ปุณยวีร์ เพ็งพุฒ 12015 สวนพฤษศาสตร์ในโรงเรียน
2551 35835 พาขวัญ หาญสุวรรณ 08002 ศิลปะไทย
2552 35836 ภัทรภรณ์ ขันตี 11003 มารยาทไทย ม.ต้น
2553 35837 มณทิรา อภิชัยภุมริน 05010 ห้องสมุด 2
2554 35838 วริยา คุปติญาดา 06006 บาสเกตบอล
2555 35839 วิชญาดา ก่อสร้าง 06006 บาสเกตบอล
2556 35840 วิภาวี ถิรธนวัฒน์ 05010 ห้องสมุด 2
2557 35841 นภสร กมลนัด 07006 ห้องสมุด 3
2558 35842 อาวา ลุงออ 07006 ห้องสมุด 3
2559 35843 กตพร เป็งขวัญ 10003 ห้องสมุด 4
2560 35844 จีรวัฒน์ พานแก้ว 05001 คำคม
2561 35845 เจสซิง ทัม 04019 Sudoku
2562 35846 นเรนทร แซ่เตียว 05001 คำคม
2563 35847 นันท์นภัส มาพิงค์ 10003 ห้องสมุด 4
2564 35848 ปุณยาพร เหลี่ยมธนวัฒน์ 10003 ห้องสมุด 4
2565 35849 พัชรวัฒน์ สิรวิชญ์ชัยกร 10014 Crossword
2566 35850 เฟื่องฟู แสงนาม 04019 Sudoku
2567 35851 ภัทรมน ไชยแก้ว 11012 การเมืองการปกครอง
2568 35852 ศตนันท์ บัวระพันธ์ 11012 การเมืองการปกครอง
2569 35853 สุคนธ์ทิพย์ เมืองมูล 05015 กวีเยาวชน
2570 35854 กนก​พร​ มั่งมูล 15004 ศิลป์สร้างชีพ
2571 35855 ณัฐพล กุมพันธ์ 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
2572 35856 ประกายพร ฐานดี 12014 คนรักแคตตัส
2573 35857 ประดิพัทธ์ อุ่นกันทา 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
2574 35858 รณกร สมินทรปัญญา 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
2575 35859 ลลิตา เหลี่ยมแก้ว 04003 A-math
2576 35860 ศศิภา ปะหลู 02001 บัญชี
2577 35861 ตาณเตชินท์ จักรสมศักดิ์ 06006 บาสเกตบอล
2578 35862 เสฎฐวุฒิ สีเขียว 02001 บัญชี
2579 35863 อัญชลี มณีสาร 02001 บัญชี
2580 35864 ธีรภัทร ศรีบุญเรือง 060061 ตะกร้อ
2581 35865 ฑิฆัมพร แสงคำ 07001 วัยรุ่น วัยใส
2582 35866 ณัฐธิดา บัวแก้ว 10005 Singing English Song
2583 35867 ปานระพี ชัยคำตัน 07001 วัยรุ่น วัยใส
2584 35868 ปุญญิศา ไชยสาร 10005 Singing English Song
2585 35869 พงศภัค บุญเหลา 060061 ตะกร้อ
2586 35870 พฤกษา คณานันท์สิน 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2587 35871 รัตน์ติกานณ์ เเดงสง่า 10005 Singing English Song
2588 35872 รัตนภรณ์ น้อยพุฒ 10005 Singing English Song
2589 35873 วิรัลยุพา กันไว 10005 Singing English Song
2590 35874 กิตติรัฐ ชมเชย 060011 นักกีฬากรีฑา
2591 35876 อติโรจ มาเยอะ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
2592 35877 ญาณี เลเชอะ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2593 35878 ณรงค์ศักดิ์ อุ่นใจ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
2594 35879 ธันวา โชติวิทยโภคิน 02001 บัญชี
2595 35880 นิสิต ประมูลวงษ์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
2596 35881 บุญนิศา แซ่ขู่ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
2597 35882 พรนภา นามปิน 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
2598 35883 เมษนี จะนู 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2599 35884 รติมา เบียงก่า 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
2600 35885 รุจีรัตน์ เทพกัณฑ์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
2601 35886 วรรรรรร จุมปูธง 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2602 35887 ศิริพร มอโป๊ะ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
2603 35888 ศุกร์วนา เวยเยกู่ 06006 บาสเกตบอล
2604 35889 สิรินภา แยซอกู่ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
2605 35890 สิรินยา กิตติประพันธ์ 09005 ภาษาจีนน่ารู้ ม.ปลาย
2606 35891 อภิชญา กิติรส 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2607 35893 พิชามญชุ์ ผาเจริญ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2608 35894 พัชราพร สุรินทร์ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
2609 35895 ญาณิศา วงศ์มา 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2610 35896 ณัฐชยา ทาแกง 08005 นาฏศิลป์ไทย
2611 35897 สุรีย์พร มั่นคำ 06002 แกนนำทูบีนัมเบอร์วัน
2612 35898 พศวัต สืบสิงห์ 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1
2613 35899 ชเนรินทร์ เททะลัง 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2614 35900 พิชชานันท์ หมื่นไชยวงค์ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2615 35901 ปิยฉัตร วงศ์บุญชัยเลิศ 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2616 35902 ศรัญญ่า คำแก้ว 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2617 35903 สุธีมนต์ ฝั้นสาย 09010 วัฒนธรรมภาษาจีน
2618 35904 สุภาพิชญ์ พุฒิพงศา 13001 ฟุตซอลหญิง
2619 35905 ศศิธร มะโนจิตต์ 12003 เยาวชนสาธารณสุขในโรงเรียน
2620 35907 ณัฐฑริกา ปัถวี 10005 Singing English Song
2621 35908 ณัฐมน มะโนวงค์ 08007 ดนตรีไทย
2622 35909 พัชราวดี มาเยอ 09011 ภาษาญี่ปุ่นน่ารู้ ม.ปลาย
2623 35910 สุวิชาดา ขยัน 05005 ร้านหมอภาษา
2624 35911 บริพัฒน์ อะโน 08003 ดนตรีพื้นเมือง
2625 35912 ณัฐญา กันทะ 02001 บัญชี
2626 35913 เอมิกา อินทะหลุก 07002 ชวนคิด ชวนทำ
2627 35914 แดนพิชัย ศิริวรรณา 03004 คอมพิวเตอร์สร้างสรรค์
2628 35915 ปวิณมัย อุ่นเรือน 11001 ตุลาการน้อย
2629 35916 ปัณฑารีย์ ปัญญาเตียม 05005 ร้านหมอภาษา
2630 35917 สริญญา สีติภูตะ 10005 Singing English Song
2631 35918 ณัฐมล พันธ์บัว 15004 ศิลป์สร้างชีพ
2632 35919 สรณ์สิริ ใจแก้ว 10018 Learn English from movie
2633 35920 นทีทิพย์ แซ่ฟุ้ง 08007 ดนตรีไทย
2634 35921 ถิรวิทย์ หน่อแก้ว 080012 ขับร้องประสานเสียง
2635 35922 เจนจิรา ดวงปิก 10005 Singing English Song
2636 35923 กาญจนาภา วงศ์อินอยู่ 05007 ภาษาสื่อสร้างสรรค์
2637 35924 ฐิติพร จันทร์เต็ม 080013 coverdance
2638 35925 นพณัฐ สิงห์แก้ว 080012 ขับร้องประสานเสียง
2639 35926 อรวรรณ บอโป๊ะ 06006 บาสเกตบอล
2640 35927 ฝนทิพย์ เอี้ยวเหล็ก 08006 โยธวาทิต
2641 35928 ฉัตร สิงห์หนู 10014 Crossword
2642 35929 เอกรัตน์ ดวงสถิต 12007 นักศึกษาวิชาทหารชายชั้นปีที่ 1